Choáng với giá SSD refurbished: 60 GB chỉ 800k

HDism

Ðề: Choáng với giá SSD refurbished: 60 GB chỉ 800k

Ở VN làm gì có hàng refurbished, vì nó đóng gói thành hàng new 100% hết rồi :D

drjinyong

Banned

Nếu là mình chắc mình mua ngay và luôn nếu nó có ở VN :( ssd giờ mắc quá, chờ giảm giá để mua mà nó ko thấy giảm giá gì cả

tnm

Well-Known Member

Giá này rất đáng để trải nghiệm .............. 8-}

rocker123

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Choáng với giá SSD refurbished: 60 GB chỉ 800k

hốt rồi bị 1 lần là ông tởn hả, y như vụ Asus Ramapge II Formula 800k bên voz đó

acquihepho

ở hanoicomputer có chương trình giờ vàng từ 10h đến 10h30 ngày 15, 16 mua OCZ AGILITY 4 64BG có 900 k, 120GB có 1m5 kìa, cần j hang reb :), nhưng mà phải nhanh tay :)

NAQ

Ở HN Computer nó đang KM con SSD OCZ Agility 4 có 900 cho bản 64G và 1500k cho bản 128Gb nè các pác, SSD đang giảm giá mạnh rùi thì phải, hoặc cũng có thể ông HN Computer này nhập về hàng Ref nhưng nói là hàng new, thấy cả VN chỉ có mỗi ông này bán giá rẻ như này, còn đại đa số chả có giá nào mà rẻ thế này cả, các pác nào chuẩn bị đi mua ko, e cũng đang tính làm 1 em đây

http://hanoicomputer.vn/khuyenmai/2012/

sircuong1303

Well-Known Member

Ở HN Computer nó đang KM con SSD OCZ Agility 4 có 900 cho bản 64G và 1500k cho bản 128Gb nè các pác, SSD đang giảm giá mạnh rùi thì phải, hoặc cũng có thể ông HN Computer này nhập về hàng Ref nhưng nói là hàng new, thấy cả VN chỉ có mỗi ông này bán giá rẻ như này, còn đại đa số chả có giá nào mà rẻ thế này cả, các pác nào chuẩn bị đi mua ko, e cũng đang tính làm 1 em đây

KM

ko có chuyện bên mình nhập hàng refurbished rồi bán giá new đâu ,đây là chương trình của hãng hẳn hoi ,và ổ SSD trong chương trình bán ra đều dc BH 3 năm .

Kut3b0yHG

Active Member

Mình cũng hay mua hàng bên Hn com giá cả hợp lí, sp nhiệt tình, chất lượng cũng ok

linhlinh88

Well-Known Member
Re: Ðề: Choáng với giá SSD refurbished: 60 GB chỉ 800k

ko có chuyện bên mình nhập hàng refurbished rồi bán giá new đâu ,đây là chương trình của hãng hẳn hoi ,và ổ SSD trong chương trình bán ra đều dc BH 3 năm .

bác Cường giữ hộ em 1 em ssd 64GB đc ko ạ :D

rocket4sex

Active Member

có mình cũng mua xài cho bằng anh bằng chị,bh 1 tháng cũng được rồi nếu nó có hư cũng hư rồi

anan

Member

29 bảng anh chứ có phải 20eu đâu mà 800k. 29x34= 986k. giá này thì hàng re ở châu á còn rẻ hơn! đúng là báo với chả chí!

sircuong1303

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Choáng với giá SSD refurbished: 60 GB chỉ 800k

bác Cường giữ hộ em 1 em ssd 64GB đc ko ạ :D

do sl SSD là có hạn nên hôm đấy sẽ tổ chức bốc thăm nếu lượng người mua vượt sl bán ra ,để đảm bảo tính công bằng cho mọi người thì mình ko thể giữ hộ chỗ cho bạn dc ,mong bạn thông cảm .

linhlinh88

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Choáng với giá SSD refurbished: 60 GB chỉ 800k

do sl SSD là có hạn nên hôm đấy sẽ tổ chức bốc thăm nếu lượng người mua vượt sl bán ra ,để đảm bảo tính công bằng cho mọi người thì mình ko thể giữ hộ chỗ cho bạn dc ,mong bạn thông cảm .

vâng thanks bác, Khó Nam Cường rồi :(

minhpc

Active Member

Nếu là hàng refurbished thì em không dám dùng, vì em đã dính 1 lần rồi :D

Stormhdvn

Well-Known Member

60GB ko bik chưa được bao nhiêu phim Hd nữa , ít quá, chơi TB cho nó máu :)

metavana

Hay quá, nhưng không đơn giản để ship hàng từ Amazon ngay cả khi ở ngoại quốc, nếu không phải ở trong lòng nước Mỹ.

Ngoài ra bác nào biết tại sao lại có hình thức rebate để làm gì? Cũng là giảm giá bằng tiền mặt, sao không bớt trực tiếp nhỉ?

Rebate đánh vào end-user, thường bạn phải gửi kèm bao bì hay cắt mã vạch ra với rebate form để nhận lại tiền.

NAQ

Mua cái này trên Amazon thì giá ship về VN còn cao gấp đôi cái ổ SSD Ref này, cái này chỉ dành cho các pác bên Mẽo thui, VN chắc ko bán mấy cái hàng Ref này đâu, em tìm mỏi mắt rùi :))

Bên trên