Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

truonghd

Well-Known Member
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Đang kiếm vài cái vouchua làm quỹ hội, ai mua bán 1 cái 250k \m/, ủng hộ hội HDSG:D

longdnl

Well-Known Member
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

TIN NÓNG TIN NÓNG

Báo cáo với các bác, hôm qua ngồi chung bàn với bác Minh môtô, mình đã giới thiệu những sinh hoạt của hội và có mời bác ấy vào luôn.

Vì thấy anh em mình quá vui nên Bác Minh đã đồng ý gia nhập và CN 9h này sẽ có mặt ở KP nhé!

attachment.php

0joro0

Huyền Thoại
re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Mới từ Cafe3DVietNam của anh Phúc về. Vừa xem được cái màn chíu mới ảnh mới chế xong, chất lượng vượt trội so với màn 20.000$. CN này hội mình lên chỗ anh Phúc Off phải ko các anh? :D

wimax

Well-Known Member

Mới từ Cafe3DVietNam của anh Phúc về. Vừa xem được cái màn chíu mới ảnh mới chế xong, chất lượng vượt trội so với màn 20.000$. CN này hội mình lên chỗ anh Phúc Off phải ko các anh? :D

Chỗ A.Phúc địa điểm ở đâu nhi ?

tolydieu

Lô A, Chung Cư Bàu Cát 2, Phường 10, Quận Tân Bình. http://www.hdvietnam.com/diendan/71-cong-nghe-3d/315103-3d-cafe-viet-nam-noi-hoi.html
Ủa anh Long, em mới hỏi anh Phúc xong, Hội HDSaiGon sẽ Off ở Cafe3D vào tuần này mà! Anh Phúc nói là Hội mình hứa Off quán của ảnh rồi mà. Sao lại KP???
CN tuần này đổi gió lên Cafe 3D Vietnam các bác nhỉ? OK không các bạn?
Nếu OK thì hội trưởng thông báo để mọi người biết.

oldfriend

Moderator

off coi 3D quán anh Phúc cũng được lắm, coi xong thì ra sảnh ngoài hoặc ngoài sân cũng rộng rãi.

0joro0

Huyền Thoại

Off bên anh Phúc đc chép phim HD, 3D, Bluray Free. Mấy chục TB phim lận mà! :)). Ảnh sẽ dành riêng phòng chiếu 3 cho cả hội, sức chứa đc ~40 người đó! :D

minhtuantkh

Tối qua các bác thấy em nhe răng hoài nhưng không phải cười đâu. Lo thí mịa luôn, chỉ sợ bị vồ không có đường về nhà. Tý nữa thì say nắng, may mà có poly canh me liên tục...cảm ơn poly...me :D

Bình khớp lệnh với Anh Phúc coi sao nhé, nghe ku Thắng nói có lý đấy, "nhất cử lưỡng tiện" !

hbinhlove2003

Well-Known Member

CN tuần này sẽ tại chỗ cũ KP, sau đó sẽ bàn bạc tuần sau có ghé anh Phúc hay ko ? Vì post lên sẽ có 1 số anh em ko biết sẽ lộn xộn lắm :D. Are U OK ?

ngocthanh8106

Tối qua các bác thấy em nhe răng hoài nhưng không phải cười đâu. Lo thí mịa luôn, chỉ sợ bị vồ không có đường về nhà. Tý nữa thì say nắng, may mà có poly canh me liên tục...cảm ơn poly...me :D

Bình khớp lệnh với Anh Phúc coi sao nhé, nghe ku Thắng nói có lý đấy, "nhất cử lưỡng tiện" !

Sang đây nói xấu em nha, ghét!!! Poly ko phải canh me Cọp mà là canh....me nhờ Cọp gắp thức ăn cho bác ấy!!

tolydieu

CN tuần này sẽ tại chỗ cũ KP, sau đó sẽ bàn bạc tuần sau có ghé anh Phúc hay ko ? Vì post lên sẽ có 1 số anh em ko biết sẽ lộn xộn lắm :D. Are U OK ?
Thích lên là nhích thôi bác Bình, tuần sau nữa có khi hội mình ở An Giang rồi cũng nên. Tối qua bác Phúc và bác gì trẻ trẻ đẹp trai mời thiệt mà. Thấy anh em cũng đồng tình và háo hức dữ lắm. Và anh trẻ trẻ đẹp trai đó nói sẽ quá game bốc thăm trúng cái gì đó nữa.
Bác cứ phổ biến đi, địa chỉ thì theo như bác Thắng nói + map nữa là ok, ngày thứ 6 nhắc lại PM hàng loạt là ok thôi mà.
Có thể một số bác ở Q.7, Q.9, T. Đức lên hơi xa tí nhưng có xá gì? Phần lớn ở Tân Phú, Tân Bình, Q.10 nên chạy lên chút là quá ok.

0joro0

Huyền Thoại

Đến đó là đúng phong cách HD luôn. Có màn hình LG 3D 55 ich mới mua nữa.

hbinhlove2003

Well-Known Member

Thích lên là nhích thôi bác Bình, tuần sau nữa có khi hội mình ở An Giang rồi cũng nên. Tối qua bác Phúc và bác gì trẻ trẻ đẹp trai mời thiệt mà. Thấy anh em cũng đồng tình và háo hức dữ lắm. Và anh trẻ trẻ đẹp trai đó nói sẽ quá game bốc thăm trúng cái gì đó nữa.
Bác cứ phổ biến đi, địa chỉ thì theo như bác Thắng nói + map nữa là ok, ngày thứ 6 nhắc lại PM hàng loạt là ok thôi mà.
Có thể một số bác ở Q.7, Q.9, T. Đức lên hơi xa tí nhưng có xá gì? Phần lớn ở Tân Phú, Tân Bình, Q.10 nên chạy lên chút là quá ok.
Tình hình CN này sẽ có 1 tin cực sốc cho anh em, có thể nói là chơi "độc" + "trội" đó là ... thuê 2 em PG chuyên nghiệp từ 9h-11h để nâng cao sức hấp dẫn thành viên cũ và thành viên mới. Các bác có vợ nên kiềm chế nha ( trong đó có em :-S). Nên mình chọn KP để làm thử lần CN này xem sao nha các bác :D

tolydieu

Hôm qua anh em HDSG mình không có trò chơi đối kháng: Bạn biết bao nhiêu nick thành viên HDSG.
Trông thì dễ, nhưng lên đó Chip hối liên tục có khi kể ra không được 10 cái tên chứ chẳng chơi. Đảm báo không ai nói ra được nick của Cọp và nick bác Tuấn, đánh vần lẹo lưỡi :))

ngocthanh8106

Tình hình CN này sẽ có 1 tin cực sốc cho anh em, có thể nói là chơi "độc" + "trội" đó là ... thuê 2 em PG chuyên nghiệp từ 9h-11h để nâng cao sức hấp dẫn thành viên cũ và thành viên mới. Các bác có vợ nên kiềm chế nha ( trong đó có em :-S). Nên mình chọn KP để làm thử lần CN này xem sao nha các bác :D

Ko thích ý kiến này!!! Chấm 4 điểm cho Bình ác

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên