Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

meamthanh11

Active Member
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

chúc bác Dân mong chóng lành bệnh,ghế phó trưởng ban hội đang lanh.(*)

dungdt2

re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

A Dân nằm ở Bệnh viện Nguyễn Tri Phương số 468 Nguyễn Trãi.F8.Q5
Khoa Tim mạch - Phòng số 8 nhé mọi người

hbinhlove2003

Well-Known Member

Các bác làm quá coi chừng bác Dân nặng thêm à nha :D

longdnl

Well-Known Member

Theo mình nhớ thì bác namrau nhà ta tuổi Tị, ngày mai đề cử 1 người chạy ra quán rắn thịt trước 1 con và lấy tim đem vào để bác ấy uống là ok liền!

hbinhlove2003

Well-Known Member
Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Theo mình nhớ thì bác namrau nhà ta tuổi Tị, ngày mai đề cử 1 người chạy ra quán rắn thịt trước 1 con và lấy tim đem vào để bác ấy uống là ok liền!

tolydieu

Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Đêm ít mồi và ít rượu. Mình xung phong.

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Chưa nuốt tim rắn tươi bao giờ, có món nào từ tim rắn ko

itsaigon

Member

Dạo này em busy lắm sao ít thấy vậy Dũng ơi,vẫn khòe và CV tốt hả em

thank bác...vẫn khỏe phây phây đây bác, chỉ có đầu óc hơi căng thôi, khoảng hơn tuần nay ở nhà có chuyện riêng phải lo, cộng thêm việc làm lu bu quá không có thời gian online, nhiều lúc lên đây tranh thủ chém vài câu lại phải chui ra...nhưng offline giữa tuần thì cũng ráng ưu tiên sắp xếp :D...

itsaigon

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Dẫn theo mấy em PG hôm SN + phim 18+++ là mau hết bịnh liền...:))

...mấy bác thiệt là...làm vầy chắc chắn bệnh tim của bác Năm sẽ khỏi liền...nhưng sau này nó biến chứng sang bệnh khác còn lao lực khổ sở hơn :D

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Chưa nuốt tim rắn tươi bao giờ, có món nào từ tim rắn ko

Trong con rắn với dân ăn nhậu thì 1.mật 2.tim 3.tiết là OK, nhất là rắn hổ mang (Hổ mang chúa là nhất thiên hạ), thịt là món ăn quý, vừa mát, vị ngọt ngon hơn thịt gà, vừa là thuốc bổ dưỡng, chữa bệnh.

Vì tim rắn rất nhỏ và hiếm nên đâu để chế biến thành món mà chỉ nuốt trọng thôi như vậy mới hiệu nghiệm.:-bd

Chỉnh sửa lần cuối:

aliasleo7

Member

Bác Năm ăn uống tẩm bổ với mật, tim, tiết, thịt và rượu rắn là mau khỏi bệnh à ;;)

/Sáng mai e k có xe đi off, bác nào đi ngang qua 189c Cống Quỳnh (gần siêu thị HN) thì cho e đi nhờ 1 buổi nhé :D

Roland

Well-Known Member

Mong bác namrau mau hết bệnh để còn xuống AG giao lưu cùng với ae HD An Giang nữa. :)

meamthanh11

Active Member

bác ấy nt nói phẻ rồi chuẩn bị mồi mỡ mịn màng mông má ....múp múp tí đón bác ấy về\:D/

meamthanh11

Active Member

qua nay hết bia hết xăng hay sao mà tốc độ chậm nhỉ:-/

tonytruong

Super Moderators

Ráng kéo mưa gió bão bùng ,cho đến ngày mai đạt được đến 500 trang,đóng cửa mở trang mới cho nó nhanh và lẹ :))

minhtuantkh

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Các bác làm quá coi chừng bác Dân nặng thêm à nha :D

...mấy bác thiệt là...làm vầy chắc chắn bệnh tim của bác Năm sẽ khỏi liền...nhưng sau này nó biến chứng sang bệnh khác còn lao lực khổ sở hơn :D

Không biết lão Râu có đọc được mấy pages này không, chứ đọc xong sợ chắc hết bịnh luôn. Vụ này Anh Quang control nha, kẻo lần sau có ai nhõng nhẽo thiếu rượu cũng lăn ra bịnh là mệt nha.
Mong CN9h ngày mai rồi đó :D

love_yejin

Huyền Thoại

vậy ngày mai mình off xong sớm một chút, khoảng 11h30 xong mình qua thăm a Dân lun

0joro0

Huyền Thoại

Sáng mai em tranh thủ đi Ra quân Mùa hè đen trên Công viên 23/9 xong tranh thủ chạy qua luôn. :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên