Chọn Sony KLV-46V300A/B được ko các anh?

Yuury

Member
Tình hình là cuối năm được gia đình ủng hộ tài chính nên cũng muốn sắm 1 TV LCD về đua đòi xem HD :D. Em có xem qua các TV của Sony thì thấy em này trông được quá , và nghe bảo dòng V của Sony cũng khá tốt.Có ai xài em này cho em xin vài comment với để xem liệu cơm gắp mắm mà mua với .Em cám ơn nhiều lắm.

vietrung

Active Member
Ðề: Chọn Sony KLV-46V300A/B được ko các anh?

Dòng V 300A ko có fullHD, bạn chọn dòng V400A từ 40" trở lên có fullHD ấy!!!

vkc

Well-Known Member

Tình hình là cuối năm được gia đình ủng hộ tài chính nên cũng muốn sắm 1 TV LCD về đua đòi xem HD :D. Em có xem qua các TV của Sony thì thấy em này trông được quá , và nghe bảo dòng V của Sony cũng khá tốt.Có ai xài em này cho em xin vài comment với để xem liệu cơm gắp mắm mà mua với .Em cám ơn nhiều lắm.

có thể bác là fan của Sony..Nhưng mình khuyên bác nếu muốn thưởng thức HD thi nên mua TV full HD thì mới thưởng thức HD được, nếu được thì kiếm em có thêm dòng quét 100Hz nha..Với tầm giá của Sony KLV-46V300A thì bác có thể tậu em Samsung 52inch full HD, 100hz rùi. Thân

tientai_pc

Nói chung dòng V ko có gì để phàn nàn, nếu là vấn đề kinh tế thì đó là lựa chọn tối ưu, nếu không bạn có thể tham khảo dòng W nếu không muốn sờ đến đỉnh X. Tớ là fan Sony nên chỉ biết nhiêu đó, Samsung thì ko có ý kiến. Chúc bạn lựa chọn được một em vừa ý : )

Bên trên