Cần các thương gia tư vấn và báo giá TV 55inch 3D-4K giá từ 20t-30t

4736zg

Member
Xin chào!
Như tiêu đề em cần mua 1 con TV để giải trí cho cả gia đình. Các bác tư vấn em với và có giá tốt thì cho vaò box em với....
Samsung - LG - Sony điều được hết nhưng đọc trên diễn đàn cùng thấy nhiều bác phàn làn về Sony vừa hết hạn bảo hành là hỏng.
Em cung đang ngắm nghía con Smart Tivi LED LG 55UF850T UHD 55 inch.
Thank các bác nhiều.

hanhhon

Active Member
Samsung thì đã bỏ 3D, Sony có model 55X930D phù hợp với nhu cầu của bác nhưng quá tầm tiền. Như vậy chỉ có LG 55UH850T lad best choice thôi, không còn lựa chọn nào khác

win7

Active Member
Smart Tivi Sony 55 inch 55X8500D
Smart Tivi LG 55 inch 55UH850T
Smart Tivi Cong Samsung 55 inch 55KS7500
Smart Tivi Samsung 55 inch 55KS7000

đều ngon cả

4736zg

Member
Em ơn các bác hom nay em đi mấy siêu thị ddienj máy ở hà nội để kiểm chứng xem em Smart Tivi LG 55 inch 55UH850T. Thì toàn hết hàng mới chán chứ ạ. bác nào co thì báo em phát.

keubibo

Active Member
Em ơn các bác hom nay em đi mấy siêu thị ddienj máy ở hà nội để kiểm chứng xem em Smart Tivi LG 55 inch 55UH850T. Thì toàn hết hàng mới chán chứ ạ. bác nào co thì báo em phát.
Bạn ra Piko chỗ Tôn Đức Thắng ý :D hôm nay mình vừa qua đấy xem còn con 55uh850t đấy :D mình k dư tiền nên chỉ lấy đc 55uh770t thôi mà con 850t theo mình thấy thì thiết kế viền mỏng hơn con 770t :D hình ảnh thì 2 con đều mượt với super UHD 10bit màu hdr nên cũng khó chê lắm. Tựu chung lại thì mình thấy thiết kế k bằng thằng Sony, nhìn sony nó vẫn thanh thoát hơn, nhưng mà thôi ưu tiên độ bền của thằng IPS đã, dính phốt sony rồi nên cũng hơi gờn gợn :D

4736zg

Member
Bạn ra Piko chỗ Tôn Đức Thắng ý :D hôm nay mình vừa qua đấy xem còn con 55uh850t đấy :D mình k dư tiền nên chỉ lấy đc 55uh770t thôi mà con 850t theo mình thấy thì thiết kế viền mỏng hơn con 770t :D hình ảnh thì 2 con đều mượt với super UHD 10bit màu hdr nên cũng khó chê lắm. Tựu chung lại thì mình thấy thiết kế k bằng thằng Sony, nhìn sony nó vẫn thanh thoát hơn, nhưng mà thôi ưu tiên độ bền của thằng IPS đã, dính phốt sony rồi nên cũng hơi gờn gợn :D
Vâng cám ơn bác

buzy

Con 55UH770T có tần số quét thật là bao nhiêu Hz các bác ơi

4736zg

Member
Bác mua con do bao tien?

Bên trên