Chương trình bốc thăm trúng thưởng Vaudi

cuongtn87

Well-Known Member
em vẫn thấy mấy ông bán HDD ở VT mình ko mặn mà với anh em hội! hehehe chắc mấy ổng tẩy chay hội mình rồi

davidhand

Moderator
em vẫn thấy mấy ông bán HDD ở VT mình ko mặn mà với anh em hội! hehehe chắc mấy ổng tẩy chay hội mình rồi

Làm KD thì phải có đầu óc với sự nhạy bén và quan hệ rộng. A nói thật, KD ở VT kém pt cũng vì mấy cái tư duy nhỏ bé kiểu ấy! Tại sao AE mua hàng cũ giá ở VT còn cao hơn cả ở SG nhiều mà hô là có người hốt ngay, chẳng qua cũng là nhờ sự quen biết và tin cậy thôi.

phuochalan

Well-Known Member
Làm KD thì phải có đầu óc với sự nhạy bén và quan hệ rộng. A nói thật, KD ở VT kém pt cũng vì mấy cái tư duy nhỏ bé kiểu ấy! Tại sao AE mua hàng cũ giá ở VT còn cao hơn cả ở SG nhiều mà hô là có người hốt ngay, chẳng qua cũng là nhờ sự quen biết và tin cậy thôi.
Kinh doanh kiểu con cò con

quangtuong

Banned
Ðề: Re: Ðề: Chương trình bốc thăm trúng thưởng Vaudi

Có những cái lớn hơn hàng ngàn cái đầu HD đ/c ạ! Đẳng cấp của 1 doanh nghiệp lớn mà! :)
Cảm ơn Hay & Đẹp đã hỗ trợ cho sân chơi HD của các địa Phương.

---------- Post added 12-01-2013 at 07:43:12 PM ----------

Có những cái lớn hơn hàng ngàn cái đầu HD đ/c ạ! Đẳng cấp của 1 doanh nghiệp lớn mà! :)
Cảm ơn Hay & Đẹp đã hỗ trợ cho sân chơi HD của các địa Phương.
nếu như mấy bác kinh doanh hd ở vủng tàu có tư duy này nhỉ ?em là người ủng hộ 2 bác ấy nhiều nhất đấy.đả lên đơn hàng rùi.cn này lại ghé bác ấy tiếp

davidhand

Moderator
Hà update bản danh sách bốc thăm lên đây cho AE theo dõi nhé! Ai sẽ là người may mắn nhận Vaudi ngày offline đầu năm mới đây? :)

ringleader

Active Member
Ðề: Chương trình bốc thăm trúng thưởng Vaudi

Hôm nào tiện vác về cho mình cái antenna của Vaudi nhé

macmanhha

Member

Hi anh; em gọi dt cho bọn nó gửi về cái đó và thêm 1 cái mới nữa cho hội mà hoài ko thấy nó gửi xuống, để chút em giục lại nó lần nữa

davidhand

Moderator
Hà liên lạc với bên Hay & Đẹp mấy lần mà ko được H ạ! Chưa nhận được thông tin chính thức từ nhà tài trợ nên phần rút thăm tạm thời stop nhé. Hy vọng là phần bốc thăm vẫn còn trong các buổi offline của hội tới đây! :)

macmanhha

Member

Em vừa mới gọi xong tức thì, vẫn tiếp tục. Mai họ gửi xuống anh ơi

Bên trên