Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

explorer

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Giao quán cho mấy anh em kỳ cựu đó! Mình sửa soạn trang điểm đón xưng đây! Giao thừa này mình kg có ở nhà đón xuân, thay lời sớm, chúc anh em một nhà HD năm mới VUI-KHOẺ-TRẺ-GIA QUYẾN BÌNH AN-LÀM ĂN PHÁT TÀI VÀ VẠN SỰ NHƯ Ý... Good Bye!!!

Ủa, sao Sơn lại phải trang điểm. Chưa đủ đẹp trai sao nè ? Mà chưa Tết sao lại đón "xưng" ?

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

@ Toàn : Hôm qua Toàn nói là Thúy Nga 106 Bluray Anh copy cho Toàn không có bài Quang Dũng và Minh Tuyết hát. Anh lấy làm lạ vì Anh tải link 1 file 44 GB của nhoctom, sao mà thiếu được? Coi lại lần nữa thì thấy có, ở 3 giờ 48 phút. Sao nghi lúc đó Toàn vừa coi Thúy Nga vừa đang "làm gì đó" lâng lâng nên bỏ qua 10 phút lúc Quang Dũng và Minh Tuyết hát quá ... Hi Hi ...

minhbaxi

Active Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

chém cái đón năm mới nè

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

@ Toàn : Hôm qua Toàn nói là Thúy Nga 106 Bluray Anh copy cho Toàn không có bài Quang Dũng và Minh Tuyết hát. Anh lấy làm lạ vì Anh tải link 1 file 44 GB của nhoctom, sao mà thiếu được? Coi lại lần nữa thì thấy có, ở 3 giờ 48 phút. Sao nghi lúc đó Toàn vừa coi Thúy Nga vừa đang "làm gì đó" lâng lâng nên bỏ qua 10 phút lúc Quang Dũng và Minh Tuyết hát quá ... Hi Hi ...
Chắc vậy quá
Mới ở bên a Vinh về, qua ăn cái thôi, em về trước, ngon quá

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chắc vậy quá

Tiếc là hôm nay Anh bận không đi qua nhà Vinh được

Chỉ còn 1 giờ nữa là kết thúc Năm 2012, qua năm 2013 nhé Anh Em

ducphu

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Ủa, sao Sơn lại phải trang điểm. Chưa đủ đẹp trai sao nè ? Mà chưa Tết sao lại đón "xưng" ?
Cho bác ấy nhí nhảnh một chút đi mà!
Chắc vậy quá
Kèo đón giao thừa mà về sớm vậy chú!

tonytruong

Super Moderators
AE ở nhà sướng nhỉ.? Chém tới tấp làm nôn cả ruột,giờ mới đi công tác về đây, Vác đao vào đây kakaka. :)) =))

tonytruong

Super Moderators
Lời đầu tiên xin chúc AE HDSG ngày càng chém mạnh,vui khỏe,an lành và tràn đầy Hạnh Phúc nhé.

truonghd

Well-Known Member
AE ở nhà sướng nhỉ.? Chém tới tấp làm nôn cả ruột,giờ mới đi công tác về đây, Vác đao vào đây kakaka. :)) =))

Sao về trễ vậy a, k sao về kịp đón giao thừa cùng gia đình là vui rồi
Chúc ae năm mới vui vẽ và thành công trong công việc nhé =))
Giờ ngồi chém giờ pháo bông :eek:3 cho nó máu

tonytruong

Super Moderators
Mới nhắc cái xuất hiện liền, sáng giờ chém kinh luôn mà thiếu a , he he:eek:3

Ha ha ngồi thấy AE chém thèm chít luôn mà có lên chém được đâu,phải lo làm,giờ về đọc đuối cả mắt kakaka :)) AE chém kinh thiệt. :))

P/s đi tỉnh về kịp là may lắm rồi nè :D

tonytruong

Super Moderators
dạ thưa..em..có...mặt..:D

mới nhận được thiệp của Toàn từ Bác TruongHD, lâu quá không online giờ chui vô đây thấy ngộp quá...hội SG này chém kinh ...

WOW.! Lâu quá mới gặp lại em,em vẫn khỏe hả.? mọi việc ổn hết chưa em.? Cố gắng sắp xếp đi dự Đám cưới Toàn nhé em và tham gia họp mặt cuối năm ngày 13/01 luôn nhé Dũng. :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên