Chọn ngày cùng gặp mặt Anh Tieuthieugia

gaubu

LeechPro
Theo như tất cả những anh em trong forum và trong topic cd asia với mong muốn gặp mặt Anh tieuthieugia để cùng giao lưu và chép những cd asia mà anh có trong tay, Nay em-gaubu xin được phép lập topic này để hẹn một ngày cùng nhau tới nhà Anh tieuthieugia cũng như để thăm hỏi, giao lưu, càfê, chép nhạc, nhậu nhẹt8-x,....Các bạn nhé.

Anh em báo danh trong topic này và để lại số đt liên lạc để em-gaubu tiện liên lạc rồi cùng nhau đi nhé.

to Anh tieuthieugia : Theo như lời anh hứa, em-gaubu mạn phép lập topic này để anh em có thể cùng đi một lượt cho vui$-).

Ngày dự tính khởi hành là ngày Chủ Nhật ( 5/04/2009 )
Thời gian khởi hành : 14 giờ (chậm 5 phút phạt 1 két, sớm 10 phút phạt một thùng =P~)
địa điểm tập trung : update later
Vấn đề khác : Anh em gặp nhau sẽ bàn thêm ;)

Anh em xem nếu đi được thì bắt đầu đăng ký nghiêm chỉnh ngay từ bây giờ ( 4 giờ 20 phút ngày 3/04/2009) và trong topic này luôn. Hoặc có thể chọn một ngày khác ( Anh em cứ đưa ra ngày rồi Chúng ta sẽ cùng bàn). Mẫu đăng ký :

Họ và tên :
nick forum :
Nơi ở hiên tại : quan trọng vì để sắp xếp thuận tiện cho địa điểm tập trung.
Số điện thoại có thể liên lạc được :

Em sẽ liên lạc với các bác ngay sau đó.

Danh sách anh em đi off nhà Anh tieuthieugia :

1.)
Trần Minh Quang
gaubu
12, đường 6, KPI, P.Hiệp Phú, Quận 9, Tp.HCM
08.37306.766 - 01657 449 072

2.)
ho ten : hovanloc
nick : rinsu119
thuong tru : longkhanh - dongnai
sdt : 0908 686 367

3.)
Họ và tên: Nguyễn Khoa Khôi
Nick: Wild Angel
Địa chỉ tạm trú: 114/25 Tam Châu - Q.Thủ Đức - Tp.HCM
Sđt : 08.37294611

updating....

Thân chào Anh em !
gaubu

Chỉnh sửa lần cuối:

Wild Angel

Well-Known Member
Ðề: Chọn ngày cùng gặp mặt Anh Tieuthieugia

Mình cần một số bài thôi, một cái USB 4GB là đủ ^^ liên lạc với mình qua [email protected] hoặc số điện thoại bàn 08.37294611 nhá ^^ Mình ko dùng di động :p

PigPink

Banned

bác tieuthieugia là pro spam rồi :))
đi đâu cũng gặp bác ý ;))

gaubu

LeechPro

Sặc, bác này vừa vô forum hôm 26 mà đã nói như vậy rồi. Bác đừng nói thế chứ, nếu có trả lời nhiều thì cũng là trả lời anh em hoặc post bài cho topic thêm đông vui hoặc là úp lên trên cho mọi người theo dõi thôi mà. Chứ nếu nói spam thì bác chắc không phải đang spam trong topic của em đây đó sao. Topic của em có ghi rõ là báo danh để cùng họp mặt mà, bác không báo danh rồi còn spam :D nữa à. hihi

gaubu

Chỉnh sửa lần cuối:

PigPink

Banned

Sặc, bác này vừa vô forum hôm 26 mà đã nói như vậy rồi. Bác đừng nói thế chứ, nếu có trả lời nhiều thì cũng là trả lời anh em hoặc post bài cho topic thêm đông vui hoặc là úp lên trên cho mọi người theo dõi thôi mà. Chứ nếu nói spam thì bác chắc không phải đang spam trong topic của em đây đó sao. Topic của em có ghi rõ là báo danh để cùng họp mặt mà, bác không báo danh rồi còn spam :D nữa à. hihi

gaubu

hì hì
em ở HN nên ko báo danh họp mặt đc nên em xịn phép các bác ạ :p

gaubu

LeechPro

gaubu trích lại bài của bác qua bên đây nhé :

hi,hi...tui đây xin tự giới thiệu...tên hovanloc (tự bò đực) sn 1965, rất mê âm nhạc, thành tích ...năm 16 tuổi từng bắt trộm bò cũa ông già đi bán mua máy cát-xét...lâu nay toàn nghe tiếng ae nhưng chưa 1 lần diện kiến...nay giao gaubu thĩnh tieudaica,bác thoaitien & ae yêu LOSSLESS mình tìm nơi làm tách caphe gặp mặt cho thõa lòng mong nhớ...địa diễm mình tìm nơi nào có IN TẸT NÉT và đừng xa nhà các bác quá...thời gian tui nghĩ buỗi tối thích hợp hơn...có gì gaubu liên lạc với tui...0908686367...mong sớm gặp mặt

gaubu

tieuthieugia

Well-Known Member

Theo như tất cả những anh em trong forum và trong topic cd asia với mong muốn gặp mặt Anh tieuthieugia để cùng giao lưu và chép những cd asia mà anh có trong tay, Nay em-gaubu xin được phép lập topic này để hẹn một ngày cùng nhau tới nhà Anh tieuthieugia cũng như để thăm hỏi, giao lưu, càfê, chép nhạc, nhậu nhẹt8-x,....Các bạn nhé.

Anh em báo danh trong topic này và để lại số đt liên lạc để em-gaubu tiện liên lạc rồi cùng nhau đi nhé.

to Anh tieuthieugia : Theo như lời anh hứa, em-gaubu mạn phép lập topic này để anh em có thể cùng đi một lượt cho vui$-).

gaubu
ok em, chọn ngày đi nhé... nếu được thì ngày mai hay các CN thì hay hơn vì anh đi làm cả tuần..

Mình cần một số bài thôi, một cái USB 4GB là đủ ^^ liên lạc với mình qua [email protected] hoặc số điện thoại bàn 08.37294611 nhá ^^ Mình ko dùng di động :p
bạn sẽ hối tiếc với dung lượng mang theo như thế mặc dù mình biết bạn có rất nhiều lossless

khẹc khẹc......em bắt đền bác vì bác mang tai tiếng cho em... em nói là từ trước giờ em chứ spam lần nào nhé...:d

phamquephong

Em là thành viên mới xin các bác cho tham dự cù́ng. Mobile của em 0903 83 83 94

tieuthieugia

Well-Known Member

đông vui quá thì làm offline Q12 luôn...ghé qua nhà bác Nam quậy nếu bác dinhvannam đồng ý nhỉ

Wild Angel

Well-Known Member

bạn sẽ hối tiếc với dung lượng mang theo như thế mặc dù mình biết bạn có rất nhiều lossless

Ổ cứng của em có hạn nên chỉ những bài thật thích, thật hay nghe mới tìm lossless thôi :p

Chỉnh sửa lần cuối:

Dai Minh Kim

Ủa vậy chính thức ngày nào vậy mấy anh, em đi học, đi làm, chăm con, tài xế của vợ nên mấy anh cho em cái date để em kiếm tài cho vợ, kiếm vú em cho con, kiếm thằng bạn đi làm + đi học dùm. Cho em đăng ký cái 0903388006

rinsu119

cuộc đời đó...có bao lâu...mà bắt tui chờ ngày gặp mặt hoài...

tieuthieugia

Well-Known Member

cuộc đời đó...có bao lâu...mà bắt tui chờ ngày gặp mặt hoài...

dạ.. đâu phải em... nào đâu phải em
em nói trong post trước rùi muh. chỉ chờ tin anh em thui
em online hàng ngày..có ngày là em biết muh...chuẩn bị dọn dẹp nhà cữa....

gaubu

LeechPro

Tất cả anh em nào quan tâm xin chú ý post 1 ngay trang đầu tiên (em mới cập nhật).

úp lên cho các bác quan tâm đi chơi nào, hihi

gaubu

rinsu119

ka...ka...cho tui một chân với.
sdt : 0908686367
gaubu cho tui sdt để tiện liên lạc...cảm ơn

Wild Angel

Well-Known Member

Sáng Chủ Nhật phải đi học rồi :((

tieuthieugia

Well-Known Member

vậy là đã quyết Cn này chưa? chắc chắn nhe.
anh đi xuống Vũng tàu mua ít tấn tôm ghẹ
lên Tây ninh mua muối và ghé vào Mộc Bài mua vài khối Ken khoen xanh đây

gaubu

LeechPro

Sáng Chủ Nhật phải đi học rồi :((

Học mấy giờ ra vậy bác, học xong mình đi cũng chưa muộn mà. Mình có cả ngày chủ nhật mà bác, hihi;)

To anh tieuthieugia : Anh để em xem ý các anh em thế nào. Em sẽ phone cho anh liền sau đó mà. Mà Chủ nhật này anh có bận chuyện gia đình ko anh !
To rinsu119 : Số điện thoại của em nằm ở ngay post trang đầu tiên đó bác. Chào bác Lộc, hihi

gaubu

phamquephong

Ngày dự tính khởi hành là ngày Chủ Nhật ( 5/04/2009 )
Thời gian khởi hành : 8 giờ sáng
địa điểm tập trung : update later
Vấn đề khác : Anh em gặp nhau sẽ bàn thêm ;)

Anh em xem nếu đi được thì bắt đầu đăng ký nghiêm chỉnh ngay từ bây giờ ( 4 giờ 20 phút ngày 3/04/2009) và trong topic này luôn. Hoặc có thể chọn một ngày khác ( Anh em cứ đưa ra ngày rồi Chúng ta sẽ cùng bàn). Mẫu đăng ký :

Họ và tên :
nick forum :
Nơi ở hiên tại : quan trọng vì để sắp xếp thuận tiện cho địa điểm tập trung.
Số điện thoại có thể liên lạc được :

Em sẽ liên lạc với các bác ngay sau đó.

Danh sách anh em đi off nhà Anh tieuthieugia :

1.)
Trần Minh Quang
gaubu
12, đường 6, KPI, P.Hiệp Phú, Quận 9, Tp.HCM
08.37306.766 - 01657 449 072

2.)
sdt : 0908 686 367

updating....

Thân chào Anh em !
gaubu
Dear Bác Gaubu,
Rất tiếc là ngày 05/04 lại đi xa mất rồi, tối 06/04 mới về
Nếu không đổi được ngày thì đành hẹn lần khác vậy.
Mobile của Phong: 0903838394
Địa chỉ nhà ở đường Thái Văn Lung, Quận 1.
Thân,

Bên trên