Chết cười với ổ cứng 1TB made in china

Ðề: Chết cười với ổ cứng 1TB made in china

Đùa chứ. Mình mà trong hoàn cảnh này chắc cả ngày k làm ăn được gì mất vì bực mình

hongquan2009

Well-Known Member
vụ này có từ năm trước rồi,nói chung thằng khựa thì phải cẩn thận với nó các bác ah.

salenguyenduong

Hôm bữa có bài viết giống vậy rùi . hihihih đúng là hàng chơi khăm

Cái này có hồi năm ngoái rùi thì phải
Uhm bài này của 1 anh năm ngoái mà, đã được đăng lên voz, vnexp.
Thực ra ông này đặt mua từ web taobao của china, với giá có 800K cho 1 ổ cứng di động 1tb 2.5".
Tiền nào của đó thôi các pác àh, nhìn hộp box đã biết hàng dổm rồi nói chi đến chất lượng.

chỉ có khựa mới nghĩ ra và dám làm trò này! bọn khựa bán rẻ danh dự quá các bác nhỉ?

chocon1970

Vãi hàng bọn tàu khựa , ổ cứng mà có 2 con tắc kê sắt ở bên trong , bác nào là nạn nhân thì lấy 2 con tắc kê đó ra để bắt bát treo loa cho đỡ tức

trannguyenhien

Active Member
sẽ có cái kết cục không thể tốt đẹp hơn cho bọn tàu khựa.bên ta đang có bác có khả năng hô mưa gọi gió chặn bão cho bác ấy sang làm cơn đại hồng thủy cuốn hết mầm mống bọn khựa đi.

healthing

Member

Bài này mình cũng đã đọc lâu rồi, đọc lại thì vẫn công nhận trình độ làm giả của khựa rất kinh :))

nhadatmienbac

ít ra thì cũng còn được 2 con ốc bằng sắt có thể sử dụng vào việc khác được, cách đây hơn chục năm em bỏ ra 500k (tương đương 1 tháng lương của em ) để mua 1 thiết bị của TQ được quảng cáo là cắm vào ở cắm trong nhà thì sẽ tiết kiệm được 25% điện năng sủa dụng, em cắm vào dùng mấy tháng chả thấy tiết kiệm tý nào nên mổ nó ra xem thế nào..... ôi thôi ở trong nó là 1 đống nhựa đường và đá dăm, chỉ có 1 cái LED + điện trở + 20cm dây điện được nối ra cái phích cắm bên ngoài của nó, cay mũi không thể tả nổi, đến giờ đọc lại bài ở cứng đểu này vẫn còn thấy cay

sonthanhbinh

Active Member
Ðề: Re: Chết cười với ổ cứng 1TB made in china

ít ra thì cũng còn được 2 con ốc bằng sắt có thể sử dụng vào việc khác được, cách đây hơn chục năm em bỏ ra 500k (tương đương 1 tháng lương của em ) để mua 1 thiết bị của TQ được quảng cáo là cắm vào ở cắm trong nhà thì sẽ tiết kiệm được 25% điện năng sủa dụng, em cắm vào dùng mấy tháng chả thấy tiết kiệm tý nào nên mổ nó ra xem thế nào..... ôi thôi ở trong nó là 1 đống nhựa đường và đá dăm, chỉ có 1 cái LED + điện trở + 20cm dây điện được nối ra cái phích cắm bên ngoài của nó, cay mũi không thể tả nổi, đến giờ đọc lại bài ở cứng đểu này vẫn còn thấy cay
Cũng bị phát giống bác này nhưng em mua có 70k chợ tân thanh. giờ cạch đồ khựa rồi

hdd-hdp

Mịa, thế mà giờ này vẫn còn có người khăng khăng là cái cục tiết kiệm điện kia là tiết kiệm thật, cứ cắm ngày này qua tháng khác trong nhà như đúng rồi, bảo bị Tàu chó nó lừa rồi còn chửi cả mình ngu ko biết gì mới kinh chứ lị. haha

kute9x

Re: Ðề: Chết cười với ổ cứng 1TB made in china

mình gần china nên ko bao h dùng hàng điện tử china

Bên trên