Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Ý này mới hay nè: Để cho không khí ngày SN các thành viên HDSG giữ độ "hot". Mình đề xuất ngày sinh của các bạn lọt vào tuần off nào thì ta tổ chức cắt bánh SN vào tuần đó. Cụ thể trong tháng này có 5 bạn, thì ta tổ chức 3 lần: ) 1/ 0joro0, 2/ lyhoang10 & jpk, 3/ Iscol & tonytruong. Như vậy thì các bạn ấy vui hơn và ta cũng được ăn bánh...nhiều hơn, nhưng tốn đạn của quỹ HDSG hơn....
Bửa đó chết 1 thể luôn cho tiện. Anh Trường nếu có mừng SN riêng với gia đình bạn bè thì chọn ngày khác nhé. :D
Bửa đó mỗi người có sinh nhật biết đâu vác mỗi chai rượu, 5 người 5 chai, xỉu :D

Những Ý kiến này không phải hay,mà là quá hay nè :)) =))

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

chúc mọi người một ngày làm việc hăng say và vui vẻ
chúc ku Thắng thêm tuổi mới thêm thành công và hạnh phúc

genzo1984

Well-Known Member

em ủng hộ ý kiến của bác Dân, đối với em thì tuần nào cũng có sinh nhật thì càng vui
tuy nhiên, em tham gia một vài hội thì thấy thế này: sự kiện gì lâu lâu (khoảng 1 tháng) mới có 1 lần thì mọi người rất hào hứng, còn 1 hoặc 2 tuần diễn ra 1 lần thì độ nhiệt nó giảm hẳn. Hội HDSG của mình ngày càng đông, tháng nào cũng có ít nhất 2 người sinh nhật, vậy nên sắp xếp tổ chức cùng một ngày là đẹp nhất
hội của mình có sự kiện ''bốc thăm trúng thưởng'' vào tuần thứ 4 mỗi tháng, như vậy em nghĩ sự kiện ''sinh nhật thành viên'' diễn ra vào tuần thứ 2 của tháng là đẹp
các bác cho ý kiến dùm em nha

gpk

Well-Known Member
Chúc anh Thắng sinh nhật vui vẻ nhé! Mà tháng này sn em vắng mặt rồi, các bác chuyển quà qua bưu điện giúp em nha!:D:D:D

0joro0

Huyền Thoại
Chào cả nhà buổi sáng vui vẻ. :D

delldell

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Bác mới đổi nick mới luôn ah . Lại phải làm tiệc sinh nhật với rửa nick mới luôn nhỉ ?

Chú Ngọc nói đúng. Nick Hải Đăng chưa thấy đăng ký vào hội HDSG, muốn kèm thêm nick mới thì phải rửa...

delldell

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chào cả nhà buổi sáng vui vẻ. :D

Chú Thắng được anh em chúc mừng sinh nhật quá trời mà không đưa hình mình lên mà nói "I love you", lại đưa một "bà đầm" lên, thiệtttttt.....là đau cái....cỗ lòng!

0joro0

Huyền Thoại
Đó iem up hình em lên rồi đó! :))
Nãy giờ ngồi CM trên FB mỏi cả tay. hehe

AlanDave

Member

Chào buổi sáng cả nhà! Chúc mừng sinh nhật anh Thắng nha.

0joro0

Huyền Thoại
Đang chuẩn bị nhận quà từ các bác.
Thời gian nhận quà của các bác kể từ ngày hôm nay đến hết chủ nhật. Quà vui lòng gửi qua đường chim bay or meo...
Nếu xa xôi quá thì CN này OFF em nhận quà luôn thể. :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên