Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

itsaigon

Member
re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Bệnh cảm nữa rồi, dạo này sức khỏe yếu thiệt, chắc sáng dậy sớm siêng thể dục thôi.

ngày mai hết tăng một theo Longđc làm vài ba tăng nữa là bảo đảm hết cảm liền..:))

Bình ơi! em xem lại danh sách có nick chanhniem (Quách Mạnh Kha). Sinh nhật ngày 19/7. Vậy mà em quên thông báo trên box Hỉ-Nộ-Ái Ố. Tuần trước anh chuyển danh sách điểm danh cho chú Long mà chú ấy quên rà lại, anh thì nằm trong này. Chanhniem đăng ký vào danh sách HDSG nhưng chưa đi off lần nào.

tổ chức SN là offline thực tế... không giống online đăng ký ảo...
theo e nghĩ thành viên nào đăng ký và đi off ít nhất một vài lần mới nên tổ chức SN, khi đó ace trong hội đã biết mặt mũi hình thù vóc dáng như vậy có ý nghĩa thân tình hơn...

0joro0

Huyền Thoại

hehe. Ngày mai sẽ có đặc sản để cho 2 tăng luôn. Cafe sẽ là đặc sản riêng, off chai sẽ là đặc sản riêng. Các bác, các ACE off xuyên suốt sẽ được nếm thử. :)).

VAN_LOC

Well-Known Member

Mưa cuối tuần buồn nhỉ ..................................về làm tí .

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

hôm nay e mới đi nhậu với mấy trưởng lão, toàn PGS TS không hà, đầu óc cũng được khai sáng chút ít, tinh thần hăng hái hẵn, mai bốc thăm chắc trúng cái áo quá :))

itsaigon

Member
Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

hôm nay e mới đi nhậu với mấy trưởng lão, toàn PGS TS không hà, đầu óc cũng được khai sáng chút ít, tinh thần hăng hái hẵn, mai bốc thăm chắc trúng cái áo quá :))

có việc này nhờ chú không biết được không, hôm nào vô trường hỏi dùm a số phone của thầy Phúc, trưởng Bộ Môn Cung Cấp Điện (BMCCĐ), lúc trước ổng dùng số S-Fone 095 giờ đổi số khác rồi, lần trước ổng có gọi lại mà a quên lưu số mới, đang có chút việc cần gặp ổng, nếu được sms cho a, thank chú trước

longdnl

Well-Known Member
Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Bác Dân ơi! ngày mai cứ để em tiếp tục điểm danh và cập nhật TV mới tham gia off trong tuần này nhé, bác cứ thoải mái tận hưởng không khí vui tươi của anh em mình và đặc biệt trong phòng của NHPK tuần này rất "sạch" vì no smoking. =D>

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: Ðề: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

có việc này nhờ chú không biết được không, hôm nào vô trường hỏi dùm a số phone của thầy Phúc, trưởng Bộ Môn Cung Cấp Điện (BMCCĐ), lúc trước ổng dùng số S-Fone 095 giờ đổi số khác rồi, lần trước ổng có gọi lại mà a quên lưu số mới, đang có chút việc cần gặp ổng, nếu được sms cho a, thank chú trước

khoa Điện - Điện Tử hả a, e bên khoa Kỹ Thuật Giao Thông nên cũng ít bít bên đó lắm :p

0joro0

Huyền Thoại

Chắc mai off lên Kế hoạch cho tuần sau mấy AE đi An Giang và cũng nên lên kế hoạch cho tháng 8 tổ chức off bên quán anh Phúc nữa chứ. hehe

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

bác định tu hay sao mà dùng nước này thế..=))
àh mà tướng tá Bác vầy nên dùng thứ này cho mập mạp và sảng khoái tinh thần...đừng theo chân Longđc nữa :))

Lão Lộc này tính "lấy vải thưa mà che mắt thánh" à? tui biết là ở nhà mấy loại này hay loại kia...đều bị ông quất sạch rồi, đối đế lắm mới dùng thứ ngán tận cổ kia thôi =))

hbinhlove2003

Well-Known Member

Báo cáo các bác ngày mai có thể em đến trễ or ko đi được vì phải ở BV Tâm Đức với bà cô đợi xuất viện về nhà. Hix ...

0joro0

Huyền Thoại

Báo cáo các bác ngày mai có thể em đến trễ or ko đi được vì phải ở BV Tâm Đức với bà cô đợi xuất viện về nhà. Hix ...
Lại thêm 1 đối tượng nữa đã đc loại trừ. Cơ hội trúng áo càng lớn cho các bác đi off thường xuyên đây! :))
P/s: Anh Bình gửi qua hộp tin cho em đi nha! Thanks. :D

itsaigon

Member
Re: Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Lão Lộc này tính "lấy vải thưa mà che mắt thánh" à? tui biết là ở nhà mấy loại này hay loại kia...đều bị ông quất sạch rồi, đối đế lắm mới dùng thứ ngán tận cổ kia thôi =))

nhiều khi không phải vã hay đối đế gì mà do bị...ép uống ấy chớ =))

Lại thêm 1 đối tượng nữa đã đc loại trừ. Cơ hội trúng áo càng lớn cho các bác đi off thường xuyên đây!

P/s: Anh Bình gửi qua hộp tin cho em đi nha! Thanks.

thằng ku này suốt ngày tơ tưởng...để ngày mai a đem theo cái áo chun 3 lỗ in logo HDVN trên giấy dán lên áo tặng chú để mặc không đụng hàng...

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

nhiều khi không phải vã hay đối đế gì mà do bị...ép uống ấy chớ =))

Ừh hen cũng có thể lắm chứ vì uống tại nhà chứ đâu phải ở quán đâu, ngày mai nhìn mặt lão chắc buồn lắm nhỉ? ;))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: DANH SÁCH VÀ ĐỊA ĐIỂM OFFLINE HỘI HD SÀI GÒN

Lại thêm 1 đối tượng nữa đã đc loại trừ. Cơ hội trúng áo càng lớn cho các bác đi off thường xuyên đây! :))........

Hình như 2 người tháng trước đã được trúng thưởng thì kỳ này không được tham gia đúng không các bác?

hbinhlove2003

Well-Known Member

Bình ơi! em xem lại danh sách có nick chanhniem (Quách Mạnh Kha). Sinh nhật ngày 19/7. Vậy mà em quên thông báo trên box Hỉ-Nộ-Ái Ố. Tuần trước anh chuyển danh sách điểm danh cho chú Long mà chú ấy quên rà lại, anh thì nằm trong này. Chanhniem đăng ký vào danh sách HDSG nhưng chưa đi off lần nào.
SN em có ghi từ đầu chỉ dành cho các thành viên chính thức tham gia thường xuyên hội thôi anh à :)

minhtuantkh

Hình như 2 người tháng trước đã được trúng thưởng thì kỳ này không được tham gia đúng không các bác?
....và nhất là không cho ku Thắng bốc thăm nha, có nhiêu là ku hốt sạch đó.
Báo cáo: ngày mai em đưa GĐ đi Long Hải nên vắng mặt ạ!

itsaigon

Member

vậy là tháng này hình như không có thành viên nào kỷ niệm SN hết...
không có tiệc SN thì ta tổ chức tiệc mừng Bác Năm râu ria xuất viện bình phục trở lại off với ae

0joro0

Huyền Thoại

Buồn anh Tuấn ghê nơi. Hix. Tháng trước em có trúng áo đâu mà ko cho em rút anh? :(

Ơ thế thì Off ít quá ai cũng trúng sao anh? :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên