Chết cười khi gái Hàn cuồng thần tượng

terabyte

Banned
Thường thì ai trong chúng ta cũng có vài thần tượng cho riêng mình. Cơ mà có là một chuyện nhưng cuồng đến mức như cô gái ngay sau đây thì vừa lạ vừa... chết cười:

Yuh Reum Hong cuồng đến mức muốn hóa thân thành thần tượng của mình chính là người mẫu Miranda Kerr. Từ nhái kiểu tóc, trang điểm, đeo kính sát tròng màu xanh đến thậm chí nhờ cả kỹ thuật phẫu thuật "bá đạo" nổi tiếng của Hàn Quốc, Hong đã phần nào thành công khi có thể xem là... Miranda Kerr phiên bản Châu Á (công bằng mà nói nhìn cũng xinh vãi ra).

Trong trường hợp các bác không biết, Miranda Kerr chính là người mẫu nổi tiếng người Úc và là vợ của diễn viên điện ảnh Orlando Bloom.

Nếu mọi chuyện dừng ở đây thì có lẽ chẳng có gì đáng nói, tuy nhiên cô gái này tiếp tục "ham hố" và tham gia chương trình truyền hình Alien Virus, vốn nổi tiếng mời những vị khách... kỳ quặc (và có lẽ Hong khá ư là hợp với tiêu chí này).

Trong chương trình này, có một phân đoạn diễn tả việc những người Hàn Quốc khác nghĩ Hong là người ngoại quốc và cố gắng... nói tiếng Anh với cô. Thậm chí còn một bà chủ cửa hàng còn phải sử dụng đến ngôn ngữ cử chỉ vì nghĩ rằng... Hong không hiểu tiếng Hàn.

Bi kịch ở chỗ, Hong thực chất là người Hàn Quốc 100% và thậm chí còn... chưa bao giờ rời khỏi quốc gia này. Dĩ nhiên, tất cả cũng có thể chỉ là màn dàn dựng nhưng cũng thật là... dở hơi.

Bác nào cho ý kiến về gương mặt này xem? Á hay Âu đây /:)

Theo kotaku

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: Chết cười khi gái Hàn cuồng thần tượng

Công nghệ làm hàng giả ở HQ quả là đỉnh...

còn xinh hơn cả em kerr. Chỉ không biết body có ngon bằng không?

hoadainhan70

Well-Known Member

uh có dùng tạm cũng được

gpk

Well-Known Member

Em nhìn vẫn là Á. Nhưng dù sao cũng...xinh thật :))

tnm

Well-Known Member

á hay âu j thì e vẫn thích các bác ạ :((

cuda123

nhìn thấy là á rồi sao âu nổi,nhưng em này nhìn xinh hơn em trong ảnh nhiều lần luôn,tớ chỉ mong có 1 em gấu như tàm tạm như thế này thôi mà ông zời ko cho mới đau khổ chứ

mr_hehe

có bác kêu là xinh hơn cả kerr thì e cũng chịu,đc mỗi cái mắt to còn trông vân hàn quốc lắm :v

maisonhai3

Trung Quốc làm hàng giả, Hàn Quốc làm người giả. Zà...

mrtran1201

Active Member

Có khác á đi chút nhưng nhìn vẫn chưa được chuẩn. Em thấy ko xinh lắm đâu

ferandjames

Bác nào nói xinh hơn Miranda Kerr thì xem lại đi! Cái má núm đồng tiền thì em ấy cả đời cũng không giả được đâu.

vietux

Member

dật title hơi bị kinh :)) cơ mà e nó xinh thế :x

tungxp

Member

Fake mà nhìn cũng xinh ghê :v

mrpham38

Active Member

Cũng may là hàng Hàn chứ không phải hàng Thái :)

lemboo

Active Member

nhìn xinh vãi tè

Bên trên