Cầu nối HD Hà Nội và Ban Quản Trị HDvietnam.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

congphu88

Member
Ðề: Cầu nối HD Hà Nội và Ban Quản Trị HDvietnam.

Bác lên kế hoạch ăn chơi nhảy múa cái đê bác Hiếu ới :D, hôm vừa rồi không đi tăng 3 cùng anh em được, tiếc quá.

Chỉnh sửa lần cuối:

Chúc mừng bác Lâm, ý quên bác Hiếu :D(hieu gia lam) lên chức nhé!
Mai rảnh em mời bác Cafe 96 nhá!

Mời thì em đi ngay =))

Chúc mừng bác Hiếu đã đăng quang.Mời bác rời gót qua quán thơ em có quà tặng bác :D.

Nhận rồi bác ơi, ngon quá ăn mãi không hết :D

Bác lên kế hoạch ăn chơi nhảy múa cái để bác Hiếu ới :D, hôm vừa rồi không đi tăng 3 cùng anh em được, tiếc quá.

Chắc hôm nay có lịch bác ạ, em vẫn thực hiện đúng theo tiêu chí em đề ra đó :D

congphu88

Member

bác Hiếu oai, hay là bác làm 1 cái topic Hiếu Già Lắm và những người bạn đi :D, qua topic đó coi như là nơi thông bao các kiểu về chính sách làm việc cũng như chơi bời, với lại cũng là nơi chém gió và góp ý nữa, bác thấy thế nào?

congly

Sắp hết hạn khóa sổ rồi, không ai có ý kiến khác thì bác nào nộp danh sách thôi, kẻo không đúng kế hoạch sếp Chip mắng.

Bộ khung trợ lý như hôm nọ họp thì chọn sau hả các bác ?

thanhtung0506

bộ khung trợ lý chưa có thì để bác lâm làm tốt cả

Nghé

Active Member

Tình hình ban quản trị và HD Hanoi nối đến đâu rồi ạ :D

Thay đổi nhân sự Ban điều hành HD Hà Nội từ 01 / 1 / 2011

Kính gửi BQT Hdvietnam và anh em thành viên

Em tên thật Lê Trung Hiếu, bí danh hieu-gia lam ( Kẻ mà ai cũng ghét ) :))
Chức vụ: Trưởng ban điều hành HD Hà Nội

Xin được kể lể, khóc lóc và báo cáo với anh em 1 việc như sau:

Em nhận nhiệm vụ Trưởng ban điều hành HDvietnam đến nay đã qua 2 nhiệm kỳ. Trong thời gian công tác xin tóm tắt 1 số " thành tích" đã đạt được và sự hiểu biết của cá nhân như sau:

1. Thế nào là HD, thế nào là LCD, Plasma, LED. Thế nào là 5.1

2. Thế nào là Vodka, thế nào là Johnnie Walker Xanh, Đen, Đỏ. Thế nào là 3.7 ( Vào 3 ra 7 ) #:-S

3. Đã lôi kéo, dụ dỗ và dẫn dắt các bác thành viên cũ và thành viên mới đi Offline giao lưu gặp gỡ.

4. Thống nhất Hội HD Hà Nội thành 1 tập thể ( Không còn tình trạng Thành viên của Hội, nhóm này không biết thành viên của Hội,nhóm khác mặc dù cùng sinh hoạt tại HD Hà Nội :)) )

5. Dọn dẹp vệ sinh sạch sẽ Box Hà Nội không có hiện tượng xả rác bừa bãi. Các trường hợp cố tình vứt rác ra đường phố đã bị vứt lại vào nhà. Đến nay không có topic thừa, các topic đang có hiện nay là rất chất lượng.

6. An ninh chính trị đã phối hợp với các thành viên công an khu vực và trấn áp kịp thời các đối tượng thù địch nhằm chống phá cách mạng HD Hà Nội ( Các đối tượng đã bị đi tù vĩnh viễn )

7. Tăng 6kg sau 06 tháng làm quan, về mỹ thuật hiện nay bụng phệ đi lại rất khó khăn 8->

Về tiền sử cá nhân chưa từng mắc bệnh gan, nếu tiếp tục làm quan nguy cơ mắc bệnh xơ gan cổ chướng là khá cao do rượu bia nhiều, ngoài ra bệnh viêm phổi chắc chắn là dính rồi do đốt thuốc lá từ 10 điếu lên 20 điếu / ngày trong 6 tháng gần đây. Chưa kể đến các loại hiểm hoạ đến từ các bệnh lậu, giang mai....luôn luôn rình rập, thời gian tới nghỉ công tác sẽ đi bảo dưỡng toàn thân để kiểm tra. A men [-O<

Sang năm mới Hội HD Hà Nội cũng cần 1 luồng gió mới, không khí mới và cách điều hành mới hiện đại hơn, tốt đẹp hơn nhằm phát triển và nâng HD Hà Nội lên tầm cao mới vì vậy em chính thức nghỉ công tác Trưởng ban từ ngày 01 / 01 / 2011. Mọi công việc tiếp theo sẽ do các thành viên trong Ban điều hành tiếp tục gánh vác. Khi nào có Thủ lĩnh mới thì Ban điều hành sẽ thông báo lại cho anh em.

Bàn giao lại cho Hội HD Hà Nội gồm các mục như sau:

a. Nhân sự HD Hà Nội: http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=86512

b. Thành viên chính thức, tinh tuý nhất của HD Hà Nội là 30 thành viên:http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=100890&p=1295020#post1295020

c. Tài sản chung của HD Hà Nội: http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=100890&p=1295020#post1295020

d. Tài chính, quỹ chung của HD Hà Nội: http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=101889

Mặc dù Đơn xin nghỉ hưu của em đã bị vứt vào thùng rác 1 cách rất thô bạo Tại đây :(. Nhưng ý em đã quyết các bác nên tôn trọng ý kiến em. Một từ " cảm ơn " có lẽ là chưa đủ với những gì các bác đã hỗ trợ, giúp đỡ và ủng hộ em trong suốt thời gian công tác. Em vẫn sẽ tiếp tục sát cánh với HD Hà Nội với tư cách là thành viên của Hội HD Hà Nội, xin cảm ơn tất cả !!!

Năm mới chúc các bác và gia đình mạnh khoẻ, Happy new year !

buihung

Administrator
Ðề: Thay đổi nhân sự Ban điều hành HD Hà Nội

Trong khi chờ tìm được người thay thế (mà khả năng cao là khó tìm được, vì ai cũng có thể ngồi được chiếc ghế này nhưng làm tốt được như bác hieu-gia lam thì hơi khó kiếm) , đề nghị bác Trưởng ban vẫn tạm thời đảm nhiệm công việc nhé.

overkillx

Huyền Thoại

Đã được lãnh đạo duyệt cho nghỉ đâu mà nghỉ, mà như này là trốn tránh nghĩa vụ, trách nhiệm lơ là công tác có khả năng gây hậu quả đặc biệt nghiêm trọng nên tạm thời tiếp tục công tác chờ chỉ đạo của trung ương đã nhé.

meomatto

Active Member
Ðề: Thay đổi nhân sự Ban điều hành HD Hà Nội từ 01 / 1 / 2011

Tội thiếu trách nhiệm gây hậu quả nghiêm trọng đến trầm trọng được quy định ở khoản nào mục mấy điều nào trang bao nhiêu của BLTTHS Nước CHXHCNVN ý các bác nhỉ?

coolpix8700

Well-Known Member

Đã được lãnh đạo duyệt cho nghỉ đâu mà nghỉ, mà như này là trốn tránh nghĩa vụ, trách nhiệm lơ là công tác có khả năng gây hậu quả đặc biệt nghiêm trọng nên tạm thời tiếp tục công tác chờ chỉ đạo của trung ương đã nhé.

Ném lao phải theo lao!
Anh em HDHanoi lập 1 topic lấy biểu quyết cho phép nghỉ hay không. Nếu bác Hiếu thu đủ 100% phiếu đồng ý thì nhất trí cho nghỉ hưu!

jaispierre

Active Member

Tốt nhất bác hieugialam lập thêm hòm phiếu nhất trí, có phải cứ muốn "hạ cánh" thì "an toàn" được đâu :)) . Em là nhất quyết KHÔNG ĐỒNG Ý

nico2010

Năm mới pác có màn mới hay quá nhỉ ... Đang tự nhiên tự lành đi nghỉ hưu...Nico thấy pác chưa đủ tuổi về hưu đâu .... Chịu khó tu thân tích đức thêm ít bữa nữa nhé! Vì pác còn trai tráng lắm

Chỉnh sửa lần cuối:

sieucan

Active Member

Trong khi chờ tìm được người thay thế (mà khả năng cao là khó tìm được, vì ai cũng có thể ngồi được chiếc ghế này nhưng làm tốt được như bác hieu-gia lam thì hơi khó kiếm) , đề nghị bác Trưởng ban vẫn tạm thời đảm nhiệm công việc nhé.

Em tin là thời gian chờ là hơi bị lâu đấy.

Nhok

Em ủng hộ bác Hiếu nhiệm kì thứ 3 :x iu Hiếu nhất HDVN nhé :x
Năm mới đáng nhẽ ra bác post cái bài kế hoạch và những ý tưởng mới để năm nay thực hiện , ai dè lại đưa ra cái ý kiến mà 100% mem đều ko đồng ý :(
Thế nhé bác :x

overkillx

Huyền Thoại

Năm mới pác có màn mới hay quá nhỉ ... Đang tự nhiên tự lành đi nghỉ hưu...Nico thấy pác chưa đủ tuổi về hưu đâu .... Chịu khó tu thân tích đức thêm ít bữa nữa nhé! Vì pác còn trai cháng lắm

Hy vọng đây không phải xì căng đan đánh bóng tên tuổi =))

jaispierre

Active Member

Trai tráng hay trai cháng nhỉ :p , chắc đội trưởng cầu lông chơi chữ ::)

Hy vọng đây không phải xì căng đan đánh bóng tên tuổi =))

Tên tuổi và thương hiệu khỏi cần đánh bóng bác ơi, quá quen thuộc rồi, thông tin và hình ảnh đầy rẫy trên HDvietnam, em cũng không cần nổi tiếng nên đánh bóng cũng có được gì đâu :))

Như em đã nói, ý em đã quyết, đơn em đã báo cáo các bác trước rồi, Đơn cũng đã gửi lên Trung ương. Giờ là lúc cần tìm người mới, luồng gió mới lãnh đạo cho HD Hà Nội chứ không phải là lúc khuyên nhủ ---> thành scandal để nổi tiếng :))

Việc các bác nhất quyết không đồng ý ---> em bỏ của chạy lấy người luôn, bất chấp dư luận L-)

Mong các bác hiểu và bàn chuyện tương lai chứ không nên bàn chuyện quá khứ, khi nào em thấy nhiều thời gian và trau dồi thêm kỹ năng quản lý ổn định lúc đó em sẽ xin làm điều hành :D

Cảm ơn các bác đã ủng hộ, và nên ủng hộ bác mới như đã ủng hộ em, thanks

duong0912

Well-Known Member

Một khi bị mất điều gì thì ta mới thấy cần và tiếc :(

maybach63

Active Member

Đề nghị ông Lấm Gia Hiêu về hưu sớm đi nhé :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên