Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

lyhoang10

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

:D Tiếp thu ý kiến của bề trên

CN9H này em có đi off ko vậy Hoà , pokemon 15 em có đủ thì mang cho anh chép với,. bé ở nhà nó hỏi anh hoài ,..hic ko kịp cho nó xem:D

gpk

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

CN9H này em có đi off ko vậy Hoà , pokemon 15 em có đủ thì mang cho anh chép với,. bé ở nhà nó hỏi anh hoài ,..hic ko kịp cho nó xem:D

Em đang ở quê anh Hoàng ơi, Pokemon phần 15 mới phát sóng trên TV à. Chưa có đủ bộ, anh bảo bé ở nhà cứ từ từ, tuần anh down 1 tập cho bé xem là được rồi, xem ít ít thôi không ghiền, em lớn thế này rồi mà xem vẫn thích lắm:)

tolydieu

Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Hôm nay bớt ho chưa em ,..tuần này có off ...chai được ko vậy :))
Giờ cảm thì hết rồi nhưng vẫn còn ho, tối ho lớn quá tỉnh ngủ mấy lần luôn, giờ vẫn còn tức tức trong ngực.
CN này em đi An Giang rồi anh. Đi An Giang chắc uống nước ngọt quá. Mấy hôm nay đang ăn uống chế độ đặc biệt mà sao thấy sức khỏe hồi phục chậm quá. Kiểu này sáng sớm phải siêng tập thể dục như bác Long nhà ta thôi.

Đội hình đi An Giang kỳ này về khoản cầm ly hơi bị mỏng. Xuống đó cáci bác miền Tây mời từng người một thì có mà chết tại chỗ.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Anh "Rồng" có sợ cọp không, bảo trợ cho em với!

Trên không thì vô tư... nhưng vào rừng thì rồng cũng chẳng hơn "thỏ" bao nhiêu lấy gì mà yểm trợ ^#(^

longdnl

Well-Known Member

Giờ cảm thì hết rồi nhưng vẫn còn ho, tối ho lớn quá tỉnh ngủ mấy lần luôn, giờ vẫn còn tức tức trong ngực.
CN này em đi An Giang rồi anh. Đi An Giang chắc uống nước ngọt quá. Mấy hôm nay đang ăn uống chế độ đặc biệt mà sao thấy sức khỏe hồi phục chậm quá. Kiểu này sáng sớm phải siêng tập thể dục như bác Long nhà ta thôi.

Đội hình đi An Giang kỳ này về khoản cầm ly hơi bị mỏng. Xuống đó cáci bác miền Tây mời từng người một thì có mà chết tại chỗ.

Kì off AG này chỉ có chú Tân và HDSài Gòn là chiến binh thu cảo..í lộn...cao thủ mà chú tính uống nước ngọt là ...thôi rồi làm sao có cảnh chén chú chén anh, mời qua ..chúc lại :-??

tolydieu

Kì off AG này chỉ có chú Tân và HDSài Gòn là chiến binh thu cảo..í lộn...cao thủ mà chú tính uống nước ngọt là ...thôi rồi làm sao có cảnh chén chú chén anh, mời qua ..chúc lại :-??
Kỳ này bác và các bợm nhậu không đi thì "gánh nặng" đè lên vai mọi người rầu.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Kỳ này bác và các bợm nhậu không đi thì "gánh nặng" đè lên vai mọi người rầu.

Cố lên nhé! cứ xem bia như uống nước ngọt đi. :))

Mà nhớ đừng mang theo "Nước mắt quê hương" của Chú Sang theo nha, có thể nó không nhiều nhưng nó sẽ làm điêu đứng cả khối người đấy nhé :"> =))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Mà nhớ đừng mang theo "Nước mắt quê hương" của Chú Sang theo nha, có thể nó không nhiều nhưng nó sẽ làm điêu đứng cả khối người đấy nhé :"> =))
Híc như thế này đến phải đóng cửa mấy hãng nước ngọt mất thôi. :))[h=1]Miu chào các ACE HD Sài Gòn (Chúc AE nhậu say nhưng không xỉn)[/h]

tolydieu

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Kỳ này bác Sang không đi, nếu đi thì cũng mang theo vài chai rồi khỏi phải nói :D

jeambone

Active Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chỉ sợ nhất là AG huy động "Đội quân tóc dài" ra là bỏ chạy mất dép !!!

Chỉnh sửa lần cuối:

AlanDave

Member

Anh Hoàng ơi Cn9H này a mang cho e pokemon 14 phần trước e chép ké cái nha anh. E cũng ham phim này làm. :D:D

tonytruong

Super Moderators

Anh Hoàng ơi Cn9H này a mang cho e pokemon 14 phần trước e chép ké cái nha anh. E cũng ham phim này làm. :D:D

Chiều nay 5h30 anh mua trước 3 ổ HDD Seagate 2T ,cuối tháng này em mua sau nhé em trai

AlanDave

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chiều nay 5h30 anh mua trước 3 ổ HDD Seagate 2T ,cuối tháng này em mua sau nhé em trai

Dạ vâng, a cho e cái giá với ah. Tình hình dạo này sale ko làm ăn được gì nên e cũng đang hẻo quá. T_T

ngocthanh8106

Cọp nhảy mũi, thì ra các bác nhắc Cọp trong này, hihihihihihii.......Cọp hiền mà, sao các bác cứ lo Cọp xé xác nhỉ!??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên