cho hỏi về HT!

nuka73

Em muốn xem được HD. Nhưng với những thiết bị thế này có thể chơi tạm được không! Đừng cười em nha, vì tài chính bị hạn chế. Sau đây là những gì e có : LCD Samsung 32' A450, DVD 5.1 Panasonic PT160, HP dv5t cor2 duo 2.0GHz GeF9200 . mong cho ý kiến.:D

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Ðề: cho hỏi về HT!

Xem HD được rồi đó bạn, cái bạn cần là cài phần mềm, xin đâu đó 1 ít phim HD và thưởng thức.

nuka73

thanks các anh! em ở tỉnh TG. muốn xem HD mà ko biết kiếm ở đâu! các anh chỉ giùm!

HTung

Member

thanks các anh! em ở tỉnh TG. muốn xem HD mà ko biết kiếm ở đâu! các anh chỉ giùm!

khi nào bác có dịp đi công tác lên HCM thì quăng HDD qua cho em. Em chép cho bác tầm 500GB lận lưng.

Giờ thì bác chơi torrent hoặc mega1280 đi cho đỡ thèm.

duongbaba

Active Member

Loa đâu mà nghe chứ? Cái quan trọng nhất mà chẳng ai tư vấn anh í dùm :)
Tớ có ý kiến là mua cái earphone có giả lập 5.1 giá tầm 400k nghe bảo đảm "tóc gió tung bay"...

Quên mất, anh í có cái dàn DVD 5.1 Panasonic PT160 rùi, sorry...

Chỉnh sửa lần cuối:

game_matter

Loa đâu mà nghe chứ? Cái quan trọng nhất mà chẳng ai tư vấn anh í dùm :)
Tớ có ý kiến là mua cái earphone có giả lập 5.1 giá tầm 400k nghe bảo đảm "tóc gió tung bay"...

Quên mất, anh í có cái dàn DVD 5.1 Panasonic PT160 rùi, sorry...

Xem phim thà em nghe loa 2.1 chứ không dùng earphone, đánh cho rung nhà rung cửa mới thú :))

duongbaba

Active Member

Xem phim thà em nghe loa 2.1 chứ không dùng earphone, đánh cho rung nhà rung cửa mới thú :))

Bác mà xem thể loại x.x.x thì earphone là sướng nhất, tiếng em nó thì thào, r ê n r ỉ, gào rú ngay bên tai (đúng nghĩa đen luôn đấy nhé!)

game_matter

Bác mà xem thể loại x.x.x thì earphone là sướng nhất, tiếng em nó thì thào, r ê n r ỉ, gào rú ngay bên tai (đúng nghĩa đen luôn đấy nhé!)

Cái này thì đương nhiên nghe bằng earphone rồi, chẳng lẽ xem thể loại này lại vặn volume hết cỡ, kì chết :-t[-X

OneClick

Member

Tư vấn cho người ta mà các bác lạc đề qua tới xxx ...^:)^
Lỡ rồi cho em...ké luôn, riêng cái thể loại đó thì earphone đập chết mấy dàn âm thanh xịn luôn...:D

vkc

Well-Known Member

Cái này thì đương nhiên nghe bằng earphone rồi, chẳng lẽ xem thể loại này lại vặn volume hết cỡ, kì chết :-t[-X

Tư vấn cho người ta mà các bác lạc đề qua tới xxx ...^:)^
Lỡ rồi cho em...ké luôn, riêng cái thể loại đó thì earphone đập chết mấy dàn âm thanh xịn luôn...:D

Mấy bác làm em ngượng đỏ cả mặt:mad:

superman

ặc thể loại đóa mà earphone nghe hay em thua bác liền,em thjx nghe loa bự,lúc mà rên á loa sub làm rung rinh cả tần dưới nhà,chưa hết tiếng vang của loa surround làm cả hàng xóm kế bên pải nể phục mình đóa nhà jhehe

duongbaba

Active Member

ặc thể loại đóa mà earphone nghe hay em thua bác liền,em thjx nghe loa bự,lúc mà rên á loa sub làm rung rinh cả tần dưới nhà,chưa hết tiếng vang của loa surround làm cả hàng xóm kế bên pải nể phục mình đóa nhà jhehe

Lão mà thích như thế em đoán chắc 100% lão thích bạo ... d â m. hé hé hé
Em chỉ thích vuốt ve nhè nhẹ :-@

manhthang

Huyền Thoại

Lão mà thích như thế em đoán chắc 100% lão thích bạo ... d â m. hé hé hé
Em chỉ thích vuốt ve nhè nhẹ :-@

Như những gì anh Tony Liang thể hiện trong Lust Caution đó hả :eek:

@Bác Chip
Đợi đi công tác qua thành phố mới được coi HD chắc hơi lâu, chi bằng bác ý ship HDD tới chỗ bác :cool:

nuka73

khi nào bác có dịp đi công tác lên HCM thì quăng HDD qua cho em. Em chép cho bác tầm 500GB lận lưng.

Giờ thì bác chơi torrent hoặc mega1280 đi cho đỡ thèm.
Ok để hôm nào em ghé qua bác. Mà nhà bác ở đâu, để em tìm đến. Chép Free hả bác :D:>

nuka73

em hỏi mà sao không thấy a trả lợi vậy? sẵn cho em hỏi thêm là nhà em xem TrHinh cáp định chia ra thêm nhiều TV nhưng ko bít ma bộ chia nào tốt và không làm nhiễu tính hiệu! cam on

game_matter

em hỏi mà sao không thấy a trả lợi vậy? sẵn cho em hỏi thêm là nhà em xem TrHinh cáp định chia ra thêm nhiều TV nhưng ko bít ma bộ chia nào tốt và không làm nhiễu tính hiệu! cam on

Bạn hỏi gì thì ae trả lời cả rồi còn gì nữa?? 8-x muốn có phim HD tốt nhất là bác lắp net trọn gói (Mega Easy theo em là best) rồi cắm máy kéo torent, chứ bạn ở xa thế khó ai share free được lắm.
/Cái bộ chia TH cáp thì mua thoải mái, tầm 2-3 TV thì không lo bị nhiễu đâu :D

duongbaba

Active Member

Bộ chia hiệu PowerTech hiện đang được nhiều người dùng đánh giá tốt. Giá 300k bảo hành 1 năm. Có 1 đầu vào và 1 đầu ra, dùng cắm ngay đường truyền từ ngoài đường vào, sau đó mới nối vào bộ chia. Cắm xong nhớ rà đài lại nhé!

Bên trên