Cần tư vấn TV 55 inch

yatta

Member
thớt mua được con tv nào chưa ? chuẩn 55inch thì nhớ mua 4k Samsung, Sony nhé, đừng ham hố mấy con màn to giá rẻ

TungUHD

Member
chốt kèo rồi thì nên ra điện máy xem lại lần nữa xem có ưng không nhé, trên mạng nhiều khi vỡ mộng nhé.

solomonIII

Member
đang tuần lễ black friday luôn mà ở VN chán quá, bền Mỹ kèo TV SS QLED giảm tụt quần :(

quan_pepsi

Member
mới đi ra điện máy chợ lớn về, giá tivi ngoài ngày rất thơm luôn, chỉ đắt hơn trên tiki vài trăm k thậm chí rẻ hơn. TV SS NU7100 43inch trừ giảm giá còn tầm 10tr3

quangsamfan

Member
đang vào mùa mua sắm nên giá chỗ nào cũng tốt :D , Sam mùa này tặng quà cũng ngập mặt

PSVITA

Member
em nghe nói coi HDR hoặc để độ sáng cao quá dể bị hiện tượng sọc màn hình khi hết bảo hành đấy, hãng nào cũng dính hết thì phải

NikitaGirl

Member
mua tivi cuối năm giá tốt nhưng lại tiếc khi vài tháng nữa Samsung lại ra mẫu mới :(

nhuquynh911

Member
em nghe nói coi HDR hoặc để độ sáng cao quá dể bị hiện tượng sọc màn hình khi hết bảo hành đấy, hãng nào cũng dính hết thì phải
tào lao bác ơi, max sáng nó coi lâu dài bóng led nó sẽ không còn sáng như xưa tầm 8.5/10 so với ban đầu nhưng phải 3-4 năm mới xuống.TV SS em dùng 4 năm nay vẫn ngon chưa sọc xạch gì cả

Bên trên