Các bác vừa xem xong phim gì ?

xicklo

Well-Known Member
Em thấy bên PĐV có thớt như này, nhờ vậy em tìm được khá nhiều phim hay mà em chưa xem. Các bác vừa xem xong phim gì, chuẩn bị xem phim gì thì post lên nhé

Em vừa xem xong vài bộ phim:
Escape From Alcatraz - 1979
Absolute Power - 1997
Blow - 2001
Bruce Almighty - 2003

Phim em chuẩn bị xem:
Fargo - 1996
TokyoHot - n0849 Machiko Ono
.............

Ðề: Các bác vừa xem xong phim gì ?

Em thấy bên PĐV có thớt như này, nhờ vậy em tìm được khá nhiều phim hay mà em chưa xem. Các bác vừa xem xong phim gì, chuẩn bị xem phim gì thì post lên nhé

Em vừa xem xong vài bộ phim:
Escape From Alcatraz - 1979
Absolute Power - 1997
Blow - 2001
Bruce Almighty - 2003

Phim em chuẩn bị xem:
Fargo - 1996
TokyoHot - n0849 Machiko Ono
.............
Cho e cái link bản fHD phim màu đỏ :mad:)đi bro :))

ihtw

Grey's Anatomy, TV Series có dc tính không?

vnbtram

Active Member

Hôm qua cuối tuần nên em chỉ xem phim Hansel.and.Gretel.Witch.Hunters, thích chị diễn viên chính từ nhiều phim trước rồi, nhìn yếu đuổi mỏng manh mà phim này đánh đấm, bắn súng dữ quá, nhìn đổi gió phết :-" Còn vai trùm phù thuỷ hắc ám thì em cứ thấy nhớ mãi về hồi X-men (X_X tại cảnh cuối chị này bị anh Wolverine kết liễu làm em cảm động, khóc quá chừng :(()
X_X Ngoài ra thì phim down về ngâm để đó cũng nhiều, dạo này em chỉ hóng xem Hannibal, mấy tập đầu hơi thiếu kịch tính, càng về sau thì càng hấp dẫn rồi =D>

meocon

Well-Known Member

tokyo hot đâu ra vậy nhỉ

ngdhieu

Well-Known Member

Mới xem lại: The Seven Samurais (1956).
Phim hay quá xá, mặc dù chỉ là trắng đen.

Nhok

Em vừa xem xong Silver Linings Playbook vì cực kỳ kết em Jenifer :x

Qúa thể là hay mà :((.

sexyca

Well-Known Member

ẹc sao Nhok lại bị ban thế này :D Mà tớ chuẩn bị xem 3 phim Mr.Brooks (2007), Snitch 2013 và Bullet to the head 2012 :)

xicklo

Well-Known Member
Re: Ðề: Các bác vừa xem xong phim gì ?

Mới xem lại: The Seven Samurais (1956).
Phim hay quá xá, mặc dù chỉ là trắng đen.

Mấy phim cũ hay lắm bác ạ, nội dung phải nói là cực kì. Em cũng mới xem xong 12 Angry Men 1957 . Em sẽ kéo bộ The Seven Samurais (1956). sau

Hải Đăng

Tối qua em xem phim này, khó hiểu quá, ai giúp với ạ

Như tiêu đề, em xem xong phim, xem rất tập trung để ko bỏ chi tiết nào, luyện từ 10h đêm đến hết mà vẫn mơ mơ, ảo ảo. Cảm giác phim ko có nhiều cảnh kinh dị nhưng lại ám ảnh sâu, cái kiểu kinh dị tâm lý khiến người xem vừa sợ vừa muốn xem

Nhưng thực sự là em vẫn lẩn quẩn, ý nghĩa - nội dung thật sự của nó là gì. Em chỉ giải thích theo cách em hiểu là nhân vật chính đang đấu tranh với cái ác tồn tại trong người, nút thắt là việc cô ta bỏ con đi chơi, đối xử tàn nhẫn với thằng bé. Từ đó dẫn đến bi kịch, song như vậy vẫn chưa thỏa mãn được :(

Mong cao nhân nào từng xem vào giải thích cho em với, thank all

thanhtungqng

Uploader

Trong lúc chờ C1 xem phim Metro 2013 1080p Blu-ray. Thấy đúng làm phim Nga nói nhiều quá

Sau đó xem C1 thấy trận chung kết cũng bình thường ko hấp dẫn và kịch tính lắm :D

Hải Đăng

Mới đi xem Fast 6 về, khá hay nếu xét ở mặt giải trí nhưng k thỏa mãn âm thanh, có lẽ hệ thống âm thanh ở Galaxy Nguyễn Du tệ hay tai em trâu nhỉ?

sexyca

Well-Known Member

Vừa xem xong Snitch 2013 cũng hay phết

vuong92

Active Member

vừa xem một loạt phim của anh em Coen, Fargo, Big Lebowski, No Country for Old Men, A Serious Man, True Grit. trừ No Country for Old Men ko thích lắm thì mấy phim kia đều tuyệt. tối xem Blood Simple :))

Q desire , phim hay , các cảnh xxx quá đỉnh. Hayhaytv vừa post hôm qua đã gỡ xuống. Chết cười.

Bên trên