Chọn máy cấu hình ngon, chạy mượt mà, giải trí nhẹ nhàng tại gia.

Con laptop ở nhà xài từ thời còn đại học nên đã chai pin, quên cắm sạc tầm 30 phút là die, vậy nên em đang tính thay em mới. Nhu cầu của em cũng đơn giản thôi: dùng văn phòng với photoshop chỉnh sửa ảnh chút đỉnh là được, quan trọng nhất là phải có pin dài tý vì tính em hay lê la máy đi khắp nơi. Nhờ các bác rành công nghệ tư vấn hộ em laptop nào cấu hình đủ ngon để em mỗi ngày làm vài ván ra ngô ra khoai ạ. Cảm ơn các bác

Có điều kiện thì làm luôn con LG gram nha thớt, hiển thị tốt nội dung 4k và đồ hoạ rất ok. Phần pin thì khá trâu sử dụng cả ngày cũng chưa hết nữa.

nainaa

Member
Thời buổi này, xài mấy vật dụng hiện đại là phải nhẹ, khôn cồng kềnh. Kiểu đi công tác mà xài con LG 14ZD980-G là nhẹ nhàng khỏi phải nói.

thukytrieu

Member
Đầu tư con gram cũng được. nhẹ ký, pin cao sạc luôn cho điện thoại lại còn cổng USB Type-C™ để kết nối với màn hình, luôn cả mấy màn 4K.

thukytrieu

Member
Đầu tư con gram cũng được. nhẹ ký, pin cao sạc luôn cho điện thoại lại còn cổng USB Type-C™ để kết nối với màn hình, luôn cả mấy màn 4K.

Mua con gram này xài, ở chung phòng với người khác cũng khỏi sợ phiền khi làm việc hay học đêm, vì có cái đèn nền của bàn phím áh.

ngogiadi

Member
Chất lượng hình ảnh hay âm thanh con LG gram là quá chuẩn. Chưa kể khoản pin trâu nữa, chuyển từ Dell qua con này và đang rất ưng.

Thanks mấy bác tư vấn nhiệt tình . Tầm tiền e chuẩn bị chỉ khoản 24-27 triệu thôi . bữa trước ra Phong Vũ xem thấy con macpro 2019 hơn 34 triệu cũng thích mà không khả năng tiếp em nó .hix hix

trongtrinh

Member
Nếu so với Mac thì mình thấy gram LG ngon hơn. Nhẹ nhất trên TG luôn, máy khó trầy hơn Mac và nhất là nhiều cổng kết nối hơn, tiện hơn khi làm nhiều tác vụ.

Bên trên