Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vltk13t2

Member
Re: THÔNG BÁO: THÀNH LẬP HỘI HD SÀI GÒN, MỜI ANH EM THAM GIA VÀ CHIA SẺ

Đang off với các bác pro chém bão :)).....tình hình rất ư là tình hình khoảng 25 mem :))...hy vọng sẽ típ tục tăng lên nữa =))

donjoan

Ðề: THÔNG BÁO: THÀNH LẬP HỘI HD SÀI GÒN, MỜI ANH EM THAM GIA VÀ CHIA SẺ

Họ và tên:Bùi việt Đông
mobile:0938.555388
Ym:bvietdong
HDD:phim lẻ
Nơi ở q6
Em mới tập chơi Hd nên chưa có nguồn phim nhiều rất mong được giao lưu học hỏi cùng các anh em.hiên tai do gấu nhà em mới có baby nên không có thời gian tham gia off lần này mong rằng lần sau off anh em thông báo em một tiếng nhé.cảm ơn cả nhà

Chỉnh sửa lần cuối:

VAN_LOC

Well-Known Member

Lát đi quán nào nhớ hú nhé ...........Hôm qua phê quá .

bagia_codon

Lại có nhân vật mới xuất hiện nhưng không kém phần quan trọng đây!

Không sao chủ nhật sẽ biết ngay thôi:-j:-j:-j[
Dam choc Chi Nha (~~) hom nay Chi ban nen kg dem tham gia hoi HD ..sorry

VAN_LOC

Well-Known Member

Nhiều gương mặt mới quá ta ..................
Bác Long khỏe thiệt .

khamphacd

Member

Hôm nay em buồn ơi là buồn luôn.
8h sáng ăn mặc sạch sẽ, đánh răng với colgate đàng hoàng. Ra đường chạy gần 30p rồi mới nhớ quên cái điện thoại ở nhà. :-$
thôi kệ chạy đi luôn. chạy một lúc nữa mới nhớ là không có điện thoại làm sao coi đường mà đi tại k nhớ đường, kệ chạy luôn tới đâu hỏi tới đó.
chay hoài, quẹo trái, quẹo phải một lúc rồi nhìn lên cái bảng hiệu mới thấy mình đã tới "Bình Tân" ->> Lạc Đường toàn tập.
lật đật tấp vô lề hỏi đường, hỏi xong quay đầu lại, chạy một lúc lại tấp vô hỏi tiếp thì ng ta bảo quay lại! ->> :-?~X(
cứ chạy và hỏi mãi tới gần 11h mới mò ra tới Âu Cơ.
Em quãi quá nên chịu quay về luôn, từ nào em rất hiếm đi lại vùng quận 7,4,1,3 nên mới có bi kịch hôm nay!
Mong các bác thay đổi địa điểm đi ạ. :mad:)

yeuemmai135y

Hôm nay em buồn ơi là buồn luôn.
8h sáng ăn mặc sạch sẽ, đánh răng với colgate đàng hoàng. Ra đường chạy gần 30p rồi mới nhớ quên cái điện thoại ở nhà. :-$
thôi kệ chạy đi luôn. chạy một lúc nữa mới nhớ là không có điện thoại làm sao coi đường mà đi tại k nhớ đường, kệ chạy luôn tới đâu hỏi tới đó.
chay hoài, quẹo trái, quẹo phải một lúc rồi nhìn lên cái bảng hiệu mới thấy mình đã tới "Bình Tân" ->> Lạc Đường toàn tập.
lật đật tấp vô lề hỏi đường, hỏi xong quay đầu lại, chạy một lúc lại tấp vô hỏi tiếp thì ng ta bảo quay lại! ->> :-?~X(
cứ chạy và hỏi mãi tới gần 11h mới mò ra tới Âu Cơ.
Em quãi quá nên chịu quay về luôn, từ nào em rất hiếm đi lại vùng quận 7,4,1,3 nên mới có bi kịch hôm nay!
Mong các bác thay đổi địa điểm đi ạ. :mad:)

Ngày mốt bác lạc đường thì bác hỏi mấy chú xe ôm ven đường thử xem,họ rành đường lắm,hôm bữa lạc lên bình thọ,thủ đức,hỏi mấy chủ xe ôm cũng về đc tới tân phú :D
thể theo yêu cầu các anh em thì anh Bình đang đi xem quán cà phê kế nhà hát hòa bình,nằm trên đường 3 tháng 2,thuận tiện cho các bạn đi lại,:D,sáng nay mãi lo chém gió,ko chép đc bộ hd nào hết @-)

deptrai21

Member

em vẫn chưa có tên trong ds T_T

tolydieu

em vẫn chưa có tên trong ds T_T
Bác Minh về nhanh vãi, mình về chậm mất mấy phút.
Hẹn gặp lại CN tuần sau.
P/S. Trưa nắng nóng nực nên cũng đã đi uống nước mía mới về gồm tolydieu, itsaigon, longdnl và deptrai21. Giờ sleep thôi.

kelvin1340

Member

Tèo một giấc tới 2g ... mất đi cơ hội gặp những người bạn mới .. thật đáng tiếc .. <):)

tuhen1988

Member

- Họ Tên: Nguyễn Đình Chiến
- Mobile: 0908424307
- YM:[email protected]
- HDD chứa các tài nguyên: paris trọn bộ,phim hd 20...,hài,ca nhac,phim hoạt hình,phần mềm,game... vvvv....vvvv

truonghd

Well-Known Member

Ý mình là tăng 2 đó Bác . Bác Trường nhìn bảnh quá ta . Hẹn Chủ Nhật tuần sau nhé .

Ủa có tăng 2 nữa hả trời, sao mình ngồi đó mà k biết gì vậy cà, hay là lo chém quá \m/

Cho mình đăng ký 1 vé

Nguyễn Hoàng Anh
HP : 01642960974
Email : [email protected]
Tài nguyên : 24TB phim HD720-1080; Thúy Nga, Hài Châu Tinh Trì, Audio Book, Nhạc lossless, nhạc real trước giải phóng, ebook, giáo trình học, phim 3D, phim bộ Mỹ, HK, Hàn, manga, anime, game, softs PC, Iphone, Ipad, ...

truonghd

Well-Known Member

Sao chưa có tên mình ta , tìm hoài k thấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên