Cần hỗ trợ pair tay ps3 với android box q3 iv bằng app siaxis và hiển thị thanh status bar dưới màn

luis783

Member
H mình muốn pair tay game ps3 vs android box nhưng mình dùng phần mềm siaxis thì báo là q3 iv ko có bluetooth để pair,vậy ae ai bít làm thế nào để có thể kết nối tay ps3 chơi ko dây vs siaxis hoặc app nào hỗ trợ tay ps3 ko dây thì chỉ dùm mình vs..ko nhẽ android box p chơi bằng cáp kết nối..và h mình muốn hiển thị thanh status bả có phím ảo back và home dưới màn hình android box thì làm tn vậy?

thaovjp89

Well-Known Member
Ðề: Cần hỗ trợ pair tay ps3 với android box q3 iv bằng app siaxis và hiển thị thanh status bar dưới màn hình

1, Cần sử dụng Gamepad kết nối dạng Wireless, Himedia ko hỗ trợ Bluetooth mà Sixaxis controller chỉ nhận Bluetooth
2, Nhấn giữ phím Home nó sẽ lên phần taskbar, a có thể Clear hoặc chọn các ứng dụng chạy ẩn
Thứ 2 để hiện được taskbar, với các phím cơ bản, a cần Root máy và sử dụng thêm app FullScreen có trên CHPLAY nhé

Chúc thành công !

luis783

Member
Ðề: Cần hỗ trợ pair tay ps3 với android box q3 iv bằng app siaxis và hiển thị thanh status bar dưới màn hình

Thanks e nhiều nhé..app fullscreen dùng ok đỡ p mỗi lần muốn home a lại p dùng control..

Bên trên