cho em hỏi receivers denon

egoldvn

em đang muốn sắm một cái receivers denon để xem phim, nghe nhạc và hát karaoke nữa. xin các bác tư vấn cho em nên xài receivers loại nào và loa như thế nào.
cám ơn các bác trước

Ðề: cho em hỏi receivers denon

Xem phim là xem phim nghe nhạc là nghe nhạc bác ơi.Chẳng qua receivers làm nhiệm xem phim nhưng lấn ná được sang nghe nhạc thôi.Còn KA RA ÔM CÂY lại phải xắm cái khác bác nhé....:D

tieuthieugia

Well-Known Member

mổi bộ amply cho 1 nhu cầu muh còn chưa ra hồn huống chi là bác muốn dùng nhiều nhu cầu với 1 amply

egoldvn

VẬY MỖI NHIỆM VỤ EM PHẢI XÀI 1 CÁI AMLY À. CÓ BÁC NÀO GIÚP EM VỚI

phongauduong

muốn vừa có thể vừa nghe nhạc và xem phim và có điều kiện thì tôi khuyên bạn nên sử dụng AVR- Denon ở tầm trung như dòng 3 hay dòng 4.ví dụ như lúc trước tôi mới xài denon vì không có điều kiện nên tôi mua 1805 , sau không vừa ý tôi đổi 3805 vừa nghe nhạc và xem phim tôi thấy rất là tốt. năm ngoái tôi đẩy con 3805 đi để lấy con 3808 để coi phim HD. năm nay denon cho ra một loạt receiver có tích hợp công nghệ mới là dolby prologic IIz . bạn có thể vào trang : hifi-gallery.com để tham khảo

HDCanTho

DHT390XP cũng khá ổn! Giá tạm chấp nhận!
Sơn Hà: 590$
Anh Duy: 600$
Tầm Nhìn Số 570$
......

tieuthieugia

Well-Known Member

bác tieuthieugia chừng nào chán dàn nghe nhạc nhớ hê lên nhé:))
bộ của em ok lắm rùi..chắc khi nào hư tai thì mới đổi
VẬY MỖI NHIỆM VỤ EM PHẢI XÀI 1 CÁI AMLY À. CÓ BÁC NÀO GIÚP EM VỚI
cứ ở nhà riêng cho nó tiện và thoải mái
DHT390XP cũng khá ổn! Giá tạm chấp nhận!
Sơn Hà: 590$
Anh Duy: 600$
Tầm Nhìn Số 570$
......

bác quạt-3_tiêu bán có 300$ kìa

dminh2004

Member

Đời 05 thì chỉ có 1705 hay 1905 chứ làm gì có 1805 hả bác.

muốn vừa có thể vừa nghe nhạc và xem phim và có điều kiện thì tôi khuyên bạn nên sử dụng AVR- Denon ở tầm trung như dòng 3 hay dòng 4.ví dụ như lúc trước tôi mới xài denon vì không có điều kiện nên tôi mua 1805 , sau không vừa ý tôi đổi 3805 vừa nghe nhạc và xem phim tôi thấy rất là tốt. năm ngoái tôi đẩy con 3805 đi để lấy con 3808 để coi phim HD. năm nay denon cho ra một loạt receiver có tích hợp công nghệ mới là dolby prologic IIz . bạn có thể vào trang : hifi-gallery.com để tham khảo

phongauduong

đúng rồi tôi lộn. trước tôi lấy con 1705 sau đổi con 2805 vẩn không vừa ý nên đổi con 3805 mổi lần đổi cũng mất ít tiền.

Bên trên