Cần đuợc mọi nguời tư vấn về dàn home theater mình đang định mua

DarkMaster1911

Active Member
Ðề: Cần đuợc mọi nguời tư vấn về dàn home theater mình đang định mua

515 có mầu nâu đấy chứ bác !

Hi nếu có màu nâu thì đẹp r ^^ vấn đề chọn dàn đã xong h tới khúc phân vân mua ở đâu, e ở HN, đọc cái thread "Mua đồ âm thanh ở HN mua ở đâu cho khỏe" mà cũng oải oải hic hic

Chỉnh sửa lần cuối:

ringleader

Active Member

nếu để xem phim thì cứ yah mà chơi nha bác, cứ nghe lời mình đi, không hối hận đâu; bạn tìm các shop HD hay người đang dùng bán sẽ có nhiều cái hợp túi tiền

npbthinh

E cũng vote 1 phiếu cho Onkyo 616

kforhai

Member

denon 1912 là kéo ngon rồi. nhưng 2113 cũng tốt. sau này nâng cấp loa cho tiện ^^

9 xác pác ạ con 1912 nhà mình coi phim rất tốt và nghe nhạc cũng hay trong tầm lỗ tai của mình nói chung là rất hài lòng với em nó.

Hai Scm

Active Member
Re: Ðề: Cần đuợc mọi nguời tư vấn về dàn home theater mình đang định mua

9 xác pác ạ con 1912 nhà mình coi phim rất tốt và nghe nhạc cũng hay trong tầm lỗ tai của mình nói chung là rất hài lòng với em nó.

AVR Denon thì được đánh giá là nghe nhạc cũng khá.... em nghe AVR 1612 và ampli PMA-720 thấy cũng chả khác nhau mấy

DarkMaster1911

Active Member

Hi cảm ơn các bác, sau khi tham khảo và nghiên cứu thì e chốt lại dàn như sau ạ:
AVR Onkyo TX-NR616
Sub Yamaha 515 (có bác bảo con này để KOK cũng đc nên e càng mê)
Jamo S606 HC3

Em vẫn muốn hỏi lại là h mua ở chỗ nào ấy ạ, e ngoài HN, e tham khảo thấy ca ngợi trương nghĩa trong SG nhưng mà 1 là mình ở xa ko tiện xem xét vs cả e cũng lo vụ vận chuyển bị hư hại nữa. Mà e vào web của Trương Nghĩa e thấy giá của Jamo S606 sao có 10tr :-ss gía sao lại rẻ thế ạ, e xem bên Hoàng Hải Audio và cả ANH DUY audio thì giá của Jamo S606 là 12,5tr cơ. Các bác tư vấn cho e xin nốt địa chỉ mua ở HN mà an tâm với ạ, e cảm ơn các bác.
P/s: đọc topic mua đồ chơi âm thanh ở HN mua ở đâu cho khoẻ thấy các bác có vẻ ca ngợi bên điện tử Nam Phú ạ

baodom

Active Member

Hi cảm ơn các bác, sau khi tham khảo và nghiên cứu thì e chốt lại dàn như sau ạ:
AVR Onkyo TX-NR616
Jamo S606 HC3

Em vẫn muốn hỏi lại là h mua ở chỗ nào ấy ạ, e ngoài HN, e tham khảo thấy ca ngợi trương nghĩa trong SG nhưng mà 1 là mình ở xa ko tiện xem xét vs cả e cũng lo vụ vận chuyển bị hư hại nữa. Mà e vào web của Trương Nghĩa e thấy giá của Jamo S606 sao có 10tr :-ss gía sao lại rẻ thế ạ, e xem bên Hoàng Hải Audio và cả ANH DUY audio thì giá của Jamo S606 là 12,5tr cơ. Các bác tư vấn cho e xin nốt địa chỉ mua ở HN mà an tâm với ạ, e cảm ơn các bác.
P/s: đọc topic mua đồ chơi âm thanh ở HN mua ở đâu cho khoẻ thấy các bác có vẻ ca ngợi bên điện tử Nam Phú ạ
Bác ghé điện tử Nam Phú đi ạ

anhduc79

Hôm trước em mua s606 của Trương Lê hà nội có 9tr900

anhduc79

Em nghĩ do mấy cửa hàng ở SG thường bán hàng rẻ hơn ngoài hà nội.

hoangtq

Well-Known Member
@ bác chủ: mua ở TL hay Nam Phú hay các shop nhỏ nhỏ khác đều rẻ hơn giá ở Anh Duy, Đông Thành nhé, nhà phân phối chính thức họ đưa ra bán lẻ cao hơn để các shop còn có đg làm ăn chứ

IZZ

Active Member

AVR Onkyo TX-NR616
Jamo S606 HC3

Em search thử giá thấy Nam Phú có vẻ mềm nhất mỗi tội xa quá. Em cũng đang có nhu cầu như bác, có thể cuối tuần này sẽ sắm luôn. Có gì em với bác cùng ngâm kíu nhá. Bác ở đâu trong HN thế?

usename

Member

AVR Onkyo TX-NR616
Jamo S606 HC3
bộ này tổng cộng bao nhiêu các bác. nghe nhạc xem phim hát kok ổn trong tầm giá chứ ^^

usename

Member

AVR Onkyo TX-NR616
Jamo S606 HSC3
bộ này tổng cộng bao nhiêu các bác. nghe nhạc xem phim hát kok ổn trong tầm giá chứ ^^
Thay S606 = 608 HSC3 AVR gánh tốt chứ ^^

Bên trên