Cần tư vấn mua TV 50 inch tốt! (No Smart, No 4K)

Ðề: Cần tư vấn mua TV 50 inch tốt! (No Smart, No 4K)

Mình mà có khoảng 15 Triệu như bác là hốt ngay em SS 40JU6600 liền.Cái này nhìn ngon đẹp nữa, hình ảnh khõi chê, xem HD còn 4k thì không biết có nâng cấp hay chỉ vậy thôi

a1234

Member

Ừa bữa đi xem với bà xã thấy em TV SS như bác nói quả là thích mắt, công nhận rằng SS ra em nào nhìn cũng tinh tế sắc sảo nhỉ

anhlahero

Member

Mình muốn mua 1 em cho chồng xem Euro mùa này mà chưa biết chọn sao đây, nhà mình hư TV mấy ngày nay rồi, có bác nào biết chia sẻ giùm em với

anhyeuem1

Member

Mấy mẫu LG cũng đẹp nhưng theo ý kiến mình thì thích SS hơn vì SS thiết kế đẹp mắt, lại đẹp nữa, hình ảnh cũng sắc nét chi tiết

HoangDuy96

Member

Thấy mấy bác bàn chuyện sôi nổi quá, theo em thì khuyên bác nên xem mấy cái smart TV xem cho sướng bác ạ.

Bimm

Member

Thấy nói cũng đúng, mấy cái đó giờ cũng rẻ rồi, không quá đắt như trước đâu tầm 15 triệu dư sức mua luôn

Hình ảnh của mấy TV Sam Sung ngon đó chủ thớt, tham khảo thêm đi chứ mình thấy SS uy tín lại chất lượng nữa

jenny12

Màn hình cong để rất hợp với diện tích bất kì nhà hay phòng nào, mình thấy cái TV mới của SS này quả là ngon

Bigsize

Member

Mùa đá banh này có em này là khõi ngủ luôn, xem TV mà như thật ý, hình ảnh full HD rất đẹp và hoàn hảo

Sugar1

Member

Nhìn vô chiếc TV 40JU6600 là biết của SS rồi, đa phần mấy thiết kế của SS nhìn rất đẹp và sang chãnh nữa

Thiên Kim

Member

Màn hình cong nhìn TV là biết của SS ngay, đẹp thật nhìn ghiền luôn, có tiền mình cũng muốn hốt em nó vê

NgocTra

Member

Mình cũng nhất trí với bạn tầm giá này là mua cái này ngon nhất, xem phim, xem đá bóng này kia là hết sẩy luôn

Nhotoiem

Member

Mình thấy TV 40JU6600 của SS này màu sắc hình ảnh đẹp lắm.Độ phân giải đến 4 lần luôn, hình ảnh khỏi chê nha chủ thớt.

thang92

Member
Tivi toshiba co tot khong cac bac?e thay co dong 55l2550 50inh !khong smart, quet hinh 200hz cung ngon day chu!

HoangDuy96

Member
Ðề: Re: Cần tư vấn mua TV 50 inch tốt! (No Smart, No 4K)

Tivi toshiba co tot khong cac bac?e thay co dong 55l2550 50inh !khong smart, quet hinh 200hz cung ngon day chu!

Dòng này thì mình chưa thấy @@ bác cứ ra trung tâm điện máy ra là có người tư vấn thôi :D

Thiên Kim

Member

Có bác nào ở SG có model toshiba 50L5550 hoặc pana 43CS630V không?! Ới em 1 tiếng ạ!

Máy này thì mình chưa xài bao giờ đó giờ chỉ dùng SamSung và LG thôi, 1 cái xài chắc cũng 3 4 năm trời :))

anhlahero

Member
Ðề: Re: Cần tư vấn mua TV 50 inch tốt! (No Smart, No 4K)

Dòng này thì mình chưa thấy @@ bác cứ ra trung tâm điện máy ra là có người tư vấn thôi :D

Ngoài thegioididong với vienthongA bán đầy ấy mà :D ra nhiều hãng lắm, nhiều màn hình cong nữa, mà mình thấy cái toshiba này ít người xài mà nghe đâu xài không được bền

yuutakashi

Mình nghĩ các mẫu SS có thể đáp ứng được. Còn ai bảo smart mới đẹp thì chịu, quan trọng tấm panel nó chọn và độ hoàn thiện thế nào chứ liên quan gì đến smart, smart chỉ là tính năng thêm vào cho tiện là chính

Chỉnh sửa lần cuối:

Bimm

Member

IPS của SamSung tốt đó bác tham khảo tv samsung xem '.'

breeze

Member

Em cũng đang tìm mua 1 em TV chỉ cần fullHD không cần internet, 4K, smart gì cả, loa bình thường (vì em dùng loa ngoài). Em chủ yếu xem phim và chơi game đua xe thôi. Ngân sách ~14 củ. Lên mạng tìm hiểu nhiều loại quá, hoa cả mắt @.@!!!

Bên trên