Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Biết vậy mà nước mía với trà xanh cứ nốc ào ào, đáng nể chú thiệt.
@AlanDave: Em nên cai các chất kích thích đi. Đi theo anh uống sữa tươi, chứ đừng theo chú Long uống nước mía nha! (Thấy em hút thuốc lá khủng luôn...)

Đây mới là nỗi đau của em! Mấy năm trước em ngưng tuyệt đối cả năm chả làm ve nào mà nó có hết đâu, rồi em ráng thêm 1 năm nữa (chỉ uống khi có tiệc tùng) mà nó cũng bám theo hoài chẳng tha cho em.

Chịu hết nỗi! Thôi thì...tới đâu thì tới hà hà chích luôn, xong nó thành cái lệ luôn cứ 1 năm nó ghé thăm em vài tháng. Từ đó về sau mắt em như ánh trăng vậy ... khi tỏ khi mờ =))

genzo1984

Well-Known Member

em cũng định cai bia, rượu theo bác Dân đây,nhưng gặp anh em vui quá thì...tới bến

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Đây mới là nỗi đau của em! Mấy năm trước em ngưng tuyệt đối cả năm chả làm ve nào mà nó có hết đâu, rồi em ráng thêm 1 năm nữa (chỉ uống khi có tiệc tùng) mà nó cũng bám theo hoài chẳng tha cho em.

Chịu hết nỗi! Thôi thì...tới đâu thì tới hà hà chích luôn, xong nó thành cái lệ luôn cứ 1 năm nó ghé thăm em vài tháng. Từ đó về sau mắt em như ánh trăng vậy ... khi tỏ khi mờ =))

Mịa bà đọc xong mấy cái CM của chú Long + Alandave này ngồi cười ngất làm ai cũng trố mắt nhìn mình như ở trên trời xuống kaka :)) =))

minhbaxi

Active Member

Dạ vâng cám ơn a 5. Do tính chất công việc nên e hút thuốc hơi nhiều với lại do stress và si nghĩ nhiều ah. uống sữa gì mới tốt vậy a? :))
còn sữa gì vào đây nữa em zai ! anh hồi nhỏ 18 tháng cai sữa mà 17 tuổi tái nghiện nè =))=))=))=))=))

tonytruong

Super Moderators
Giờ mắt Long + Alandave nhìn mờ mờ như thế này thôi :)) =))

AlanDave

Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Giờ mắt Long + Alandave nhìn mờ mờ như thế này thôi :)) =))

Vâng ah, e thấy mờ mờ cái mặt còn khúc dưới thì chưa xác định được ah, thường thì dùng tay sẽ tốt hơn dùng mắt trong điều kiện ánh sáng thế này ah. :))

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Vâng ah, e thấy mờ mờ cái mặt còn khúc dưới thì chưa xác định được ah, thường thì dùng tay sẽ tốt hơn dùng mắt trong điều kiện ánh sáng thế này ah. :))

Quả là thằng em trai tui thiên tài, không hổ danh :)) =))

nhìn mờ mờ chổ nào thôi , chứ có chổ anh Long và Alandave nhìn xuyên thấu đó nhể , =))
Chính xác đó minhbaxi :))

longdnl

Well-Known Member

Bác Trường ơi! hiện tại mắt em đang tỏ nhưng sao khi nhìn vào hình em để ý tới chổ cần thấy thì bị hám đen luôn gồi, tại mắt em hay tại hình vậy \m/

genzo1984

Well-Known Member

bác Lộc làm vậy là giết em rồi

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

SAU HAI LẦN GIAO LƯU MỸ THO VÀ AN GIANG, SẮP TỚI MÌNH SẼ GIAO .... Ở ĐÂU VẬY CÁC BẠN ??????? BIÊN HÒA, CẦN THƠ ???????? CÓ BẠN NÀO LÀM CẦU NỐI KHÔNG ????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên