Các bạn nữ ở SG vào đây nha!

hot couture

Các bạn nữ trong đây coi bộ hiếm quá, các bạn vào đây tụi mình hẹn offline cùng anh em nha\:D/

myhuni9286

Ðề: Các bạn nữ ở SG vào đây nha!

ne`:-Oai nói ko có nữ , chỉ him' thôi nhé:)>-

pie_love

Member

Phiền phức quá, nam hay nữ quan trọng gì chứ. Đam mê thì đâu phân biệt giới tính

Cara

Active Member

Công nhận HD girl ít thật. Dòm quanh quẩn địa bàn CT thì chỉ mỗi Cara ... phải chạy lon ton lên khu SG tìm người quen hi hi ... cho mình hỏi off lúc nào, lựa thời điểm trước chừng nửa tháng đi, mình cố bon chen tham gia. Nhớ SG lắm lắm.

hot couture

Càng nhiều càng vui nhé, đông ng` sẽ off tại quán cafe HD SG, bạn mình cũng nữ nhiều lắm. Còn ai ko vào đây đê đừng để mấy anh nói nói nữ ko pit thưởng thức nhé

ACRYAN HDVN

I'm female.
thông cảm mấy bác nam trước giờ diễn đàn ít nữ ko biết tìm đâu, giờ có chỗ tìm lại ko cho nam tham gia nên mới vậy :-j

ACRYAN HDVN

Thân mời các bạn nữ đi off .
Thời gian: tối 28/12 hoặc sáng 27/12 -tùy chọn
Địa điểm: Cafe HD SG
Nội dung off: giao lưu, 8, chụp hình ( có thời gian đi chụp hình noel tai khu vườn rau - Gần công viên Lê Thị Riêng)
Bạn nào đi thì vui lòng cho nick yahoo hoặc số ĐT nha.
note: Sẽ cung cấp ảnh đẹp, girl đẹp sau buổi off nên mấy anh boys vui lòng chờ tin :))

hot couture

ở đây ít nữ ha, quán HD mình cũng thích nhưng nếu ít nữ vào quá thì hơi kỳ nha, vào bị ngó ko vậy chị Phương Hoa. Mà cho hỏi mấy anh chị ở đây chỉ giùm ngoài quán cafe HD SG này còn có quán nào ở SG nữa ko chỉ giúp giùm nha. Many thanks!

Hihi, ko ngờ vẫn có khu vực cho chị em phụ nữa tụi mình nhỉ.

ACRYAN HDVN

ở đây ít nữ ha, quán HD mình cũng thích nhưng nếu ít nữ vào quá thì hơi kỳ nha, vào bị ngó ko vậy chị Phương Hoa. Mà cho hỏi mấy anh chị ở đây chỉ giùm ngoài quán cafe HD SG này còn có quán nào ở SG nữa ko chỉ giúp giùm nha. Many thanks!

Cafe thì miễn đâu thấy tiện là được mà, đâu nhất thiết vào cafe HD . Nữ nhi anh hùng sợ gì mấy anh ngó vậy bạn \:D/.
nữ mình hơi ít, hô hào mà chưa thấy off được , hix :(

V1nc3nt

Member

Mấy cha HD này dê quá à,chỗ chị em tụi dùng trà tán gẫu mà mấy ông vô đây quậy quá nha,kêu mod ban nick hết giờ.

Mấy chị ơi khi nào mình đi off nữa vậy,em cũng háo hức quá à,em tên Ngọc 25t single but not available :">

hdworldvn

Thân mời các bạn nữ đi off .
Thời gian: tối 28/12 hoặc sáng 27/12 -tùy chọn
Địa điểm: Cafe HD SG
Nội dung off: giao lưu, 8, chụp hình ( có thời gian đi chụp hình noel tai khu vườn rau - Gần công viên Lê Thị Riêng)
Bạn nào đi thì vui lòng cho nick yahoo hoặc số ĐT nha.
note: Sẽ cung cấp ảnh đẹp, girl đẹp sau buổi off nên mấy anh boys vui lòng chờ tin :))

b-( èo.... Chuyến này xem ra cafe HD SG lên hương nhá hêhê... Off càng nhiều cafe HDSG ăn Tết ĐẬM ĐÀ. Lợi hại, lợi hại háhá.

hot couture

có 1 sáng kiến, các chị em HD post ảnh lên cho anh em chiêm ngưỡng dung...nham nha, chị Phương Hoa trước nhé ;))

captainclaw

LeechPro

Mod nào quản lý, nhờ đóng dùng thread này. Không có chị em nào vào đây nữa rồi. Chỉ còn lác đác ng spam thôi. Xin mod đóng dùm. Thanks nhiều :)

hot couture

Mod nào quản lý, nhờ đóng dùng thread này. Không có chị em nào vào đây nữa rồi. Chỉ còn lác đác ng spam thôi. Xin mod đóng dùm. Thanks nhiều :)
Trọng nam khinh nữ quá đi, mai mốt lỡ nữ vào đây sao, tạo cơ hội chiêm ngưỡng dung nhan mà còn ko chịu:-w

captainclaw

LeechPro

Trọng nam khinh nữ quá đi, mai mốt lỡ nữ vào đây sao, tạo cơ hội chiêm ngưỡng dung nhan mà còn ko chịu:-w

Tui trọng nam khinh nữ hùi nào? Bạn có thấy bạn nữ nào vào đây ko?
Còn vào sì pam thì có nhiều (chủ thread còn spam nữa huống chi...) Ý tốt thui >:p

hot couture

Tui trọng nam khinh nữ hùi nào? Bạn có thấy bạn nữ nào vào đây ko?
Còn vào sì pam thì có nhiều (chủ thread còn spam nữa huống chi...) Ý tốt thui >:p

Ũa spam đâu, ngta nói chiện mà, tui có ý tốt mún tập hợp nữ cho mấy ông có đi offline thì dzui thôi, ko thì mai mốt đi tòn đực rựa ráng chịu, mướn PG đi cũng dc há, có điều ko phải dân mê HD :-$

Bên trên