Chiếu phim Mỹ với phụ đề Hàn làm gì?

xiaolonevn

Active Member
Ðề: Chiếu phim Mỹ với phụ đề Hàn làm gì?

Chắc CGV và LOTTE mua bản quyền cho cả Hàn Quốc và VN để giảm giá thành
Còn không thì đăng bảng, xuất chiếu này dành cho người Hàn hay mấy cưng thích Kim chi vào học chữ Hàn

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu

Cập nhật tình hình: Mình thấy bên CGV đã đổi lại lịch chiếu. Mỗi rạp chỉ còn 2-3 suất KORVIET, riêng Vivo là 5 suất, còn lại là phụ đề Việt.
Chắc do bà con ném đá quá. Tạm thời cứ lưu lại, lỡ hôm nào Galaxy hết suất mà ghiền quá thì đi coi tạm. :)

lần trước đông người phản ứng nó đã ngừng hẳn chiếu sub Hàn luôn, lần này chưa thấy :) chắc nghĩ dân Việt ngây thơ lắm

brucelee123456

Active Member

ATM có thêm tiếng Hoa không. đậu xanh rau má nó

brucelee123456

Active Member

Năm ngoái đi xem phim Jurassic World ở rạp CGV đã bị tình trạng này rồi, tức quá định ra trã vé lại nhưng gấu nói lỡ rồi thì thôi đừng làm lớn chuyện lần sau chú ý hơn, từ lần đó vứt luôn cái thẻ thành viên và kg bao giờ quay trở lại hệ thống rạp này xem phim nữa.

Nó có ghi suất nào subKor mà bác? Hay lúc bác đặt nó ko thèm ghi rõ sub KOR ta?

trieugiatai

bác nào sợ mua nhầm vé thì đăng ký hóa học tiếng hàn cấp tốc đi rồi đến khi nó khởi chiếu là vừa đỡ phải đổi vé :))

zFlashz

Active Member

ko ngờ rạp nó chơi lầy vậy ah...lotte lái thiêu bình dương mình thì chưa thấy lần nào..ko biết bvs ở đây có bị ko..nó chơi lầy mình lầy với nó luôn..tẩy chay nóoooo

Dat161

Active Member

Mình ở Quy Nhơn,, có cụm tạp CGV Của Kim cúc Plaza ,,, xem cũng mấy năm nay mà thấy cũng ổn,,xưa giờ xem phim ko có thấy gặp trường hợp có SUB HÀN,,,chắc tại hên kakaka,,, đc cái ở đây nhân viên phục vụ rất chu đáo lễ phép,,đang xem phim mà anh chị nào ồn ào mất trật tự là nó mời ra ngoài ngay kaka... có dịp nào có bạn hoặc anh chị nào ghé Quy Nhơn chơi hoặc du lịch,, mình sẽ mời đi xem phim tại cụm rạp này nhé,,,:)
p/s: mình thấy sao nói vậy chứ mình ko hề làm việc cho bên CGV hoặc PR cho rạp phim đâu nhé, mấy anh chị đừng ném đá em tội nghiệp kakaka,,,

leon_123

Active Member

Mấy bác cho em hỏi cái, mới ra mua 3 cái vé ở CT Plaza ngày thứ hai tuần sau, trước khi mua đã coi kĩ suất chiếu lúc 7g20 không phải phụ đề Việt Hàn nên ok, mua xong thì mọi thứ đều ổn.

Nhưng mà sau đó về nhà check lại tài khoản lịch sử giao dịch thì WTF???!!!!

Như vậy là do web nó cập nhật sai hay là mình bị nó chơi rồi????
Tiện hỏi luôn là ngồi hàng E có thấp quá không? :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên