Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

delldell

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Các bác thành viên HDSG vì nhiều lý do không tham gia off giao lưu tại Long Xuyên đợt này, thì CN9H này tại hội sở, mình đề nghị cố gằng đi đầy đủ vì: thứ nhất theo dõi trực tiếp anh em giao lưu với HDAG qua màn hình "đại vĩ tuyến" 32 inch. Thứ hai chúng ta cũng cùng nhau cụng ly (off chai luôn) với đầu bên đó cho thêm khí thế.
@ anh em nào có dây VGA kết nối PC - TV thì mang theo giúp.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

lephigau

Active Member

em có dây mà có 1m5 hay sao àk, gắn vào chắc ko kéo xuống dc tới lap đâu anh

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Các bác thành viên HDSG vì nhiều lý do không tham gia off giao lưu tại Long Xuyên đợt này, thì CN9H này tại hội sở, mình đề nghị cố gằng đi đầy đủ vì: thứ nhất theo dõi trực tiếp anh em giao lưu với HDAG qua màn hình "đại vĩ tuyến" 32 inch. Thứ hai chúng ta cũng cùng nhau cụng ly (off chai luôn) với đầu bên đó cho thêm khí thế.
@ anh em nào có dây VGA kết nối PV - TV thì mang theo giúp.

Em có ý kiến là bốc thăm áo tuần này tạm hoãn để dành đến buổi sau để công bằng với anh em quên mình xung phong dấn thân vào đất An Giang đầy cạm bẫy ngọt ngào :))

genzo1984

Well-Known Member

bác Dân khí thế quá
sáng mai em đi ra ga đón người thân vào, em sẽ tranh thủ chạy qua off với anh em tí rồi trưa về vì nhà có việc
tình hình như vậy chắc 10h là bên mình bắt đầu off chai giao lưu với bên An Giang luôn các bác nhỉ

love_yejin

Huyền Thoại

bác Dân khí thế quá
sáng mai em đi ra ga đón người thân vào, em sẽ tranh thủ chạy qua off với anh em tí rồi trưa về vì nhà có việc
tình hình như vậy chắc 10h là bên mình bắt đầu off chai giao lưu với bên An Giang luôn các bác nhỉ

10h chắc chưa off chai đâu, vì các lão ấy còn thi nhau "bắn" mẫu An Giang :))

itsaigon

Member

... ...
chúc minhbaxi mai off bốc thăm trúng áo luôn nhé ( mai xác suất cao vì ít người mà )... ...

Em có ý kiến là bốc thăm áo tuần này tạm hoãn để dành đến buổi sau để công bằng với anh em quên mình xung phong dấn thân vào đất An Giang đầy cạm bẫy ngọt ngào :))

tuần trước hội trưởng và hội phó đã thông báo với ae là ngày mai off không điểm danh, nên không tổ chức bốc thăm, sẽ dời sang tuần sau..

...chúc
tổng quản HDVN...hội trưởng HDSG...và hội trưởng PiJaMa...cầm đầu băng đảng xuống AG ăn chơi đú đởn hơn cả...đam mê...:))

meamthanh11

Active Member

giờ chia tay nhau đã đến hòi còi thét vang giữa trời trưa( nhái giây phút chia xa) chuyến đi An giang đã đến.\:D/

longdnl

Well-Known Member

Mình có nguồn mua đầu phát HiMedia HD910B, chiếu 3D, HD, xài android, có wireless, xem phim qua mạng, 3 cổng USB 2.0, 1 USB 3.0, 1 cổng Lan, hỗ trợ bàn phím chuột không dây cũng như có dây, 1 khe ổ cứng gắn trong hỗ trợ 3TB... Giá là 2t3, rẻ hơn thị trường 600k. Bác Dương và bác Việt đã mua 4 cái, xài rất ok. Hàng này do IMAX phân phối, bảo hành 1 năm. Ai có nhu cầu thì alo mình.
Ngoài ra mình còn có nguồn mua ổ cứng WD 3TB USB 3.0 giá chỉ 3t515, bảo hành chính hãng 3 năm do Ánh Minh Cường phân phối. Cái này giá rẻ hơn Tân Doanh 200.000.
Cái này mình mua giùm, gom số lượng để có giá rẻ nên mình chỉ mua giúp cho anh em nào thuộc hội HDSG, và các bác phải thật là chắc chắn khi đặt hàng, vì mình chỉ mua giùm nên khi hàng đã gọi mà các bác đổi ý thì mình pó tay con gà quay lun.

Anh đăng ký mua 1 đầu phát HiMedia HD910B và 1 ổ cứng WD 3TB USB 3.0 chừng nào có Hoàng Anh gọi anh nha. Thanks!

meamthanh11

Active Member

đoàn Tây Tiến tới đâu rồi.GPS tìm ko thấy.

itsaigon

Member

đoàn Tây Tiến tới đâu rồi.GPS tìm ko thấy.

theo tính toán sơ bộ thì giờ này đoàn vừa qua khỏi địa phận SaĐéc Đồng Tháp...
GPS không thấy chắc đoàn này đang dừng chân nghỉ ngơi trong một quán lùm nào đó...=))

tonytruong

Super Moderators
Trốn ở lùm nào rồi Dũng ơi AE chờ đến giờ này mà chưa thấy động tĩnh gì .? :)

Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Bác sang có ra N.V.Linh tiễn đoàn về Lx không =)) =))

Ý của wimax là Sang tiễn đoàn bằng "nước mắt quê hương đấy". Em có ủng hộ không?

hix mấy nay lu xu bu quá ko về nhà dc, các bác đi lx cho e xin lỗi vì lở hứa mà ko thực hiện dc.
E sẽ đền đáp lại vào chủ nhật 5/8 nha.
Mai e cũng ko đi off dc.
CN 5/8 sẽ có 3 món cho anh em mình. Kỳ này e hứa chắc luôn (1 uống, 2 ăn) hehehe

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên