Cần thuê nhà nguyên căn!! Nhờ anh em giúp đỡ!

HDSaiGon

Super Moderators
Mình cần thuê nhà nguyên căn. Khu vực Q1, 3,5,10, Phú Nhuận.Hẻm xe tải. Tầng dưới tận dụng làm mặt bằng. Tầng trên dùng để ở. Khả năng tài chính có hạn (<=6 triệu) nên nhờ anh em tìm giùm. Chân thành cảm ơn anh em!

sudoku

Member
Ðề: Cần thuê nhà nguyên căn!! Nhờ anh em giúp đỡ!

nhà diện tích 4,4x12, 1 trệt 1 lầu, hẻm lớn thông Hoàng Văn Thụ và Nguyễn Trọng Tuyển (hẻm 159 HVT ngay ngã ba HVT- Hồ Văn Huê, gần đường ray xe lửa), hai mặt tiền hẻm + có khoảng sân chung trước nhà --> tiện kinh doanh ...

bác có thể xem qua vị trí nhà (159/30 HVT, P8, Q. PN), , nếu ok thì PM cho em nhé

Tks.

phamquephong

Mặt tiền đường Trần Khành Du Q1, có hẻm hông, 4x20 1 trệt 1 lầu, giá rất hữu nghị nhưng phải trên 10tr

hoangtuan_neu

Active Member

Mình cần thuê nhà nguyên căn. Khu vực Q1, 3,5,10, Phú Nhuận.Hẻm xe tải. Tầng dưới tận dụng làm mặt bằng. Tầng trên dùng để ở. Khả năng tài chính có hạn (<=6 triệu) nên nhờ anh em tìm giùm. Chân thành cảm ơn anh em!

Ngay đằng sau cty em đang cho thuê nhà nguyên căn 1 trệt 3 lầu, giá hét là 10 triệu 8-}8-}8-} chưa mặc cả ^#(^^#(^^#(^, còn cty em ở đâu thì bác HDSaigon bít roài. :-c:-c:-c

HDSaiGon

Super Moderators

Cảm ơn anh em!
Hix, Để giá có thể là <= 6 triệu mà anh em cứ giới thiệu toàn nhà trên 10 triệu. Dù thấy diễn tả cũng ghiền lắm nhưng khả năng tài chánh có hạn nên đành câm nín!

Bên trên