Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

thangba81

Well-Known Member
Ðề: Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

Tình hình là ko như ý bác rồi! :) Real Vs Bayern Munich còn Chelsea Vs Atletico Madrid. Xem ra thì cửa vào Chung kết cho Chelsea đâu có hẹp bác nhỉ! :)

dù j vẫn cứ là sáng nhất, lại còn làm khách trước là sở trường mâu còn j

CuQuang9x

Active Member

Mou đấu Simeone chuyến này sẽ rất hấp dẫn , 2 bác này đều là chiến thuật gia rất giỏi, nhất là chuyện khắc chế điểm mạnh đối phương.....2 trận này có thể không đẹp mắt nhưng căng thẳng lắm đây. C1 giờ quay sang cổ vũ Chelsea vậy vì MU nghỉ phép dài hạn rồi còn đâu :D

the_calm_dawn

Courtois vẫn được bắt chính, khó xử phết nhỉ :)) MU bị loại rồi thì quay sang cổ vũ Chelsea, vì thích nhiều thứ liên quan đến xứ sở sương mù :D

davidhand

Moderator

Courtois vẫn được bắt chính, khó xử phết nhỉ :)) MU bị loại rồi thì quay sang cổ vũ Chelsea, vì thích nhiều thứ liên quan đến xứ sở sương mù :D

Thằng Atletico nó ko dám cho ku ấy bắt đâu bác, vác 6tr ra trả Chel có mà vỡ mặt. Mấy tay UEFA kiểu gì nó chả mong cho trận cầu hấp dẫn nên mới có vụ lôi luật ra doạ.

CN9H

Active Member

Trận cầu tâm điểm vòng 34 tối nay, fan Chelsea muốn Liverpool thắng hay là hòa đây ta? Khó xử nha. Riêng em thì muốn Liverpool thắng. Vì đằng nào Chelsea muốn vô địch buộc phải thắng tất cả các trận còn lại, kể cả trận gặp Liverpool vòng 36. Nếu chỉ cần mất điểm 1 trong 5 trận còn lại thì cùng lắm là đứng thứ 2 thôi. Về lý thuyết mất điểm vẫn vô địch với điều kiện đồng thời 2 đội Livepool và MC phải mất điểm nhiều hơn (quá khó xảy ra trong lúc này).

- Nếu Liverpool thắng Manchester City, lúc này phải mong MC mất 2 điểm (=1 trận hòa) trong các trận còn lại.
- Nếu Liverpool hòa MC, lúc này phải mong MC mất 3 điểm trong các trận còn lại.

Ghi chú là Chelsea nếu cùng điểm với Liverpool hoặc MC thì vẫn xếp sau vì thua bàn thắng bại. Mà giải ngoại hạng Anh nếu các đội bằng điểm nhau thì xét hiệu số bàn thắng bại.

Alalala

Active Member

Thằng Atletico nó ko dám cho ku ấy bắt đâu bác, vác 6tr ra trả Chel có mà vỡ mặt. Mấy tay UEFA kiểu gì nó chả mong cho trận cầu hấp dẫn nên mới có vụ lôi luật ra doạ.

mâu đã nói rồi, ku đấy ko được bắt là lợi thế đối với chè xanh, mình nghĩ chẳng tội j mà ko tận dụng điều đó

Thor Odinson

Active Member

Đọc báo thấy eufa nói ku đó vẫn được bắt mà , cặp này còn hấp dẫn hơn cặp real bayern vì chú trọng tính chiến thuật

thangba81

Well-Known Member

pó tay đến giờ vẫn buffering trận liver- man tàu

CN9H

Active Member

Quyền tự quyết đã vào tay Chelsea.

Một tin vui cho Arsenal nữa. Real đang dẫn 1-0. Toàn tin tốt. :D

CN9H

Active Member

Giai đoạn nước rút nhiều kịch tích và chứa đựng nhiều rủi ro. Trong thâm tâm em cũng nghĩ 2 đội Chel, Liver ngoài trận "Chung kết" thì cũng sẽ có đội mất điểm, mà không biết đội nào. Đừng vội gạch tên MC ra khỏi cuộc đua. Nếu Liver hòa Chelsea và hòa thêm một trận nào khác nữa thì ông MC cơ hội lại sáng rực.

Bên trên