Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

itsaigon

Member
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

bên kia mới lên thêm nhiều hình hot off AG kìa mấy bác...nhìn đã...

meamthanh11

Active Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

mai e về,chiều nay ở đâu mấy bác

tolydieu

"BÁC CỐT CÁN HDSG HỘI 9H NÀO ĐI NGANG NGÃ 3 TRUNG LƯƠNG MUỐN ĂN HỦ TÍU CAFE HÚ HÍ EM NHA"

Tối qua về ngã 3 Trung Lương tầm 7 rưỡi. Đói quá ghé vô ăn hủ tiếu, nhưng muộn quá nên ko kịp kêu chú Quốc ra...trả tiền :D

meamthanh11

Active Member

vậy tệ quá sân nhà e ngủ trễ mà,bác Tân cùng các bác cốt cao hổ,tí chiều gặp gỡ e có ít đồ nhà quê mời dùng thử.

tolydieu

Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

vậy tệ quá sân nhà e ngủ trễ mà,bác Tân cùng các bác cốt cao hổ,tí chiều gặp gỡ e có ít đồ nhà quê mời dùng thử.
Ồ có độ cáp độ.
Chiều nay có bác nào rãnh thì...làm chút chút các bác ơi.
108 thẳng tiến...........18 giờ.

longdnl

Well-Known Member

Lâu quá anh em mình chưa ghé vườn trái cây, mình nghĩ sẳn có chú Quốc lên off chui với mọi người, thôi ghé 108 đường 3-2 kiếm vài quả được không các bác, tầm khoảng 5g30' or 6g? xin các bác cho ý kiến! ;))

genzo1984

Well-Known Member

mới thứ 2 mà đã off chui ah?
tối nay em đi học rồi, để em xem thử trốn được k đã
nếu ngày mai thì đẹp quá

longdnl

Well-Known Member

mới thứ 2 mà đã off chui ah?
tối nay em đi học rồi, để em xem thử trốn được k đã
nếu ngày mai thì đẹp quá

Cố gắng ....trốn nha vì ngày mai chú Quốc về rồi \:D/

Cuối tuần không gặp thì đầu tuần nhậu..í í...gặp, còn ngày mai ....để mai tính :))

tolydieu

Còn ai đi ngang qua đọc tin này và tham dự ko, mình thì vừa LH và đã nhận phản hồi ok từ 3 bác genzo, tonytruong, minhbaxi.

aliasleo7

Member
Hồi chiều chú Quốc có gọi điện rủ đi off chui. Dạo này e bận làm việc nhiều, đuối quá, sợ k tham dự đc :(

tolydieu

Còn 8 phút nữa. 1 2 3 go thôi. Bác nào vô sau thấy tin này thì chạy đến quán 108 đường 3/2 nha. Em go đây.

tonytruong

Super Moderators
thằng con đang nhõng nhẽo rồi ...... :(( :((

Nếu em có thể cho Mẹ cháu chăm được thì ra cùng AE nhé,lâu lâu Quốc mới lên mà ET,nếu không được thì đừng miễn cưỡng mất HP. :)

Hồi chiều chú Quốc có gọi điện rủ đi off chui. Dạo này e bận làm việc nhiều, đuối quá, sợ k tham dự đc :(

Nếu sắp xếp được em cũng ra cho vui lâu rồi AE cũng không gặp em nha Luật :) Thôi mình go đây :))

truonghd

Well-Known Member

Sorry mọi người, giờ này em bị cấm cung, giờ hành chánh thfi lúc nào cũng được, tiếc quá, lâu lâu chú QUỐC nhà ta lên

love_yejin

Huyền Thoại

h này các lão ấy chắc đang say sưa nhậu "trái cây" nhỉ

lephigau

Active Member

Lâu quá anh em mình chưa ghé vườn trái cây, mình nghĩ sẳn có chú Quốc lên off chui với mọi người, thôi ghé 108 đường 3-2 kiếm vài quả được không các bác, tầm khoảng 5g30' or 6g? xin các bác cho ý kiến! ;))

lại là vấn đề trái cây, ai cũng bảo ăn vào cho mát, mà em thấy ai chưa ăn mặt cũng đỏ hết >.<

delldell

Well-Known Member

Mình cũng ra vườn trái cây một chút rồi về. Đông, zui, mát...mắt, tiếc là uống nước trắng nên thiếu khí thế.
Đặc biệt, tonytruong mang theo trái cây khủng, các em ở 108 bị dìm hàng hết. Còn AE HD thì say mồi (mình không uống cũng say luôn). vanloc có ghi hình, hãy đợi đấy!
P/S: Quên, còn được chú Quốc biếu đòn banh...tét (Sry, bánh tét) đem về lấy điểm zợ con. Thanks chú Quốc.

wimax

Well-Known Member
"BÁC CỐT CÁN HDSG HỘI 9H NÀO ĐI NGANG NGÃ 3 TRUNG LƯƠNG MUỐN ĂN HỦ TÍU CAFE HÚ HÍ EM NHA"

Tối qua về ngã 3 Trung Lương tầm 7 rưỡi. Đói quá ghé vô ăn hủ tiếu, nhưng muộn quá nên ko kịp kêu chú Quốc ra...trả tiền :D

<:p . Quên mất vụ này nhỉ . he he he

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên