CẢNH BÁO LƯU Ý KHI MUA POPCORN C300 TẠI HDZONE VÀ HÀNG DO FPT BẢO HÀNH

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dungtam25

Well-Known Member
Ðề: CẢNH BÁO LƯU Ý KHI MUA POPCORN C300 TẠI HDZONE VÀ HÀNG DO FPT BẢO HÀNH

Thế bác có đọc gì không?Có theo dõi từ trang 1 không?

Vụ này chờ bác chủ xác định lại 1 lần nữa ,ok là nhờ Mod đóng luôn lại để tránh gây hiểu lầm cho nhau.

Bác chủ ơi comment cho anh em biết tình trạng em C300 sau khi xuất viện thế nào,để Mod còn đóng thớt,và xem fpt khắc phục lổi xong,em nó có hết triệt để không.

dragon_black76

Trước hết xin chân thành cảm ơn toàn thể anh chị em đã quan tâm và chia sẽ với chủ thớt trong thời gian vừa qua. và cũng xin lỗi toàn thể anh chị em về việc trả lời chậm trể.
Do công việc lu bu nên đến giờ mới trở lại và có đôi lời với anh chị em như sau:
Từ hôm nhận máy về đến giờ. khổ chủ cũng đã tích cực test tuy nhiên chưa có gì trục trặc xảy ra.Thử test với 1 số HDD thấy nhận diện HDD nhanh (không còn thấy hiện tượng không nhận HDD nữa). các ứng dụng chạy mướt và chưa có gì trục trặc gì,
Tất cả mọi khó chịu, bực dọc về sản phẩm,nhà phân phối, chế độ bảo hành đã tan biến mà xen vào đó là cảm giác thích thú khi được trải nghiệm những bộ phim mà mình yêu thích.
Cũng qua diễn đàn này mong các bên ( HDZ,FPT) cần làm tốt hơn nữa trong công tác sau bán hàng, tìm hiều lại và yêu cầu nhân viên mình làm tốt hơn nữa công việc của mình tránh để trường hợp khách hàng kêu ca phàn nàn về chất lượng phục vụ.Qua đó để khách hàng luôn nhận được sản phẩm dịch vụ tốt nhất.
Một lần nữa xin cảm ơn tất cả mọi người. và Nhờ MOD đóng Topic vấn đề này lại ở đây.

genzo1984

Well-Known Member

cuối cùng cũng ổn, chúc mừng bác chủ nhé

phuochalan

Well-Known Member
Vậy là bác chủ vui vẻ rồi nhé. Qua đợt này các shop cũng nên rút kinh nghiệm

hiepnk_pc1

Ðề: Re: Ðề: CẢNH BÁO LƯU Ý KHI MUA POPCORN C300 TẠI HDZONE VÀ HÀNG DO FPT BẢO HÀNH

Em không hiểu bác chủ nghĩ sao lại gọi vào mấy ngày "nhạy cảm" như thế này?
Ừ, thì của đáng đống tiền, của đau con xót. Nhưng người ta đi làm cả năm, cũng phải có mấy ngày nghỉ chứ. Đầu năm, đầu tháng tránh giùm cho người ta chút thì có sao đâu. Em mà có việc gì phiền đến người khác thì đầu tháng em cũng tránh gọi cho người ta, chứ đừng nói là đầu năm.
PS: Trừ trường hợp bác Hoa cam kết hỗ trợ 24/365. :)

27 tết đâu đã phải ngày nghỉ hả bác? Em mà rơi vào trường hợp như bác ấy, 27, 28 tết gọi không được thì chơi luôn ngày mùng 1 ấy chứ! cho đỡ bực...!

alibaba1978

Well-Known Member

chúc mừng bác chủ

cvddang

Re: Ðề: CẢNH BÁO LƯU Ý KHI MUA POPCORN C300 TẠI HDZONE VÀ HÀNG DO FPT BẢO HÀNH

Tóm lại cứ lôi giấy tờ, qui định ra mà phệt thôi chứ ông mua và ông bán nói đều có cái lý của nhau. Ông mua muốn được đổi mới và thấy ko thỏa mãn với cách xử lý của ông bán còn ông bán thì nói đã làm hết trách nhiệm.
Tiện đây các bác cho e hỏi nhà phân phối nào cửa hàng bán HDP nào có chính sách 1 đổi 1 với các HDP mới mua bị lỗi.

Đối với Imax i18D, Imax 348, Med 1000X 3D trong vòng 2 tháng nếu có lỗi kỹ thuật nào thì đổi mới cho bác, còn tại của hàng thì em chỉ biết bên Saigon HD thôi, các cửa hàng khác em không rõ lắm..:)
Mà nói chung hàng mới mua mà bị lỗi này lỗi kia thì bực mình lắm chứ đừng nói tới chuyện bỏ ra gần 13tr để đầu tư, đã mua ở của hàng nào thì của hàng đó phải có trách nhiệm bảo hành hoặc đổi mới trong 3 ngày hoặc 1 tuần đầu sử dụng chứ, bị lỗi kỹ thuật thì khách hàng làm sao biết được, đồ điện tử hên xui lắm, cũng may bác chủ có cái xài đỡ để qua tết chứ ko chắc điên luôn quá..:)
Dù sao cũng chúc mừng bác chủ..:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên