Các bác xem mạng cùi nhà e chiến HD nè!

quyhiem

Member
Re: Ðề: Các bác xem mạng cùi nhà e chiến HD nè!

Tiền đâu mà 1 dàn HD khủng bác? kinh tế khó khăn, thất nghiệp, vân vân và vân vân... Đang loay hoay tìm cái monitor 24-Inch để vừa làm việc vừa coi phim. Nhà nghèo ko dám mơ giàn HD.

chỉ cần bác đủ đam mê thì không gì là không thể bác ạ. Nhiều tiền thì chơi dàn to, ít tiền chơi dàn nhỏ :)

hoangphong264

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Các bác xem mạng cùi nhà e chiến HD nè!

chỉ cần bác đủ đam mê thì không gì là không thể bác ạ. Nhiều tiền thì chơi dàn to, ít tiền chơi dàn nhỏ :)

Bác biết e mê HD từ hồi nào ko? hơn 5 năm rồi:D. Mà giờ chưa sắm nổi, mới đc cái CPU ngon chơi game thôi.

quyhiem

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Các bác xem mạng cùi nhà e chiến HD nè!

Bác biết e mê HD từ hồi nào ko? hơn 5 năm rồi:D. Mà giờ chưa sắm nổi, mới đc cái CPU ngon chơi game thôi.

bác có 2 niềm đam mê đều tốn kém X_X. case chiến tốt game off bây trên màn full hd chắc cũng ngốn của bác kha khá rồi đúng ko bác

leo_nidas

Member
Ðề: Các bác xem mạng cùi nhà e chiến HD nè!

bác xài mạng nào mà dow kinh thế share cho mình với

ttlinhha

Well-Known Member

Bác chủ cho a e tý thông tin về gói cước và nhà mạng bác đang dùng ko ah? E nhìn mà thấy chóng mặt quá

hoangphong264

Active Member

bác có 2 niềm đam mê đều tốn kém . case chiến tốt game off bây trên màn full hd chắc cũng ngốn của bác kha khá rồi đúng ko bác
Cúng ko có ji ghê gớm đâu bác, khi đã đam mê thì lý cố để đạt được. KO phải khoe nhưng con PC nhà e chiến đủ các loại game nặng nhất hiện nay, tuy cái màn hơi bé, đang tính nâng cấp.

Bác chủ cho a e tý thông tin về gói cước và nhà mạng bác đang dùng ko ah? E nhìn mà thấy chóng mặt quá
Bình thường thôi bác, gói này dành cho doanh nghiệp, tuy nhiên cá nhân vẫn đăng ký được. E ở miền Trung nên ko bt các vùng khác ra sao.

ttlinhha

Well-Known Member

Cúng ko có ji ghê gớm đâu bác, khi đã đam mê thì lý cố để đạt được. KO phải khoe nhưng con PC nhà e chiến đủ các loại game nặng nhất hiện nay, tuy cái màn hơi bé, đang tính nâng cấp.

Bình thường thôi bác, gói này dành cho doanh nghiệp, tuy nhiên cá nhân vẫn đăng ký được. E ở miền Trung nên ko bt các vùng khác ra sao.

Ah dùng cho doanh nghệp thì phí nó cũng ở tầm "doanh nghiệp" rồi bảo sao nó tít thế. Cái này thì em chịu, ko đú đc :-S

Dinhquoc

Member

e thấy bác có chê bai 1 bác bên chủ đề asia 74 là nhà quê mới tập tọe... e không biết bác giỏi cỡ nào nhưng chê bai kiểu này e thấy mất hay, trước tới giờ tải phim về anh em vẫn quen dùng từ dow cho ngắn gọn và ai cũng hiểu chứ không cầu kỳ như bác nào là mắc cười nào là nhà quê... nghe chối tai lắm !!!

Thế thì xin trịnh trọng hỏi bác là từ "Down" đó là tiếng Anh hay tiếng Việt vậy? Nếu không biết tiếng Anh thì nên tôn trọng mẹ đẻ của mình mà nói từ thuần Việt, còn nếu muốn nói tiếng Anh thì nên nói cho đúng và đầy đủ, nếu mà người nước ngoài nghe bạn nói vậy thì họ nghĩ bạn bị dốt đó chứ không cười nổi như mình đâu bạn ạ ./.

tangvanthang

Well-Known Member

Xin lỗi kiểu cm như bác thì e hết ý kiến bác tự sướng 1 mình với trình độ cao của bác đi, anh em dùng từ dow toàn là bọn ngu thất học cả, cái cách bác góp ý người ta thì bác lên xem lại đừng có kiểu chê bai như vậy !!! tks

Dinhquoc

Member

Xin lỗi kiểu cm như bác thì e hết ý kiến bác tự sướng 1 mình với trình độ cao của bác đi, anh em dùng từ dow toàn là bọn ngu thất học cả, cái cách bác góp ý người ta thì bác lên xem lại đừng có kiểu chê bai như vậy !!! tks

Cái này không phải ngu và thất học đâu bạn, mà là dốt mà không chịu học hỏi và sửa chữa đó, cố chấp hay chấp mê bất tĩnh đó

quyhiem

Member
Re: Ðề: Các bác xem mạng cùi nhà e chiến HD nè!

Là Download bác nhé, viết như bác thì em hiểu là: Thực ra e là dân XUỐNG phim HD chứ ko phải uploader bác à. Nghe tức cười quá

Cái này không phải ngu và thất học đâu bạn, mà là dốt mà không chịu học hỏi và sửa chữa đó, cố chấp hay chấp mê bất tĩnh đó

Bác thấy mọi người sai ở đâu thì nên góp ý nhẹ nhàng cho người ta biết chứ đừng dùng từ "tức cười" đọc thấy nó phản cảm lắm bác ạ. Trên này đều là anh em có cùng đam mê cả nói nặng với nhau làm gì hả bác.

tangvanthang

Well-Known Member

Bác thấy mọi người sai ở đâu thì nên góp ý nhẹ nhàng cho người ta biết chứ đừng dùng từ "tức cười" đọc thấy nó phản cảm lắm bác ạ. Trên này đều là anh em có cùng đam mê cả nói nặng với nhau làm gì hả bác.

thực sự thì mình cũng không muốn nói làm gì nhưng bên topic kia cụ này còn nói 1 bác là "nhà quê tập tọe" qua đây thì "tức cười" mình thấy chối quá ngứa mồm thì góp ý thôi !!!

Tống Công minh

Active Member

Đề nghị MOD chuyển bài này qua mục Trò chuyện tổng hợp thì hợp lý hơn!
Và cũng đóng lại luôn cho rồi.

Dinhquoc

Member

Híc, bác thông cảm. Tại hôm trước mình có lập một Topic để nói về vấn đề này, trong gần 2h đã có gần 100 lượt xem nhưng chẳng có bác nào cho ý kiến bàn luận, cuối cùng Mod thấy mình có phạm lỗi trong cách soạn bài Topic, không góp ý để mình sửa sai mà đã đóng luôn Topic của mình. Mình góp ý đúng nhưng tất cả đều coi thường ngay cả Mod.

phongfx

Mình thấy gói cước nào cũng download nhanh hơn upload. Sao nhà bạn lại như vậy nhể.

themen99

Nhà có điều kiện quá, nhà mình down 1MB/s là mừng rồi

ttlinhha

Well-Known Member

Híc, bác thông cảm. Tại hôm trước mình có lập một Topic để nói về vấn đề này, trong gần 2h đã có gần 100 lượt xem nhưng chẳng có bác nào cho ý kiến bàn luận, cuối cùng Mod thấy mình có phạm lỗi trong cách soạn bài Topic, không góp ý để mình sửa sai mà đã đóng luôn Topic của mình. Mình góp ý đúng nhưng tất cả đều coi thường ngay cả Mod.

Bác nguy hiểm thế ai mà dám góp ý :D

ProSkyR

Well-Known Member

Mình down 650KB/s :(
Nước ngoài thì 100KB/s

Bên trên