Chủ đề tuần 6/1/ đến 20/1/2010: Bận rộn

hellomoto

Active Member
Ðề: Chủ đề tuần 6/1/ đến 13/1/2010: Bận rộn

sợ cảnh sát hay sao rung tay thế bác, cái này cho vào chủ đề chụp lén thì hay hơn he he, nhìn khu vực này em đoán là ở địa phận Đồng Nai

dragonlee

Well-Known Member

Bác Hellomoto có Avatar mới với cái trán và đôi mắt hấp dẫn nhỉ ;))

totorauxom

Well-Known Member

bận túi bụi đơi các bác ui

sợ cảnh sát hay sao rung tay thế bác, cái này cho vào chủ đề chụp lén thì hay hơn he he, nhìn khu vực này em đoán là ở địa phận Đồng Nai

Em bị bắn tốc độ bác ạ, em lôi Iphone ra chụp vì thấy bác xxx bận rộn quá**==

hoangsilk

Em vote cho bác 1 vé, Tuyệt phết....

tieuthieugia

Well-Known Member

Bác này chắc mới chơi hết vài lít bia nên có lẽ post nhầm threat thì phải ??? ;));)):))

Em vẫn đang suy nghĩ về nội dung bức hình tiếp theo...
em thì nhiều quá..chưa biết chọn tấm nào cho ảnh 2 nữa đây

chưa thấy hối hả, chưa thấy bận rộn đâu cả =)) sao toàn xe cộ tàu điện ko thế, chắc em làm quả máy bay lun à

cho quả máy by đi nào...

tieuthieugia

Well-Known Member

lão hello k up máy bay thì em làm tiếp phát nữa

sau tiếng trống....

hellomoto

Active Member

sau tiếng trống thì ra bấm game à ? hay nhắn tin cho kitty ?

opteron

Member

Em đặt cái gạch. Lát về sớm làm liền mới được :x:x

Mà thể lệ cuộc thi có cho phép các loại hình siêu thực không bác? Tỉ như hình xào qua PS như khoa học giả tưởng ấy!

....
....

Hôm nay làm liều leo lên cây ngoài xa lộ bắn tá lả ra tác phẩm như thế này, mời các bác xem qua:

LẠC THỜI!

Thưa bác Duongbaba,
Em thích ý tưởng của bác.
Tấm này chủ thể (là người đi xe cub) khá nhỏ, lại không nằm ở trung tâm nên không làm nổi bật được.
Nếu bác có thể crop chặt hơn nữa, đưa vào trọng tâm thì sẽ đạt hiệu quả diễn đạt hơn.
Cám ơn bác đã share hình.

dragonlee

Well-Known Member

Sự bận rộn của lứa tuổi :D

em nghi~ chủ đề tuần nào thì nên chụp tuần đấy, có bác lôi cơm nguội ra xài là không được, bác mod dùng phần mềm exif test lại nhé, thi đấu là phải công bằng :D

hellomoto

Active Member

ăn nhậu cười toe toét thế mà bận rộn gì bác
hi hi bận rộn sửa xe cho em gái nè:-SS

Chỉnh sửa lần cuối:

sonchuaquy

Đây thì chiên xào lại:

Bác duong tha em nhá =D>=D>=D>

anh sửa lại bức này cái nhìn chuẩn hẳn, ấn tượng hơn bức trước mỗi tội tỉ lệ tranh "dân chơi" quá :D
em xem hết từ đầu đến cuối thì em đều thấy không ổn, em chỉ nói theo cảm nhận của mình, có gì sai thì mấy bác đừng quăng tạ em nhé, em thấy mọi người hơi lạc đề 1 chút thì phải. em thấy có 2 bức là "đám cưới" + "lạc thời" là được, nhất là cái cô rót nước của bức đám cưới đúng là vô cùng bận rộn
em chỉ nghĩ rằng "bận rộn" tức là phải làm nhiều việc đến nỗi không thể nghĩ đến việc đi chơi hay nghỉ ngơi mà suy ra bức tranh thôi, đó là ý kiến cá nhân của em, có thể em chưa đủ trình cảm nhận nghệ thuật thì các bác cứ chỉ bảo cho em sáng mắt ra :)

duongbaba

Active Member

anh sửa lại bức này cái nhìn chuẩn hẳn, ấn tượng hơn bức trước mỗi tội tỉ lệ tranh "dân chơi" quá :D
em xem hết từ đầu đến cuối thì em đều thấy không ổn, em chỉ nói theo cảm nhận của mình, có gì sai thì mấy bác đừng quăng tạ em nhé, em thấy mọi người hơi lạc đề 1 chút thì phải. em thấy có 2 bức là "đám cưới" + "lạc thời" là được, nhất là cái cô rót nước của bức đám cưới đúng là vô cùng bận rộn
em chỉ nghĩ rằng "bận rộn" tức là phải làm nhiều việc đến nỗi không thể nghĩ đến việc đi chơi hay nghỉ ngơi mà suy ra bức tranh thôi, đó là ý kiến cá nhân của em, có thể em chưa đủ trình cảm nhận nghệ thuật thì các bác cứ chỉ bảo cho em sáng mắt ra :)

Em chụp bức "Lạc Thời" nên chẳng việc gì phải quăng tạ vô bác hố hố :D:x:x
Hình em mà được quote đi quote lại vài lần nữa là thế nào tuần sau cũng rinh được 2 cái vé xem phim!

Thú thật là em rất sướng khi tấm ảnh của mình gây ấn tượng cho mọi người, kể cả khi nó gây ấn tượng xấu :)):)):))

Tấm "Lạc thời" em post bên vnphoto bị ăn vài trăm "búa" do thể loại này đụng chạm đến vô số bác chạy xe "cẩn thận" ngoài đường =))

Bên trên