" Cầu truyền hình ảnh " : sinh nhật lần 1 HD-Nha Trang .

satan85

Well-Known Member
Ðề: " Cầu truyền hình ảnh " : sinh nhật lần 1 HD-Nha Trang .

Hoành tráng quá, chúc mưng anh em Nha Trang

jackyla0828HD

các bác HD Nha Trang tổ chức tới bến luôn, chúc mừng chúc mừng. Nếu các bác có tổ chức event công nghệ HD, em nhất định rút thời gian ra chung vui với các bác.

seant

Member

- Loạt hình sự kiện chất quá, D700 thực sự thể hiện sức mạnh chụp đêm. Mai em ghé nhà bác MêHD xin hình về làm kỷ niệm! Em kết hình 2 nhà em "song đấu" ;)
- Tối qua tan tiệc mình đèo mợ HD về (copy câu của A. Tuấn), chuếnh choáng niềm vui, 2 vợ chồng làm luôn 1 chuyến AIO: đàn organ, giá, đèn trang trí, sách nhạc...về, nhưng tuyệt nhất là mợ HD chơi Organ được anh erongru tặng lẵng hoa Đồng Tiền cực đẹp - hoa của hội HD Đà Nẵng - hiện tại mình đang để hoa cạnh dàn Pijama, làm phòng khách đẹp hẳn lên, ai vào cũng khen, buổi tối nhà có hoa, có nhạc, có phim Hô Ly Gút...rất quý - sờ - tộc :>. Lần nữa cám ơn Hội HD Đà Nẵng và HD Quy Nhơn đã tặng hoa cho hội HDNT.
- Sau buổi tiệc mọi người bắt tay cám ơn, tạm biệt bác erongru - gia chủ rất nhiệt tình, sôi nổi, trả lại bác ấy khoảng sân vườn xinh đẹp, mình về cuối, thấy phần "sân" cơ bản gọn gàng, sạch sẽ, nhưng...còn phần..."vườn" em mong bác phải chăm lại cỏ, hoa, lá, cành...vài tuần bác nhỉ...hihi!

Bác nữ í là hoa khôi của hội đấy ạ!:D
- Bác quá khen! Thanks kiu vinamilk :)!. Mình nghĩ phần hậu cần của mợ HD nhà bác là rất quan trọng! Nghe nói mợ nhà là đầu bếp của khách sạn lớn, hen chi mới đủ nội công lực để nấu hơn 30 suất ăn ngon và trình bày đẹp. Để chuẩn bị chừng ấy việc, ngày hôm trước bác phải mua 1 số đồ khô, sáng sớm hôm sau 2 người phải mua tiếp đồ tươi và đèo hàng về chế biến, nấu nướng, lên mâm... nhà bác nhiệt tình lắm, âu cũng là lo cho sự nghiệp loa đài bác hỉ:D. AE hội sẽ ghi nhớ!. Nếu cuối năm hội có giải "cậu mợ HD gương mẫu" nhất định mình sẽ đề cử nhà bác!
- Khép lại buổi sinh nhật, AE HDNT gắn thêm tinh thần đoàn kết, thân ái, ai cũng chung tay, chung sức để tạo nên buổi tiệc tự biên tự diễn rất xôm tụ và thân mật. Chúc AE hội nhiều niềm vui trong cuộc sống!

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Có bao nhiêu bài viết của các anh em hội HD bạn về ngày sinh nhật hội HD-NT, là động lực thúc đẩy cho hội HD-NT thêm đoàn kết và phát triển! Có bao nhiêu bài viết của ae hội viên HD-NT, là nói lên sự đoàn kết: nghĩ về người khác, nghĩ về tập thể, quên lợi ích riêng của mình! Là trưởng hội, mình thật vui và rất hạnh phúc, ae hòa thuận, kính trên nhường dưới! Với mình không gì quý hơn là tình cảm! Đang và sẽ làm những gì có thể cho tình đoàn kết và phát triển Hội! Một năm đã qua đi cùng với bao ngày, giờ vun đắp để đánh đổi được ngày hôm nay: kỷ niệm 1 năm thành lập hội HD-NT! Ngày ấy sơ quen, bao nỗi dè dặt mà như đã quen từ thuở nào! Nay chỉ là tình thân ái triền miên......

kieu chinh

-

- Mình nghĩ phần hậu cần của mợ HD nhà bác là rất quan trọng! Nghe nói mợ nhà là đầu bếp của khách sạn lớn, hen chi mới đủ nội công lực để nấu hơn 30 suất ăn ngon và trình bày đẹp. Để chuẩn bị chừng ấy việc, ngày hôm trước bác phải mua 1 số đồ khô, sáng sớm hôm sau 2 người phải mua tiếp đồ tươi và đèo hàng về chế biến, nấu nướng, lên mâm... nhà bác nhiệt tình lắm, âu cũng là lo cho sự nghiệp loa đài bác hỉ:D. AE hội sẽ ghi nhớ!. Nếu cuối năm hội có giải "cậu mợ HD gương mẫu" nhất định mình sẽ đề cử nhà bác!
- Khép lại buổi sinh nhật, AE HDNT gắn thêm tinh thần đoàn kết, thân ái, ai cũng chung tay, chung sức để tạo nên buổi tiệc tự biên tự diễn rất xôm tụ và thân mật. Chúc AE hội nhiều niềm vui trong cuộc sống!
-Bác nói trúng tim đen của em!NHìn vợ chồng bác nhớ lại thuở mới yêu quá chừng!Chúc vợ chồng bác ngày càng hạnh phúc!
.........
Buổi sáng hôm ấy, sau khi chuẩn bị được mấy cần câu, bọn cá nghe gia chủ hăm he mấy hôm nay lặn không sủi tăm.Nhắm tình hình, về sơ cua cà-ri vịt liền, nghe bác Khoa hỏi mình "nổ" là Kăng-gu-ru .khà...khà!
-Hậu cần cho hội, 40 người, mệt thì có mệt, cứ liên tục nhìn đồng hồ sợ không kịp.Ngó bên đông-bên đông vắng; ngó bên tây-bên tây mình ên!Thôi cày cho rồi!May mà người Viêt ta có truyền thống giờ..... dây thun đã giúp khâu hậu cần có thêm thời gian, phải huy động thêm bác Ta nướng mới kịp:D.Sau đó các mợ Antishock, mợ Seant, mợ Policeman9000 phụ vào, người thì bổ dưa, người thì cắm hoa, người thì chuẩn bị chén bát........À quên mợ "luckyHung"xông xáo nhất đấy nhé:D
Vô tiệc, nhìn các bạn ăn lòng vui khôn tả.
........
Cảm xúc thì có nhiều, đọng lại là tình cảm anh em dành cho nhau, qua dịp này đã được thổ lộ và cọ xát nhiều hơn .Toàn thể anh em đã tạo một sân chơi đầm ấm, cám ơn bác Erongru chịu chơi, bác Mê HD cần mẫn. Cám ơn anh em, Mỗi anh em là một bông hoa đã tạo nên vườn hoa "HD Nha Trang" khoe sắc! :D
--------------------

sieudinh

Vậy là vui rồi, anh bạn hôm qua đưa hoa đến là người trong cơ quan em. Anh ta cũng là người Nha Trang đấy

Cám ơn anh Bình và Hội HD Đà Nẵng nha :) Hy vọng có dịp mời anh cùng ACE HD Đà Nẵng cùng HD Nha Trang giao lưu với nhau :)

sieudinh

-Bác nói trúng tim đen của em!NHìn vợ chồng bác nhớ lại thuở mới yêu quá chừng!Chúc vợ chồng bác ngày càng hạnh phúc!
.........
-Hậu cần cho hội, 40 người, mệt thì có mệt, cứ liên tục nhìn đồng hồ sợ không kịp.Ngó bên đông-bên đông vắng; ngó bên tây-bên tây mình ên!Thôi cày cho rồi!May mà người Viêt ta có truyền thống giờ..... dây thun đã giúp khâu hậu cần có thêm thời gian, phải huy động thêm bác Ta nướng mới kịp:D.Sau đó các mợ Antishock, mợ Seant, mợ Policeman9000 phụ vào, người thì bổ dưa, người thì cắm hoa, người thì chuẩn bị chén bát........À quên mợ "luckyHung"xông xáo nhất đấy nhé:D
Vô tiệc, nhìn các bạn ăn lòng vui khôn tả.
........

--------------------

Hơ hơ hơ ... Lúc mình tác nghiệp thấy có người ra vào kêu khét, cháy ... Vậy mà mới đi công chuyện có chút xíu về đã không thấy còn miến khét cháy nào, buồn ... Vì chưa đc thức tác phẩm của mình :((

tuanc9

Active Member

Hơ hơ hơ ... Lúc mình tác nghiệp thấy có người ra vào kêu khét, cháy ... Vậy mà mới đi công chuyện có chút xíu về đã không thấy còn miến khét cháy nào, buồn ... Vì chưa đc thức tác phẩm của mình :((

Chú lo Tấm Cám với chú em đẹp trai không chịu ăn hết ráng chịu;
Phải nói là công lực ăn uống dạo này tui lên; mấy mợ HD thấy tui ăn từ đầu đến cuối cười hoài. Mà lạ thiệt he ăn thế mà nó chạy đi đâu hết nhỉ, vẫn ốm nhách như ngày nào. :D
Ấn tượng nhất là cặp song kiếm hợp bích của chú Hải, thấy mà ganh tị nhen. Chồng hát vợ đàn có gì sướng bằng.
Cũng ấp ủ học chơi nhạc nhưng bao năm qua chả học được gì chỉ biết chơi món đàn b..:D

TamNhinSo.Net

Active Member

bồ của saibon với antishock cũng hot không kém đâu à nha:D
cám ơn hội trưởng MÊ HD, gia đình a erongru, vợ chồng a kieuchinh (là những người có công rất lớn) cùng toàn thể a e hội viên và khách mời đã cho hội HD Nha Trang một đêm khó quên!!!\m/

Anh Sơn post hình policeman 9000™ đang rửa chén em xem thữ

Chúc hội HD NHA TRANG luôn phát triển !!!

erongru

Member

up lên đầu lại nè .......

anbinhdo

Well-Known Member

Anh Sơn post hình policeman 9000™ đang rửa chén em xem thữ

Bác Tài lại dài cổ nhanh hơn em rồi =))

Cám ơn anh Bình và Hội HD Đà Nẵng nha :) Hy vọng có dịp mời anh cùng ACE HD Đà Nẵng cùng HD Nha Trang giao lưu với nhau :)

Không có chi, chủ yếu anh em ta sau này có dịp gặp gỡ và giao lưu thân mật hơn .Mình là Người Miền Trung mà :x

up lên đầu lại nè .......

để em Up lên cho

Bên trên