cáp Hà Nội liệu có xem dc PL năm sau ko

đang lo quá, VTC mất bản quyền PL vào tay bọn K plus rồi. Giờ mà móc thêm 1 mớ tiền vào K + thấy xót quá. cái cáp Hà Nội có mấy kênh thể thao của Thái liệu có xem dc PL năm sau ko mọi người. Dùng cáp HN cho nó rẻ

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: cáp Hà Nội liệu có xem dc PL năm sau ko

Nếu nó không ngại chuyện bản quyền thì chắc là vẫn... phát thôi =)), nhưng mà thế thì anh em ta xem lo lắm, không biết nó cắt lúc nào.
Chắc chắn bọn K+ lúc này nó muốn ăn dày thông qua mấy giải bóng đá này, nên nếu có thằng nào mà dắt mũi trước mặt nó thế nó không để yên đâu. Chỉ có anh dân là thiệt thôi, 3 năm đổi hệ thống 1 lần =))

phuongtv_76

Well-Known Member

Bọn K+ bọn Long Vũ chết tiệt các bác ah, chúng nó giết dân mình, chắc hy vọng cab HN thôi, nhưng nếu PL VTC mua đc khác ngày chủ nhật cũng okie nhỉ. Để xem VTC trả lời khách hàng mua gói VIP như tôi ntn đây

quaxoai89

Active Member

Bọn K+ bọn Long Vũ chết tiệt các bác ah, chúng nó giết dân mình, chắc hy vọng cab HN thôi, nhưng nếu PL VTC mua đc khác ngày chủ nhật cũng okie nhỉ. Để xem VTC trả lời khách hàng mua gói VIP như tôi ntn đây

thông tin có rồi mà bác, vtc mua được bản quyền hd pl vào thứ bảy rồi, còn chủ nhật thì bik rồi còn j, thằng k+ nó độc quyền chủ nhật, hy vọng nó chia sẻ sóng thôi, hix hix

Bên trên