Chia sẻ thông số điều chỉnh LG 49LB551T cho đẹp nhất

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: Chia sẻ thông số điều chỉnh LG 49LB551T cho đẹp nhất

Em 47lb561t rổ rá hiện tại thế nào bác bác bán nhiều thì theo bác có nhiều lỗi như em 551 không vậy ?

con này khách phản hồi tốt bác nhé! không bị tình trạng như 49LB551
giá đẹp cho bác rồi đó bác có nhu cầu alo em theo chữ ký

thanks!

DigiCity Group

Well-Known Member

Em 47lb561t rổ rá hiện tại thế nào bác bác bán nhiều thì theo bác có nhiều lỗi như em 551 không vậy ?

Em 47LB561T hoàn thiện hơn còn có cái loa to hơn bác à :D giá cả thì e ngầm cho bác nhé ;)) .

backup

Member

Các bác thấy mình nên đổi con này qua 47LB561 hay đề nghị tăng thời gian bảo hành.Vì con mình dùng không hở sáng và lỗi bị bầm bên góc thì do chỉ dùng ngoài sáng nên không thấy rõ lắm.Loa nhỏ không thành vấn đề vì mình dùng loa ngoài.Đang rất phân vân:-t

DigiCity Group

Well-Known Member

Các bác thấy mình nên đổi con này qua 47LB561 hay đề nghị tăng thời gian bảo hành.Vì con mình dùng không hở sáng và lỗi bị bầm bên góc thì do chỉ dùng ngoài sáng nên không thấy rõ lắm.Loa nhỏ không thành vấn đề vì mình dùng loa ngoài.Đang rất phân vân:-t
Nếu e ý ngon lạnh vậy thì bác hỏi xem tăng thời gian bh cho bác dc k ? nếu dc vậy thì tốt quá rồi

Longoaiphong

thanks chủ thớt nhà cũng đang có con lg này nhưng tương phản của nó cao quá khó nhìn

ailangthang

Active Member

Bây giờ thì nên chọn con 47" hả các pác, cũng đang máu con 49" đó mà nghe nhiều pác "kể tội" thấy cũng ngán, con 50LB561 hỏi ngoài Nguyễn Kim thì được báo giá tầm 16tr. Bác nào ở SG inbox cho em cái giá của con 47" và 50" để em lựa chọn ạ. (em ở Đồng Nai nên nếu có phí ship thì cho biết luon). Cám ơn các pác nhiều.

backup

Member

Nếu e ý ngon lạnh vậy thì bác hỏi xem tăng thời gian bh cho bác dc k ? nếu dc vậy thì tốt quá rồi

Nói chung thì mình rất hài lòng về em nó với giá tiền bỏ ra.Trừ cái lỗi bị bầm ở góc.
để mình thử thương lượng với hãng tăng bảo hành xem sao

DigiCity Group

Well-Known Member

Nói chung thì mình rất hài lòng về em nó với giá tiền bỏ ra.Trừ cái lỗi bị bầm ở góc.
để mình thử thương lượng với hãng tăng bảo hành xem sao

Vâng bác, nhiều a e cũng mua model ấy nhưng ít a e dc con tốt như của bác ;))

meigyoku1

Well-Known Member

Dùng được vài tháng rồi. Quá rẻ so và tốt so với tiền bỏ ra :D

backup

Member

Vâng bác, nhiều a e cũng mua model ấy nhưng ít a e dc con tốt như của bác ;))

Nếu con của mình hở sáng thì mình sẽ đổi lấy LB561 ngay nhưng hầu như không hở sáng nên mình phân vân.Nếu đổi sang 47LB561 mà bù số tiền không đáng kể thì sao bác

DigiCity Group

Well-Known Member

Nếu con của mình hở sáng thì mình sẽ đổi lấy LB561 ngay nhưng hầu như không hở sáng nên mình phân vân.Nếu đổi sang 47LB561 mà bù số tiền không đáng kể thì sao bác

Bác đổi sang 47LB561T thì dc cái nhiều hàng hơn có vấn đề gì sẽ dễ bh, đc loa to hơn và e k nhầm thì đọc dc DTS nữa.

isabinh

Các bác thương gia inbox giá tốt cho em và cho xin lời khuyên và nên chiến em nào trong hai em này LG 47LB551T và LG 49LB551T, nếu có tí thông tin so sánh của 2 em đó thì tốt quá, em đang lăn tăn quá.

ndchieu22

Well-Known Member

Hi bác!

theo em bác nên lấy 47LB561, con 49LB551 có khá nhiều lỗi linh tinh chắc bác đọc bài diễn đàn thì biết

bác có nhu cầu thì alo em theo chữ ký

thansks!

isabinh

Hi bác!

theo em bác nên lấy 47LB561, con 49LB551 có khá nhiều lỗi linh tinh chắc bác đọc bài diễn đàn thì biết

bác có nhu cầu thì alo em theo chữ ký

thansks!

nhiều page quá đọc và tổng hợp cũng khó. Bác cứ cho em xin vài cái gạch ư, nhươc và lỗi lầm của em 49 so với 47 giúp em ạ, bây h em mới bắt đầu đọc ạ

Alone77

Member

nhiều page quá đọc và tổng hợp cũng khó. Bác cứ cho em xin vài cái gạch ư, nhươc và lỗi lầm của em 49 so với 47 giúp em ạ, bây h em mới bắt đầu đọc ạ

Em 49" hết hàng lâu rồi, bác tìm hiểu làm gì cho mất công :p

gis123

Member

Con 49 của mình thinh thoảng bị đứng bộ phận điều khiển luôn, phải tắt đi bật lại mới đc

nov29th89

đang tính làm một con mà mãi không đủ post để nhờ ae tư vấn

Bên trên