Các địa chỉ ăn uống chơi bời HD Ngon Bổ Rẻ tại Đà nẵng

Tomykhoai

Active Member
Ðề: Các địa chỉ ăn uống chơi bời HD Ngon Bổ Rẻ tại Đà nẵng

khâm phục bác quá, \m/\m/\m/, ước gì em cũng được như bác nhỉ, hiện tại nói thật với bác là em chưa đến vũ trường bao giờ :">:">:">

Nếu chưa vào nhiều dễ bị ngộp lắm. Nhạc đánh rầm rầm đèn nhấp nháy nhấp nháy vitamin G lượn lờ nhún nhảy hehe nói chung là nên thử cho biết vui rất là vui nhưng mà tốn kém đáng kể :))

burnstop

Member

Nếu chưa vào nhiều dễ bị ngộp lắm. Nhạc đánh rầm rầm đèn nhấp nháy nhấp nháy vitamin G lượn lờ nhún nhảy hehe nói chung là nên thử cho biết vui rất là vui nhưng mà tốn kém đáng kể :))
tốn kém vậy mà thời trai trẻ bác cũng hoành tá tràng bác nhỉ O:)O:)O:)O:)
em chắc chưa biết khi nào mới có thể vào đó được đây:-<:-<:-<
hay Hội mình bữa nào đổi gió vào đó off đi nhỉ\m/\m/\m/\m/

trung_apple

Active Member

tốn kém vậy mà thời trai trẻ bác cũng hoành tá tràng bác nhỉ O:)O:)O:)O:)
em chắc chưa biết khi nào mới có thể vào đó được đây:-<:-<:-<
hay Hội mình bữa nào đổi gió vào đó off đi nhỉ\m/\m/\m/\m/
móa ơi , mổi người tự bỏ ra nữa tháng lương làm chai nhỏ là được rồi , mỗi người mỗi bàn nhá =P~

burnstop

Member

móa ơi , mổi người tự bỏ ra nữa tháng lương làm chai nhỏ là được rồi , mỗi người mỗi bàn nhá =P~

như sinh viên bọn em thì lấy gì góp bác:d, hay đến lúc đó em lên góp một màn múa cột cho các bác thưởng thức nhá\m/\m/\m/\m/

crazy

Mấy bác kê xong rồi liệt ra đấy - Thôi sắp xếp thực tế cái -- Hic Crazy cũng thèm mấy Bác rồi - y nhớ mấy Bác -
Bac Tuấn coi đưa ACE đi thực tế giải khuây cuối tuần

dino

Active Member

có ai đi festival lắc tí ko nhỉ :D

jianghaoHDVN

Cái này em đã vào TEST và có một số thông tin sau:
1. Bác quản lý hình như không biết HD là gì hoặc là HD này không phải như ACE mình chơi. Vì Bác í nói thế này: "Quán chỉ mở nhạc HD" ? (hay là có cái loại Receiver nào của hãng HD không nhỉ?)

2. Ở đây không có chép, chia sẻ HD. Ở đây cũng chưa thấy bố trí màn hình Tivi. Tuy nhiên, theo Bác quản lý ở đó thì Tầng 2 (quán này có 2 tầng) vào T7+CN sẽ có màn chiếu lớn để ... hát cho nhau nghe!

3. Ở đây sẽ có các em tiếp viên Miền Tây rót rượu, mớm thuốc!? ... cái này em không hiểu lắm.

4. Quán tập trung vào .. GIỚI THƯỢNG LƯU ==> NBR có lẽ không có.

5. Không gian rất Pro, đẹp mắt (dù hơi chật hẹp tý chút).

Quán này có phải là quán MENO hay NEMO gì đấy ko ạh?? Nhạc HD là nhạc gì vậy ạ(em chỉ nghe nói có phim HD,,nhạc thì chưa..em gà ko biết thật nên hỏi,mấy bác đừng cười)? quán này mới mở mà chơi cái trào lưu hát cho nhau nghe cũ gì ấy nhỉ?? tiếp viên rót rượu thì em biết,,còn mớm thuốc thì em chịu..mớm thuốc ở đây có phải là mấy em đấy hút thuốc rồi dùng miệng mớm qua ko ấy nhỉ..kiểu này phê thuốc thì ít mà phê vitamin thì nhiều mấy bác nhỉ?? Quán này tối tối lại em có đi ngang qua thấy ko gian thì đẹp thật,nhưng có giành cho giới thượng lưu hay ko thì em ko biết...mà em cũng chả định nghĩa đc 2 chữ "thượng lưu" ấy nó như thế lào lửa???

pgasqlkt

Member

em đoán mò: chắc mớm thuốc bắc (đảm bảo sức khỏe) :D

Tomykhoai

Active Member

Vừa đi tối qua xong, nhìn cũng bt mặc dù ở đó là dành cho .....\m/

Festival Bình dân mà em. Sao đi không cho anh đi với :)) Anh khoái nhất mấy em PR haha :)) với lại vào đấy ánh sáng mờ mờ ảo ảo ai nhìn cũng thấy đẹp sáng ra đường mà gặp lại chắc ngất vì ...Bất ngờ :))

Chỉnh sửa lần cuối:

sawyer8x

Member

fes bữa nay toàn gay.

Tomykhoai

Active Member

Mấy bác kê xong rồi liệt ra đấy - Thôi sắp xếp thực tế cái -- Hic Crazy cũng thèm mấy Bác rồi - y nhớ mấy Bác -
Bac Tuấn coi đưa ACE đi thực tế giải khuây cuối tuần

Hehe Lúc nào trốn được là em đi ngay :)) Hôm nào Bác rảnh anh em mình đi cá rỉa cho nó lành :)) mấy môn Beer, karaoke, vũ trường không lành tí nào.

crazy

Hehe Lúc nào trốn được là em đi ngay :)) Hôm nào Bác rảnh anh em mình đi cá rỉa cho nó lành :)) mấy môn Beer, karaoke, vũ trường không lành tí nào.

Ok Tuấn - vậy ngay hôm nay Anh sẽ mua 2 đôi tất (vớ) đi ngày đêm để cho đôi bàn chân trắng đẹp (chắc không cần bó chân như ngày xưa nhỉ ?) --- rồi mình sẽ đi cho cá rỉa hì hì - Anh lo cho mấy con cá sợ để chân rin của mình vô cá nó die cả - đền chết em ơi - Chân đàng hoàng nhe không phải ..chân đen nhé

dino

Active Member

1 bác 5 xị ... ngồi khưi 2 chai đến 11h30 xem các em ấy chỉ còn bikini :x

jianghaoHDVN

Mình chẳng bao giờ thèm xem mấy em múa cột cả hí hí :))

múa cột là..là... múa gậy giống như Tề Siên zứa hả anh...cái dzụ mặc bikini này múa nhìn chắc đõa lắm mấy bác hỉ..hỉ....:-"

Bên trên