Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

lyhoang10

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Bao nhiêu ngày nhọc nhằn vì nhà cửa nay đả ổn thỏa,xin chúc Anh thuận buồm sui gió nhé :)

Em ko thích tấm hình này ...em thích con trong đó thôi ,..anh Trường tặng em con đó nha....=))

suutam_1

Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Bác từ hôm bữa đi off SN đến giờ mới thấy 1 comment.

Dạ vì bận việc lắm anh à,không thì đả lên chia sẽ vui cùng AE rồi,CN vừa rồi có lên ofF cùng AE mà phải về sớm không ở lại tăng 2 cùng AE Mong AE thông cảm :)

tonytruong

Super Moderators
Help Me.!

Có AE nào biết làm poster-(Thumbnails) bằng phần mềm Tvixie cho đầu Dune Duo không.? chỉ cho mình với làm theo hướng dẫn mà không được. :((

-Chương trình Yadis thì làm Ok mà không thích lắm,giờ muốn làm qua Tvixie này thử ,mà làm hoài không được.:))

longdnl

Well-Known Member

Trời! trúng ngay ngày Sinh Nhật của mình luôn,không thể tham dự được rồi :))

P/s Nhìn nhầm ngày làm hết hồn :)) =)) thì ra là ngày 2/9 :))

Không phải đâu anh Trường ơi, em thấy bên HDBH mới dời lại trước 1 tuần đúng ngay ngày SN anh đó!

Vậy còn gì bằng SN năm nay sẽ hoành tá tràng luôn, quất liên tỉnh luôn - Sáng KP - chiều Biên Hòa =))

hbinhlove2003

Well-Known Member
'Rạp hát tại gia' 2 triệu USD phong cách Batman nè anh em, có anh em HDSG nào chịu chơi ko​

Nội thất và nhiều chi tiết trang trí cổ điển của phòng chiếu xen lẫn giữa những thiết bị hiện đại được che chắn khéo léo.

Được thiết kế bởi Elite Home Theater Seating cho một khách hàng tại Mỹ, phòng chiếu phim gia đình mang phong cách Batman có đến 6 bộ giáp người dơi, một trung tâm điều khiển, và thậm chí cả bản sao 1:1 của chiếc xe Tumbler. Các thiết kế trang trí nội thất cũng rất hoành tráng và mang dáng dấp cổ điển, xen lẫn những thiết bị hiện đại nhưng vẫn không làm hỏng khung cảnh bí ẩn.

Trên phương diện kỹ thuật, các thông tin về thiết bị nghe nhìn không được tiết lộ nhiều, loại trừ màn chiếu 180 inch cỡ lớn và 15 chỗ ngồi thoải mái. Theo chủ nhân, phòng chiếu sẽ được hoàn thiện tất cả chức năng vào tháng 11/2012.

Nơi giải trí gia đình có kích thước của một rạp hát thu nhỏ không dành cho những người có hầu bao eo hẹp bởi mức giá lên đến 2 triệu USD.

Dưới đây là một số hình ảnh.

Phòng chiếu có nhiều chi tiết nội thất cổ điển.

Tủ sách mở ra là mô hình chiếc Tumbler nổi tiếng.

Hàng ghế ngồi rộng rãi và hệ thống điều khiển.

(Phương Ngân-VNE)

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Không phải đâu anh Trường ơi, em thấy bên HDBH mới dời lại trước 1 tuần đúng ngay ngày SN anh đó!

Vậy còn gì bằng SN năm nay sẽ hoành tá tràng luôn, quất liên tỉnh luôn - Sáng KP - chiều Biên Hòa =))

Khó đây chưa biết thế nào 8->

longdnl

Well-Known Member

...............Nơi giải trí gia đình có kích thước của một rạp hát thu nhỏ không dành cho những người có hầu bao eo hẹp bởi mức giá lên đến 2 triệu USD.

Quả đẹp và giá quá khủng luôn! $-)

Trang bị xong thành Manman chứ không phải Batman ^:)^

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

1000 bài viết thì lên được fullhd phải k các bác?
vậy em tích cực chém thôi

tolydieu

Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

AE xem qua và cho các lịch hay chiều nay làm cái họp khẩn nhé .
http://www.hdvietnam.com/diendan/130-bien-hoa/400584-hop-hoi-ngay-2-9-2012-a.html

Trời! trúng ngay ngày Sinh Nhật của mình luôn,không thể tham dự được rồi :))

P/s Nhìn nhầm ngày làm hết hồn :)) =)) thì ra là ngày 2/9 :))

Tổng hợp các comment trên, em xin phép phát biểu:

HDBH dời lên tổ chức sớm hơn 1 tuần, tức là CN ngày 26/8 chắc chắn là muốn cho anh em hội HDSG không vướn bận lễ lộc, nên kỳ này mà đi không đông thì không biết ăn nói với HDBH ra làm sao đây.

Vì chiều tối 26/8 anh em HDSG đi ăn sinh nhật nên CN trước đó, tức 19/8 hội mình tổ chức SN tập thể cho 5 anh em được không ạ. Cho anh em ta tăng 2, tăng 3 thả ga.
Còn CN 26/8 sáng vẫn off CN9H bình thường, vẫn ko thể thiếu phần bốc thăm áo HD do nhà tài trợ Mr. Quang.

Cuối cùng, vụ Biên Hòa này vote cho bác Long làm trưởng đoàn.

tolydieu

Ham hố quá đi, nhiều người thấy em bài nhiều nghĩ là em spam, đâu rảnh hớn thế, cũng vì up nhiều thứ nên bài nó tăng nhanh
Chuyển qua nick này giảm bớt ko nó lại tăng ù ù, độ mà có chức năng post mà ko tăng số bài thì hay quá :">
Ủa, bác Dũng hôm nay không tham gia Hội nghị NGÀY ÔNG 8 BÀ 8 THẾ GIỚI LẦN THỨ V (8/8/08 - 8/8/12) hở?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên