Cảm nhận Plasma PANASONIC P55VT50V......

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Cảm nhận Plasma PANASONIC P55VT50V......

ST50 thì bên mình chỉ còn hàng Demo thôi. Còn 55ST50 giá bên em đang bán tối thiểu cho bác là 31tr9. Bác lấy thì em có thể linh động được ạ

Không biết bao giờ bên bạn có hàng mới nguyên chiếc của ST50 nhỉ? Mình đang ngắm nghía 1 chú.

Hung082012

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Cảm nhận Plasma PANASONIC P55VT50V......

Không biết bao giờ bên bạn có hàng mới nguyên chiếc của ST50 nhỉ? Mình đang ngắm nghía 1 chú.

Bác xem trên website của Hoàng Hải vẫn có ST50 đấy, giá là 26.9M (có thương lượng). Em cứ kê dép chờ thím Nhung khuyến mại.

khoaifeat

Active Member

Bác xem trên website của Hoàng Hải vẫn có ST50 đấy, giá là 26.9M (có thương lượng). Em cứ kê dép chờ thím Nhung khuyến mại.

ST50 chỗ đấy chỉ còn 1 cái hàng trưng bày, chắc sẽ có giá hàng tr.bày nhg liệu bác có sẵn sàng đón nhận?

Còn bác muốn mua ST mới thì còn 1 cái nữa chỗ mình mua, nếu bác qtam thì mình báo sđt ms Huệ mà mua, tuy nhiên 2 bác Ongngoc và HD2011 mua cùng chỗ bị tình trạng trên đấy. Của mình thì k sao.

Hung082012

ST50 chỗ đấy chỉ còn 1 cái hàng trưng bày, chắc sẽ có giá hàng tr.bày nhg liệu bác có sẵn sàng đón nhận?

Còn bác muốn mua ST mới thì còn 1 cái nữa chỗ mình mua, nếu bác qtam thì mình báo sđt ms Huệ mà mua, tuy nhiên 2 bác Ongngoc và HD2011 mua cùng chỗ bị tình trạng trên đấy. Của mình thì k sao.
Tks bác quan tâm, em thích ST50 thật (vì tiền cũng chỉ cố đến thế) nhưng cái nghệ thuật bán hàng ngộ nhỉ, hết hàng thì bảo hết hàng cứ bắt em phải alo or đến tận nơi thì mệt chết. Em quen search và tham khảo giá sau đó phi đến ngó một tí rồi múc, hihi.

AnhBaSG

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Cảm nhận Plasma PANASONIC P55VT50V......

Nếu bạn ở SG thì cứ ra Phan Khang mà phang, thấy trên vatgia, giá 50ST50 gần 25 củ ah, không biết giá có ảo không, nếu thật vậy thì rẻ hơn 2 củ so với bác Bentin mua rồi.

khoaifeat

Active Member

Tks bác quan tâm, em thích ST50 thật (vì tiền cũng chỉ cố đến thế) nhưng cái nghệ thuật bán hàng ngộ nhỉ, hết hàng thì bảo hết hàng cứ bắt em phải alo or đến tận nơi thì mệt chết. Em quen search và tham khảo giá sau đó phi đến ngó một tí rồi múc, hihi.

Tớ cũng chẳng quan tâm đâu ;) thấy ae cần thông tin thì giúp thôi

link đây: ĐIỆN TỬ KHANG ANH

dungdnhn

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Cảm nhận Plasma PANASONIC P55VT50V......

Bac khoaifeat nói : "tuy nhiên 2 bác Ongngoc và HD2011 mua cùng chỗ bị tình trạng trên đấy" - nghĩa là bị làm sao hả bác ?

Minhsur

Banned
Hồi mới xuất hiện cái topic, nói thật là mình "ghét" cái ông chủ thớt này lắm. Một mình ông ấy có con tivi đẹp nhất làng mang ra khoe làm mình thèm phải thay ngay avatar cho khỏi dớt...
@dungdnhn: 2 bác Ongngoc và HD2011 mua cùng chỗ bị tình trạng trên đấy" - nghĩa là bị làm sao hả bác ?==> đấy là tình trạng lỗi panel rồi VT30 được đổi cái VT50 đó bạn: http://www.hdvietnam.com/diendan/60-thiet-bi-hinh-anh/422794-plasma-panasonic-aoeboma-no-trong-chinh.html

Bên trên