Cách... cày Step ^^

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
1- Đầu tiên là đăng ký tài khoản cho mình tại: http://www.hanhtrinhkhongngungbuoct...me&utm_medium=HDvietnamforum&utm_campaign=kwp. Sau khi đăng ký hoàn tất, bạn kiếm được 6102 step.

2- Cung cấp 1 số thông tin cá nhân (tùy chọn) như số điện thoại, email... sẽ mang lại cho bạn 4000 step nữa

3- Thực hiện các nhiệm vụ nhỏ (chia sẻ video, bảng điểm, mời bạn bè tham gia...) sẽ mang lại từ 1000-3000 step tùy theo nhiệm vụ.

4- Cài đặt add-on cho FireFox hoặc Internet Explorer sẽ mang lại rất nhiều step: mỗi lần bạn duyệt web, mỗi thao tác của bạn trên web đều được cộng step. Các thao tác này không cần liên quan gì đến website của chương trình. Ví dụ cụ thể: bạn bật vnexpress -> được step, bạn mở tin A -> được step, bạn mở tin B -> được step... Tất cả các thông tin duyệt web của bạn đều được bảo mật (không ghi nhận và lưu lại dưới mọi hình thức)

Theo kiến nghị của mình, hình thức dễ ăn điểm nhất là số 4, nhất là khi bạn tích cực hoạt động trên mạng.

Chúc bạn thành công

Chỉnh sửa lần cuối:

ptkrelax

Active Member
Ðề: Cách... cày Step ^^

Coi top 10 chứ làm sao coi top 100 dc bác ^_^

HDVNService

Administrator

Em đã cài Add on vào duyệt web cả tiếng rồi mà chẳng thấy được step nào cả. Ai biết tại sao ko chỉ e với. :((

ptkrelax

Active Member

Bác mở Firefox hay IE gùi cài trực tiếp lên nó .
P/s Bác đăng ký chưa ^_^

quoctrung

Well-Known Member

Đã Res thành công. Thank .
Xin chúc mừng, bạn đã đăng ký thành công!
Đường dẫn kích hoạt đã được gửi đến địa chỉ email của bạn. Hãy kích hoạt tài khoản và bạn sẽ nhận được ngay 10102 Steps đầu tiên để đóng góp cho dự án bạn yêu thích. Chúc bạn có một Hành Trình thú vị!
BTC Hành Trình Không Ngừng Bước Tới.

Chỉnh sửa lần cuối:

dragonlee

Well-Known Member

Không hiểu bằng cách nào mà bác Trần Huy Long cày được hơn 73 triệu steps rồi nhỉ?
Quả là cao thủ, không thể nào chỉ dùng mấy cách trên mà có được số steps đó, chắc phải có võ :)

ktq

Member

Hôm nay nhận được thông báo là có người dùng thủ thuật để tăng số step không đúng luật cho nên bây giờ mỗi lần lướt web chỉ còn 20 steps (trước đó là 200). Nghe xong chán muốn chết, vậy mà cũng có gian lận nữa.

Ngó qua dự án chiến thắng ở Bungari cũng chỉ có hơn 40 triệu, tại Tây ban nha tổng cũng chỉ hơn 38 triệu steps, VN hiện giờ là 354 triệu. Hãi thật.

dragonlee

Well-Known Member

Mỗi lần lướt web vẫn được 200 steps mà bác, bác có nhìn nhầm ko vậy?

ktq

Member

Đây là thông báo nè, để coi lại coi nó có giảm không :
"Chào bạn

Mặc dù chương trình “Hành Trình Không Ngừng Bước Tới” chỉ vừa khởi động, nhưng chỉ với hai ngày chúng ta đã có gần 1000 người cùng chung sức tích lũy và đóng góp Steps cho các dự án yêu thích. Ban tổ chức “Hành Trình Không Ngừng Bước Tới” xin chân thành cảm ơn sự tham gia đầy nhiệt tình của bạn.

Tuy nhiên, do một số thành viên đã gian lận bằng các phần mềm kỹ thuật trong quá trình tham gia lướt web cùng hành trình. Và đồng thời chúng tôi đã có sai sót trong việc tính điểm cho nhiệm vụ “Tải ứng dụng để theo dõi và tích lũy thêm Steps”. Chúng tôi xin thông báo sẽ có một vài thay đổi như sau.

Các bạn dùng phần mềm để gian lận trong việc tính Steps khi tham gia hành trình sẽ bị mất tất cả số Steps hiện tại. Chúng tôi sẽ gửi thư thông báo đến những Thành viên vi phạm luật chơi của chương trình. Những thành viên đã nhận được cảnh báo từ chương trình sẽ bị loại khỏi “Hành Trình Không Ngừng Bước Tới” nếu vẫn còn tiếp túc vi phạm. Vì điều này sẽ ảnh hưởng rất lớn đến tính công bằng của chương trình.
Bạn sẽ chỉ có 20 Steps cho mỗi lần lướt web thay vì 200 Steps như hiện tại. Số Steps của bạn sẽ được chuyển đội lại dưa theo cách tính Steps trên.

Bắt đầu từ 00 giờ 00 phút ngày 10/11, chúng tôi sẽ tiến hành sự chuyển đổi này. Chúng tôi cam kết sẽ bảo toàn giá trị của số điểm cùng thứ hạng mà bạn đã đạt được.

Chúng tôi xin thành thật xin lỗi và mong nhận được sự thông cảm từ phía các Thành viên. Mong các bạn sẽ vững bước trên Hành Trình Không Ngừng Bước Tới.

Cùng bước tới, càng tiến xa!

BTC. Hành Trình Không Ngừng Bước Tới "

dragonlee

Well-Known Member

Sao em không nhận được thông báo như của bác nhỉ, mà 20 steps chắc áp dụng cho đối tượng phạm quy thôi.

kepin

Well-Known Member

Hic, nhìn số steps của những người dẫn đầu nản luôn. Chắc cheat rồi

dragonlee

Well-Known Member

Người đứng cuối trong Top 10 đã hơn 11 triệu steps rồi :))

symphony

Well-Known Member

Mình tính chơi nhưng do muộn nên không nhào zô. Chỉ cho các bác chiêu này nhé! Rủ thêm nhiều người nữa chơi. Khoảng 10 người chơi 1 acc coi nó có lên vùn vụt không. Vận động bạn bè ai hay lướt web thì cài addon và đăng nhập acc của bạn. Đảm bảo step lên vùn vụt. :D

ktq

Member

Người dẫn đầu có hơn 175 triệu, kinh dị thiệt. Chắc huy động đàn em mấy trăm mạng vô cày rồi (không tính chơi chiêu nhá).

dragonlee

Well-Known Member

Em thì hôm nay vào thấy thông báo này và thấy Trí Nguyễn bị giảm steps quá khủng, giờ chỉ còn hơn 52 triệu steps.
Cộng thêm tin vui là em đã được nằm trong Top 10 :D

Thông báo quan trọng từ Hành Trình Không Ngừng Bước Tới

Cám ơn các bạn đã không ngừng bước tới và đóng góp hết mình cho các dự án. Nhưng vì có một số thành viên đã cố tình dùng những thủ thuật không tốt để giúp gia tăng số Steps nhanh hơn. Để đảm bảo tính công bằng cho tất cả các thành viên cũng như 3 dự án của chúng ta, chúng tôi buộc phải cảnh cáo và trừ các Steps mà các thành viên trên có được. Điều này đã được thực hiện lúc 00 giờ 00 phút 12/11/2011. Vì vậy số điểm tổng thể cúa dự án cũng có sự thay đổi.
Thông qua đây, một lần nữa chúng tôi cám ơn các bạn rất nhiều vì đã đồng hành cùng chương trình, cũng như kêu gọi sự hợp tác và đồng lòng của các thành viên, hãy “chơi đẹp” hơn thay vì dùng những thủ thuật như hiện tại. Đây không chỉ là 1 cuộc thi thuần túy vì những giả thưởng mà chúng ta đang cùng nhau đồng lòng tiến bước vì một Việt Nam ngày mai tốt đẹp hơn.
BTC Hành Trình Không Ngừng Bước Tới – Cùng tiến bước, càng tiến xa.

dragonlee

Well-Known Member

Em khoe thành tích chút, không biết trụ được bao lâu :D

Rob

bác trên làm gì được 15M steps ghê thế :|

Mình dùng cách 4, lướt web bình thưỡng cũng chỉ có 228.000 steps à

Bên trên