Chân dung Áo dài

vit-bau

Ðề: Chân dung Áo dài

Ngồi mỏi mắt coi hình của bác này mình xin mạn phép nhận xét 1 chút nghe :
Bác thích chụp hình - Tuy nhiên hình như bác hơi lạm dụng vào PTS nên không được chú tâm vào từng tấm hình chụp nên không tấm nào được hoàn thiện hết. Được cái nọ thì mất cái kia. Tấm hình nào cũng bị thiếu thiếu 1 cái gì đó.
Mình mới vô đây chơi góp ý chân thành và cũng mong nếu mình có hình đưa lên đây cũng được các bác góp ý để hoàn thiện hơn

duongbaba

Active Member

Ngồi mỏi mắt coi hình của bác này mình xin mạn phép nhận xét 1 chút nghe :
Bác thích chụp hình - Tuy nhiên hình như bác hơi lạm dụng vào PTS nên không được chú tâm vào từng tấm hình chụp nên không tấm nào được hoàn thiện hết. Được cái nọ thì mất cái kia. Tấm hình nào cũng bị thiếu thiếu 1 cái gì đó.
Mình mới vô đây chơi góp ý chân thành và cũng mong nếu mình có hình đưa lên đây cũng được các bác góp ý để hoàn thiện hơn
Đã xuất hiện thêm 1 BLV !!!
Thread này nhiều hình lắm, bác ví dụ 1 tấm cụ thể xem sao.

vit-bau

Dạ
Em cũng không biết trích dẫn tấm nào nữa nhưng đa số các tấm đều có comment ở dưới nói hết đó bác. Em thấy bác ấy chụp nhiều tấm đẹp nhưng vì 1 vài chi tiết nho nhỏ làm cho tấm hình không được hoàn thiện. Ví dụ như tấm gần nhất thì bác ấy lấy góc máy hất lên nhiều quá làm cằm của mẫu bị lộ nhiều quá, gương mặt của mẫu tự nhiên bị mỏng thêm vào đó là mắt mẫu đang liếc quá nên nhìn thấy rất đanh đá không hợp với dáng Pose và tà áo dài trắng rất dịu dàng của mẫu.

Ngoc00ngo

Thác Đầu Đẳng - Hồ Ba Bể - Bắc Kạn ...

...và thiếu nữ ......

Em thấy pác hơi lạm dụng PS wa rồi. Thế nên nhìn ảnh thiếu nữ có cảm tưởng là ảnh ghép chứ không còn là nguyên bản

anhdxt

Member

lâu lâu chẳng có áo dài , em up áo ngắn vậy

Chỉnh sửa lần cuối:

tieuthieugia

Well-Known Member

em thì thấy ngược lại.... đẹp nhất là đôi...đôi... thôi ngại lắm k nói đâu ;))

Bên trên