Cần tư vấn mua tivi led

lakinhluan

Ðề: Cần tư vấn mua tivi led

ai tư vấn tiếp nào..............

Mình thấy mọi người tư vấn như thế là quá đầy đủ rồi bạn ạ. Bây giờ chỉ là bạn thôi, chọn sẵn một số mẫu, ra STĐM ngắm nghía test thoải mái rồi pick thôi. Chứ cứ check như thế này thì bao giờ mới mua được hả bạn.

mostmusic

Member
Re: Ðề: Cần tư vấn mua tivi led

Mình thấy mọi người tư vấn như thế là quá đầy đủ rồi bạn ạ. Bây giờ chỉ là bạn thôi, chọn sẵn một số mẫu, ra STĐM ngắm nghía test thoải mái rồi pick thôi. Chứ cứ check như thế này thì bao giờ mới mua được hả bạn.

đồng ý với bác này. bác ra pico hay topcare mà ngắm. quyết định vậy là chuẩn xác nhất, mình có tiền trong túi thì có gì mà ngại. toàn mấy e chân dài tiếp. he

pettomax

Active Member

chỗ mình k có siêu thị điện máy,có 1,2 tiệm thôi.mà cũng k có những hàng đắt tiền,toàn hàng rẻ tiền thôi.Lấy đâu mà thấy mà so sánh.thế mới hỏi mọi người chứ.Đi SG mua thì mất công,lỡ bảo hành thì cũng mệt,mua gần nhà cho chắc

lehaiyen

Re: Ðề: Cần tư vấn mua tivi led

chu thich tivi led .chu qua stdm gia ca cao lam chi phi cua ho nhieu nen chu k mua dc gia tot.chu qua Audio Hoang Hai 23D hai ba trung, gia ban buon luon.cuc tot.aloalo luon 0988 044 236 ok gia tot.

tuan_ipad2

Well-Known Member

chào mọi người.Tình hình là có cỡ 24tr đổ lại,cần anh em tư vấn cho cái tivi led từ 40-47 in.Mình chủ yếu chơi game trên xbox,pc nên yêu cầu hình ảnh đẹp và chơi những trò tốc độ cao k bị nhòe và bóng ma .Đọc trên web thông số ghi từa lưa hết chẳng biết đâu mà lần.cảm ơn mọi người trước.Đang phân vân giữa 47lm6200 và 42lm7600;thấy các bác toàn tư vấn LG,chẳng lẽ mấy con của Japan k có con nào ngon ah?

Nếu bác xác định chơi game thì lấy 42lm7600 ấy

Bên trên