Cho hỏi ai đã kéo netload ? có limit BW không ?

dino

Active Member
vừa mới die con RS BW 10GB/day :(( mấy hôm nay còn đang khuyến mãi ngày chiến 4-5 phim còn dư băng thông :(( giờ die rồi (vì share nó reset password). Tính chuyển qua netload chứ mua acc mới có 2,66GB mà down HD chắc em die ~X( ai xài netload rồi cho mình biết là nó có limit BW ko ? có kéo bằng IDM được ko thank ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: Cho hỏi ai đã kéo netload ? có limit BW không ?

Đây nè bro:

Premium users have no quota and a bandwith of 16.000 kbit/s.

we support download managers for premium accounts.

http://www.netload.in/index.php?id=12

Phim NL thì có vẻ hơi ít hơn RS chút, mua a/c RS 10GB/ngày vẫn có mà!

dino

Active Member

Every premium account has unlimited traffic. You can download as much as you like.
có cái này là ok rồi, phim trên tehpara giờ up song song cả RS và NL rồi ... ai có NL mình mua nào ?

Thế Anh

Dùng Usernet hay hơn nhiều.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

trên forum mình có bạn Ngọc đấy, nick wimax thì phải, em tìm xem. Anh đang xài NL đây, chỉ cực cái ko add hết các link cùng lúc được giống RS.

dino

Active Member

trên forum mình có bạn Ngọc đấy, nick wimax thì phải, em tìm xem. Anh đang xài NL đây, chỉ cực cái ko add hết các link cùng lúc được giống RS.
anh xài thấy thế nào ? kéo tẹt ga ko ? acc anh xài bao nhiêu tiền vậy anh ? ko add cả vào IDM được sao anh :-ss

Thế Anh

usernet chế độ SSL, dùng cổng 80 chạy vô tư. Ko cần phải open port hay mở gì trên Modem cả

HDNewbie

Sao lại không add hết các link được? Mình vẫn add bình thường mà.
Paste all link vào file text rùi Import vào IDM down bình thường, không chỉ Netload mà RS với MU cũng vậy mà.

Mình dùng cả 3 thằng MU,RS,NL nhập sẵn user&pass vào IDM thick down phim nào copy vào file text rùi Import rùi để Queue.

Còn các bác check link thì dùng Jdownloader check nhanh nhất check được cả 3 thằng này MU,RS,NL luôn.

UseNeXT thì mình cũng có nhưng ít khi dùng vì cảm thấy tốc độ không bằng 3 thằng trên.

a_Fon

Active Member

Ủng hộ bro dùng Netload vì mình cũng đang dùng...

My downloads:
number of downloads:
2246

overall traffic:
458.62 GB

<=== đây là kết quả của việc dùng 2 tháng kaka. Mình lại xài Netload với Jdownloader. Nó chỉ có 1 lỗi không biết có phải không hay khi download = IDM, chỉ nhà mình bị đó là không resume đc thui vì IP VN hay bị change lung tung lúc download cho nên không resume lại đc. Bro Dino kêu a CHIP share acc đi vì Netload share đc như Megaupload vậy đó >:D<>:D<

Chỉnh sửa lần cuối:

dino

Active Member

sau khi cân nhắc thì quyết định bye bye RS, usenet thì hơi lằng nhằng và acc cũng không rẻ, NL là hoàn toàn hợp lý với tình hình hiện nay :D

Bên trên