Chợ thương mại Hải Dương - Ngon - Bổ - Rẻ - ở đâu?

huyhoang_hd

Mời anh em HD Hải Dương đến xem và thưởng thức loa tranh nghệ thuật

Loa loa loa... Mình là nhà phân phối chính thức của LOA TRANH AA tại Hải Dương.Kính mời anh em HD Hải Dương đến cửa hàng điện tử HUY HOÀNG tại 16 Phạm Hồng THái để nghe và chiêm ngưỡng loa tranh nghệ thuật của nghệ nhân Sơn loa.
Rất mong anh em HD Hải Dương quan tâm và cho vài đường nhận xét quý báu!

Chỉnh sửa lần cuối:

ndnhd77

Member
Ðề: Mời anh em HD Hải Dương đến xem và thưởng thức loa tranh nghệ thuật

Lại có hàng mới rồi, chúc bác mua mau bán đắt, hẹn ngày chiêm ngưỡng

ndnhd77

Member
Ðề: Khai trương phòng chiếu 3D phân cực 270 inch Hải Dương

Chà chà mấy bác này lẹ quá, Hải Dương ta lại có thêm điểm chơi rồi, chúc mừng chúc mừng

vutronghuyen

Active Member

Chà chờ mãi mà giờ mới được mời kể cũng hơi muộn .........=D>=D>=D>=D>
Không biết anh em HD Hải Dương có được free không nhỉ ?

vutronghuyen

Active Member
Ðề: Chợ thương mại Hải Dương - Ngon - Bổ - Rẻ - ở đâu?

Hai bộ này đều dùng Denon 1311:
Denon 1311 + Poklaudio 5.1 TL 1600:17800k
Denon 1311 + Poklaudio 5.1 TL 2600:24000k
Hơi chát 1 tý đấy các xếp ạ

Oài kể cũng hơi chát Denon 1311 thì mình biết rồi còn bộ Polaudio TL thì chưa nghe qua không biết thế nào

longnd_hd

Hai bộ này đều dùng Denon 1311:
Denon 1311 + Poklaudio 5.1 TL 1600:17800k
Denon 1311 + Poklaudio 5.1 TL 2600:24000k
Hơi chát 1 tý đấy các xếp ạ

Chát qua vậy em cần nghiên cứu thêm cảm ơn bác nhe

longnd_hd

Thân mời các anh em hội HD Hải Dương tới tham dự khai trương phòng chiếu 3D-HD vào ngày 30/4 và 1/5
Địa chỉ: Km2+500 Nguyễn Lương Bằng,Thành Phố Hải Dương (Đối diện trung cấp y hải dương)

Website:Cafe3dhd.com

Sử dụng hệ thống 3D phân cực circular - kích cỡ màn chiếu 270 inch, hệ thống âm thanh chuyên nghiệp Emotiva, JBL Pro Cinema 9.1 do nhóm 3D-HDvietnam triển khai.

Hệ thống này đã được trình diễn tại hội thảo các tỉnh phía Bắc vừa qua và được lên báo Vnexpress

http://hdvietnam.com/diendan/71-cong-nghe-3d/158188-dan-choi-hd-viet-nam-trai-nghiem-man-chieu-3d-khung.html

Thành viên hdvietnam có thể đăng ký tại đây để được giảm giá.

Cảm ơn bác, hôm đó em tới để thưởng thức. haha.................:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) chúc mừng bác nhe

longnd_hd

Loa loa loa... Mình là nhà phân phối chính thức của LOA TRANH AA tại Hải Dương.Kính mời anh em HD Hải Dương đến cửa hàng điện tử HUY HOÀNG tại 16 Phạm Hồng THái để nghe và chiêm ngưỡng loa tranh nghệ thuật của nghệ nhân Sơn loa.
Rất mong anh em HD Hải Dương quan tâm và cho vài đường nhận xét quý báu!

Buổi trưa hôm qua em đến cửa hàng bác và được thưởng thức rồi, hàng của bác hấp dẫn đấy vừa trang trí vừa hưởng thụ âm nhạc. Thế còn âm ly đèn bác mới nhập có một cái đó thôi sao, nếu có thêm những loại khác thì bác bày sớm nhe. xin cảm ơn

mtv08

Well-Known Member

Mình đang dùng DENON avr 1311, tại Cty HUYHOANG, hay trong tầm giá, phù hợp phòng 20m2.

crazyboy1304

Moderator

Tình hình là các anh em hd Hải Dương sẽ được miễn phí vé xem phim. Đợi bạn Khương chủ phòng chiếu vào xác nhận đã.
Nhờ bác caosonhd thông báo anh em.

huyenvtus

Member

Thưa các Anh,

Em đã điện thoại cho anh Cao Sơn!

Em: Đoàn Việt Khương, nick HDvietnam: huyenvtus

XIN KÍNH MỜI CÁC ANH HD Hải Dương tới phòng chiếu nhà em vào sáng mai để cùng góp ý giúp em hoàn thiện hơn. Do em chưa có điều kiện gặp mặt các anh, chưa có đủ số điện thoại, địa chỉ nên Lời mời này xin thay cho giấy mời ạ!

Đã là khách mời là VIP rồi, FREE chứ ạ, có các anh góp mặt là thành công của em rồi!
Thời gian vừa qua em đã rất cố gắng cả việc xây dựng nó và việc cty nên em chưa alo cho các anh được, cũng qua đây em xin 1 sự lượng thứ, tới này em chính thức xin nộp đơn gia nhập HD Hải Dương, mong các anh xem xét.

Xin cảm ơn các anh và hẹn gặp lại các anh ngày mai!

mtv08

Well-Known Member

Sau khi lắp đặt xong tại HD, Anh em nhóm kỹ thuật 3D-Store sài gòn cũng đã cùng anh em chí linh giao lưu tại Chí linh, một cuộc gặp mặt thật vui, thật ý nghĩa. Chúc Cafe3dhd Hải dương thịnh vượng.

Chỉnh sửa lần cuối:

mauyeu

Chúc mừng bác chủ nhé,AE HDHD lại có chỗ ngồi bàn luận về HD rồi=D>

mauyeu

Hii ảnh thậy cho các xếp chiêm ngưỡng đây:

NCMINHHD

Well-Known Member

Xin chúc mừng cafe 3DHD em xin đăng ký vé 20h-22h(34/04): Step Up __Đợt khuyến mại của phòng chiếu kéo dài bao nhiêu ngày vậy anh ?

trungtrabeo

hay quá, thay mặt ae cảm ơn bác huyenvtus :)

phamkhacha_hd

Thưa các Anh,

Em đã điện thoại cho anh Cao Sơn!

Em: Đoàn Việt Khương, nick HDvietnam: huyenvtus

XIN KÍNH MỜI CÁC ANH HD Hải Dương tới phòng chiếu nhà em vào sáng mai để cùng góp ý giúp em hoàn thiện hơn. Do em chưa có điều kiện gặp mặt các anh, chưa có đủ số điện thoại, địa chỉ nên Lời mời này xin thay cho giấy mời ạ!

Đã là khách mời là VIP rồi, FREE chứ ạ, có các anh góp mặt là thành công của em rồi!
Thời gian vừa qua em đã rất cố gắng cả việc xây dựng nó và việc cty nên em chưa alo cho các anh được, cũng qua đây em xin 1 sự lượng thứ, tới này em chính thức xin nộp đơn gia nhập HD Hải Dương, mong các anh xem xét.

Xin cảm ơn các anh và hẹn gặp lại các anh ngày mai!

Hôm nay mấy anh em HD Hải Dương đã tụ tập chén thịt chó HD chào mừng ngày 30/4-01/5. Mấy anh em đã nhận lời mời của bác và ghé qua để thưởng thức Phòng chiếu 3D của bác rồi !
Chúc mừng Cafe3DHaiDuong làm ăn phát đạt !

phamkhacha_hd

Buổi trưa hôm qua em đến cửa hàng bác và được thưởng thức rồi, hàng của bác hấp dẫn đấy vừa trang trí vừa hưởng thụ âm nhạc. Thế còn âm ly đèn bác mới nhập có một cái đó thôi sao, nếu có thêm những loại khác thì bác bày sớm nhe. xin cảm ơn

Chú đi xem một mình mà không rủ anh gì cả thế là thế nào ? [-( [-([-([-([-([-([-([-(

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Chát qua vậy em cần nghiên cứu thêm cảm ơn bác nhe
Chú Long lấy trọn bộ DENON RECEIVER 1311 cùng giàn loa của DENON (trọn bộ) đi cũng chỉ khoảng 13,5 triệu đến không quá 15triệu đâu, thế là vừa tầm tiền và công suất cũng phù hợp do DENON đã thiết kế sẵn mà. Theo mình nếu chỉ dùng xem phim (mà nên là như thế) thì lấy đồng bộ vừa rẻ vừa đảm bảo phù hợp công suất sử dụng.
Các trang giá tham khảo:
HCM - Denon 1311xp new100% giá tốt - 5giay - Mạng thương mại điện tử
Denon 1311XP
Dàn home Denon 1311xp HOT , HD PLAYER giá tốt , LCD hàng khủng cho HD

Bên trên