Câu lạc bộ Vui vẻ mỗi ngày...Happy everyday Club

tolydieu

Re: Ðề: Câu lạc bộ Vui vẻ mỗi ngày...Happy everyday Club

Mình thấy anh Lai bây giờ canh cái topic này dữ quá, mà không qua bên kia luôn (!?) không biết có vấn đề gì?

Một topic "CNM" cũng đã từng vui buồn với anh em, cùng chạy đua với các topic khác và hiện cũng là topic mà nhiều hội địa phương ao ước thế mà tại sao anh em lại tách rẽ làm chi? Hổng hiểu?????????????????????????????????????????????????????
:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-wv:-w
Đơn giản là bác Lai muốn đi xe là xe chính chủ, chém gió thì có topic chính chủ đó mà. :D
Không có gì đâu, vui vẻ mỗi ngày mà bác Long.

Re: Ðề: Câu lạc bộ Vui vẻ mỗi ngày...Happy everyday Club

Mình thấy anh Lai bây giờ canh cái topic này dữ quá, mà không qua bên kia luôn (!?) không biết có vấn đề gì?

Một topic "CNM" cũng đã từng vui buồn với anh em, cùng chạy đua với các topic khác và hiện cũng là topic mà nhiều hội địa phương ao ước thế mà tại sao anh em lại tách rẽ làm chi? Hổng hiểu?????????????????????????????????????????????????????

Long nói đúng...Làm trai 2 vợ phải thương cho đều mới vui vẻ cả làng chứ..hehe

duongdinhlai

Well-Known Member
Ðề: Câu lạc bộ Vui vẻ mỗi ngày...Happy everyday Club

:))

có chạy qua lại mà bồ. sao mà vắng chú lai được nà.

duongdinhlai

Well-Known Member

cảc bác có nghe dàn này chưa nè. đang ngồi với mấy bác pjm
D24D45FA-8285-4E54-BEEC-CFDD447EF74C-3437-0000023A23C9B55B_zps3599a2cf.jpg

45630070-2DA9-491B-AFBA-9C48A0A35113-3437-0000023F96215053_zps6b20cee2.jpg

longdnl

Well-Known Member

Anh Lai thích có cái gì đó cho riêng mình đấy Anh Long ui .:-O:-O:-O:-O:-O:-O:-O:-O:-O:-O
Đơn giản là bác Lai muốn đi xe là xe chính chủ, chém gió thì có topic chính chủ đó mà. :D
Không có gì đâu, vui vẻ mỗi ngày mà bác Long.
Long nói đúng...Làm trai 2 vợ phải thương cho đều mới vui vẻ cả làng chứ..hehe
có chạy qua lại mà bồ. sao mà vắng chú lai được nà.
đúng rồi làm trai 2 vợ bỏ bê đâu có đc ,mà a Lai dễ gì 2 vợ mà chịu dừng kakakakakakakaka

Vợ con gì ở đây vậy? Cái quan trọng là anh em chung 1 nhà thì chắc chắn sẽ vui hơn. Đừng chia rẽ hội mình ra nhiều mảnh. ^:)^^:)^^:)^

Khỏi mắc công anh em cmt cả 2 bên mình thấy không ổn tí nào (mình thấy cũng nhiều), không lẻ tự mình cạnh tranh với mình sao??? ^#(^^#(^^#(^

Rồi bác Lai ngồi bên đây ngó bên kia à (đừng nói là không có nha).

duongdinhlai

Well-Known Member

Vợ con gì ở đây vậy? Cái quan trọng là anh em chung 1 nhà thì chắc chắn sẽ vui hơn. Đừng chia rẽ hội mình ra nhiều mảnh. ^:)^^:)^^:)^

Khỏi mắc công anh em cmt cả 2 bên mình thấy không ổn tí nào (mình thấy cũng nhiều), không lẻ tự mình cạnh tranh với mình sao??? ^#(^^#(^^#(^

Rồi bác Lai ngồi bên đây ngó bên kia à (đừng nói là không có nha).

đừng nóng bạn hiền vui thôi mà alij :))

longdnl

Well-Known Member

Có câu:"Một mình, ta làm được rất ít; Cùng nhau, ta làm được rất nhiều" - Helen Keller

Mình có 1 tấm hình vui xin tặng bác.

meamthanh11

Active Member

có sóng có gió thì thuyền càng trôi nhanh và xa

hizza

Topic nay chém zu qua hen

ducphu

Well-Known Member
Cả nhà ở đây là anh em HEC mờ! Không chịu sao, khó w... á ! Làm vậy mất đi đường lối của HEC rồi!

Bên trên