(Cập nhật) VTC sắp lên sóng một số kênh nước ngoài mới, thay đổi toàn diện nội dung kênh VTC2

boyben2011

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: (Cập nhật) VTC sắp lên sóng một số kênh nước ngoài mới, thay đổi toàn diện nội dung kênh VTC2

Tin kênh beIN Sport vào VN ở đâu vậy bác? :-??

Mà em thấy VTC sau khoảng thời gian khá tinh vi thì bây giờ mảng nào cũng yếu. Thể thao thì bị VTV cướp lại bằng sạch, gameshow thì chẳng có, Thời sự thì không thể so bì được độ chuyên nghiệp của VTV. :-h

Không tính các kênh xã hội hóa như là Today TV hay Let's Việt nha \:D/

Bác cứ yên tâm VN mà tham gia liên minh thuế quan Nga-Belarus-Kazakhstan (các nước trong khối CIS) BeinSport nó nhảy vào VN dey vì khi đó có cơ chế bảo hộ bản quyền của liên minh này hihi, nếu đàm phán thành công thì e dự là đến đầu tháng 1/2015 nó cũng sẽ có thể phát sóng tại VN cùng vs thời điểm 3 nước kia.FTA mình đang đàm phán đến vòng 7 rồi

NGQUYET

Active Member
Ðề: (Cập nhật) VTC sắp lên sóng một số kênh nước ngoài mới, thay đổi toàn diện nội dung kênh VTC2

Tớ chỉ thích thêm thằng National Geographic phụ đề việt,hiện giờ éo có.Dùng VTC Hd cho con xem hoạt hình là chính .

sky_213

Ðề: (Cập nhật) VTC sắp lên sóng một số kênh nước ngoài mới, thay đổi toàn diện nội dung kênh VTC2

Tớ chỉ thích thêm thằng National Geographic phụ đề việt,hiện giờ éo có.Dùng VTC Hd cho con xem hoạt hình là chính .
NGC có phụ đề lâu rồi mà bác.

Toàn bộ 4 kênh Nat Geo phát ở nước mình đều có phụ đề rồi bác nhé. Có điều là 3 kênh Nat Geo HD, Nat Geo Wild và Nat Geo People phụ đề ít hơn kênh Nat Geo SD

phamtug

Active Member

Toàn bộ 4 kênh Nat Geo phát ở nước mình đều có phụ đề rồi bác nhé. Có điều là 3 kênh Nat Geo HD, Nat Geo Wild và Nat Geo People phụ đề ít hơn kênh Nat Geo SD

mà sao vẫn chưa thấy ai làm phụ đề cho kênh Discovery World HD bác nhỉ e thấy kênh này khám phá đó đây và tìm hiểu tập quán cũng hay phết

thered

Member

VTV giờ mạnh quá, cũng muốn ủng hộ VTC nhưng thật khó quá.

sky_213

VTC giờ yếu quá, VTV chiếm hết chỗ rồi. Nếu đúng như bác nhocgary nói thì tốt quá. Chỉ sợ chất lượng xuống và phí hàng tháng tăng.

Bên trên