CHIA SẺ NGUỒN TÀI NGUYÊN PHIM - NHẠC CHO CÁC THÀNH VIÊN TRONG HỘI HDVT

phuochalan

Well-Known Member
Ðề: CHIA SẺ NGUỒN TÀI NGUYÊN PHIM - NHẠC CHO CÁC THÀNH VIÊN TRONG HỘI HDVT

Thuý Nga thì em có đủ rồi...?.em thì tai trâu. Nhưng bluray eric clapton crossroads nghe khá hay đó chớ...nhạc hình bluray cũng có cái hay của nó...hihih

phuochalan

Well-Known Member

Chia sẻ cho anh em ít phim hoạt hình em sưu tầm cho cu con xem. Đa phần là thuyết minh. Bác nào thích thì chép nhé...

phuochalan

Well-Known Member

cuongtn87

Well-Known Member
Tốt nhất là bác nào thiếu phim gì (kiểu độc và lạ) thì hê lên để anh em giúp đỡ :) chứ em thấy đa phần phim bom tấn thì ai cũng có rồi!!! như em đang cần phim Life of Pi nè Hhehehehe đó bác nào có :p

phuochalan

Well-Known Member
Ðề: Re: CHIA SẺ NGUỒN TÀI NGUYÊN PHIM - NHẠC CHO CÁC THÀNH VIÊN TRONG HỘI HDVT

Tốt nhất là bác nào thiếu phim gì (kiểu độc và lạ) thì hê lên để anh em giúp đỡ :) chứ em thấy đa phần phim bom tấn thì ai cũng có rồi!!! như em đang cần phim Life of Pi nè Hhehehehe đó bác nào có :p
Bác chơi khó.....Phim chưa ra mà tìm cái dzề...Ráng đợi đến 5/03/2013 sẽ có...................link...ha ha

cuongtn87

Well-Known Member
haha đang chiếu đó bác! ghiền quá mà ko có time lội lên SG mà xem 3D nghe anh em trên đó nói 3D phim này đẹp mê li luôn!

bauthui1983

Active Member

Bác chỉ chơi 720p thôi à...Nâng lên 1080 đi bác...Em trước đây mần 1080p. Giờ chuyển dần các phim bom tấn qa5ua Bluray ISO or Bluray Remux rồi

Đang nâng dần bác ạ! Trước đấy chưa có điều kiện nên chỉ dám chơi 720p, giờ đang cặm cụi kéo 1080p, phê lòi! Còn Bluray thì chắc còn lâu. Khi nào em có 1 phòng cinema riêng đã (ước mơ nhỏ nhoi).

phuochalan

Well-Known Member

Đang nâng dần bác ạ! Trước đấy chưa có điều kiện nên chỉ dám chơi 720p, giờ đang cặm cụi kéo 1080p, phê lòi! Còn Bluray thì chắc còn lâu. Khi nào em có 1 phòng cinema riêng đã (ước mơ nhỏ nhoi).
Chả cần cinema bác. Bộ nào bom tấn hay. Chứ kéo bluray về. Hoặc anh em share cho. Bác coi sẽ thấy nó khác hẳn 1080. Hihi

langthangvn33

Uploader

Tùng ơi , bao giờ cho đến bao giờ .... có gì 23/12 gặp nhau cuối năm nhé...

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: CHIA SẺ NGUỒN TÀI NGUYÊN PHIM - NHẠC CHO CÁC THÀNH VIÊN TRONG HỘI HDVT

Tùng ơi , bao giờ cho đến bao giờ .... có gì 23/12 gặp nhau cuối năm nhé...

Có hàng cho bác Langthangvn33 rồi nhé. Khi nào đi làm về em Copy cho...Xem đỡ.Mai có bản Bluray ISO rồi..Em có luôn Bluray ISO số 104 và 105 và trọn bộ từ số 1...Bác nào mần em cho luôn..hihih

cuongtn87

Well-Known Member
hị hị em nhanh tay lỡ xem luôn hồi chiều rồi bác! :) thích nhất đoạn hỏi - trả lời - cho phong bì của bác NGạn!

davidhand

Moderator
Chịu khó chờ bluray iso kéo luôn thể, xem DVD tụt mất cái sự sung sướng, tớ chả chơi! Theo Thúy Nga thì mai có bluray rồi, lót dép ngồi đợi vậy.

phuochalan

Well-Known Member
Chịu khó chờ bluray iso kéo luôn thể, xem DVD tụt mất cái sự sung sướng, tớ chả chơi! Theo Thúy Nga thì mai có bluray rồi, lót dép ngồi đợi vậy.
Bác giống em..Đợi chờ là hạnh phúc..Theo yêu cầu của đại ca langthangvn33 thôi, chứ em hóng bluray

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: CHIA SẺ NGUỒN TÀI NGUYÊN PHIM - NHẠC CHO CÁC THÀNH VIÊN TRONG HỘI HDVT

Bác giống em..Đợi chờ là hạnh phúc..Theo yêu cầu của đại ca langthangvn33 thôi, chứ em hóng bluray

số em là người hiếu kỳ , thấy DVD5 thì down liền , sau 1 ngày có DVD9 , sau 1 ngày có Bluray ISO , em sắp có ổ 1TB HDD chỉ chuyên down Bluray ..hehehhee...lúc đó chú Huy và Bác David sẽ bận rộn rồi...

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: CHIA SẺ NGUỒN TÀI NGUYÊN PHIM - NHẠC CHO CÁC THÀNH VIÊN TRONG HỘI HDVT

số em là người hiếu kỳ , thấy DVD5 thì down liền , sau 1 ngày có DVD9 , sau 1 ngày có Bluray ISO , em sắp có ổ 1TB HDD chỉ chuyên down Bluray ..hehehhee...lúc đó chú Huy và Bác David sẽ bận rộn rồi...
1TB thì như muối bỏ bể với bluray iso. Hic hic. Em 4 ổ hdd 2Tb mà sao nó cứ full hoài. Á á

davidhand

Moderator
1 bluray Trung Bình là 30GB, cứ thế tính xem 2TB thì được bao nhiêu phim! :) Tốn tiền ổ cứng nhưng chơi bluray xem sướng lắm, phải ráng thôi!

phuochalan

Well-Known Member
1 bluray Trung Bình là 30GB, cứ thế tính xem 2TB thì được bao nhiêu phim! :) Tốn tiền ổ cứng nhưng chơi bluray xem sướng lắm, phải ráng thôi!
Em chỉ chơi bom tấn thôi...Chứ không dám mon men sưu tầm giống bác David hand...Đang mong chờ em Lụa..Nay ra rồi

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Re: CHIA SẺ NGUỒN TÀI NGUYÊN PHIM - NHẠC CHO CÁC THÀNH VIÊN TRONG HỘI HDVT

1TB thì như muối bỏ bể với bluray iso. Hic hic. Em 4 ổ hdd 2Tb mà sao nó cứ full hoài. Á á

1 TB còn trống thôi , chứ ở nhà 4 ổ HDD , muốn chơi thì phải dọn dẹp lại ,sẽ chơi Bluray theo bác david và bác phuochalan ...hehehe.....

Bên trên