Cần tìm người hợp tác làm phim hoạt hình - Trình chiếu trên đài VTV

Chào các bác!

Em là một người đam mê phim ảnh. Em cũng có làm phim, dù mới chỉ làm vài phim ngắn gần đây. Và em có ê kíp riêng.
Các bác có thể tham khảo một số phim và clip em đã làm:

1. MV Tự khúc Mẹ ru - chào mừng 8/3 do công ty của em sản xuất: http://mp3.zing.vn/video-clip/Tu-Khuc-Me-Ru-Various-Artists-Phuong-Thanh-Thuy-Uyen-Hang-BingBoong-Lan-Trinh-Hong-Mo-Phuong-Trang/ZW6ZOZE0.html

2. Mặt nạ: 3, 2, 1 Action − Phim ngắn Mặt nạ − VKT Group - YouTube

3. Dã Quỳ, Em và Anh...: 3, 2, 1 Action - Phim ngắn Dã quỳ Em và Anh... - VKT Group - YouTube

"Mặt nạ" và "Dã quỳ, em và Anh..." là 2 phim đầu tay do em và ê kíp của mình thực hiện. Còn nhiều thiếu sót, mong các bác bỏ quá cho.

Nhưng hiện nay, em đang có dự án lớn hơn đó là thực hiện 1 serie phim hoạt hình dành cho lứa tuổi thiếu nhi, dự kiến trình chiếu trên VTV3 hoặc VTV1.
Em đang lên kịch bản và storyboard. Và em đang rất cần sự hợp tác của các bạn đam mê phim hoạt hình trẻ.

Và cụ thể em cần tìm 1 hoặc 2 người kĩ thuật viên chuyên vẽ hình ảnh động và thiết kế hình ảnh cho nhân vật.
Yêu cầu của em thì vô cùng đơn giản: Chỉ cần các bạn có đam mê và nhiệt huyết với cái mà các bạn làm là đủ. Dĩ nhiên đã bao gồm sự am hiểu và có tay nghề về chuyên môn.

Vậy bác nào hứng thú với công việc trên thì liên lạc với em qua:

Facebook: Vũ Khắc Tuận.
Mobile: 0906 812 608.
E-mail: [email protected]

Cảm ơn các bác đã quan tâm!

kengha

Member
Ðề: Cần tìm người hợp tác làm phim hoạt hình - Trình chiếu trên đài VTV

Chào các bác!

Em là một người đam mê phim ảnh. Em cũng có làm phim, dù mới chỉ làm vài phim ngắn gần đây. Và em có ê kíp riêng.
Các bác có thể tham khảo một số phim và clip em đã làm:

1. MV Tự khúc Mẹ ru - chào mừng 8/3 do công ty của em sản xuất: http://mp3.zing.vn/video-clip/Tu-Khuc-Me-Ru-Various-Artists-Phuong-Thanh-Thuy-Uyen-Hang-BingBoong-Lan-Trinh-Hong-Mo-Phuong-Trang/ZW6ZOZE0.html

2. Mặt nạ: 3, 2, 1 Action − Phim ngắn Mặt nạ − VKT Group - YouTube

3. Dã Quỳ, Em và Anh...: 3, 2, 1 Action - Phim ngắn Dã quỳ Em và Anh... - VKT Group - YouTube

"Mặt nạ" và "Dã quỳ, em và Anh..." là 2 phim đầu tay do em và ê kíp của mình thực hiện. Còn nhiều thiếu sót, mong các bác bỏ quá cho.

Nhưng hiện nay, em đang có dự án lớn hơn đó là thực hiện 1 serie phim hoạt hình dành cho lứa tuổi thiếu nhi, dự kiến trình chiếu trên VTV3 hoặc VTV1.
Em đang lên kịch bản và storyboard. Và em đang rất cần sự hợp tác của các bạn đam mê phim hoạt hình trẻ.

Và cụ thể em cần tìm 1 hoặc 2 người kĩ thuật viên chuyên vẽ hình ảnh động và thiết kế hình ảnh cho nhân vật.
Yêu cầu của em thì vô cùng đơn giản: Chỉ cần các bạn có đam mê và nhiệt huyết với cái mà các bạn làm là đủ. Dĩ nhiên đã bao gồm sự am hiểu và có tay nghề về chuyên môn.

Vậy bác nào hứng thú với công việc trên thì liên lạc với em qua:

Facebook: Vũ Khắc Tuận.
Mobile: 0906 812 608.
E-mail: [email protected]

Cảm ơn các bác đã quan tâm!

Mình biết chút chút về phim hoạt hình. Hy vọng hơp tác được với bạn.
Bạn xem link sản phẩm mình đã làm nhé, thanks!

Thiện
0908324645
Zoe-Episode-004_thien [1]
TVC [2]
Videoclip_Thien [3]
Racoon_Thien [4]

sukienhay01

bác làm ở VTV ah?

tranhao698

Bạn làm ở VTV hay sao, nghe quy mô quá>:D<

vinhbao121988

sao bảo làm phim HH mà post mấy cái MV, CLIP không liên quan vậy???

Bên trên