Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chanh Niem

Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Offline HD hàng tuần cứ như là hội nghị quốc tế,xem choáng lắm.Nhờ đi offline mới biết cách post hình đấy.

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

meamthanh11

Active Member

ủa ko lẽ máy e hư, hình và đính kèm của bác chanhniem e xem ko dc luôn#-o

VAN_LOC

Well-Known Member
Mấy Bác xóa file đính kèm nên không hiện hình ấy . Cơm trưa thôi ........Hôm qua đi giao hàng bên Q7 thấy có quán gần ngã tư Nguyễn Hữu Thọ và Nguyễn Văn Linh Khuyến Mãi Beer uống miễn Phí không giới hạn . Tính tối nay khỏe người chạy qua uống thử xem sao .

meamthanh11

Active Member

ăn v ai vậy bác Lộc cho góa duyên tý cơm chay gái đẹp với=))

genzo1984

Well-Known Member

bây giờ em mói lên được diễn đàn đây
chúc cả nhà 1 ngày đầy niềm vui
ăn trưa nghỉ ngơi thôi bà con, nhìn menu anh Lộc đưa thèm quá

genzo1984

Well-Known Member

chúc mừng sinh nhật anh lyhoang10
chúc anh ngày càng trẻ, khỏe, thành công và hạnh phúc=D>

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Trưa hôm qua có một Cô nào bên Samsung gọi cho Anh để xác nhận AE mình ngày mai lúc 16h có tham dự Hội Thảo không đó Long :)

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Trưa hôm qua có một Cô nào bên Samsung gọi cho Anh để xác nhận AE mình ngày mai lúc 16h có tham dự Hội Thảo không đó Long :)

Trời ạh! Vậy là chiều mai anh đi off thế nào anh cũng được 1 em mặc bộ sườn Sám rất ... Sung ngồi kế bên đó (Yêu quái đó bác Trường ơi, nhớ mang theo cái áo......kẻo mưa) =))

VAN_LOC

Well-Known Member

Em cũng được 1 bé nào gọi điện báo " Chúc mừng Bạn trúng thưởng Galaxy Tab 2 " . =)) =)) =)) X_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_X

tonytruong

Super Moderators

Em cũng được 1 bé nào gọi điện báo " Chúc mừng Bạn trúng thưởng Galaxy Tab 2 " . =)) =)) =)) X_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_X

Chúc mừng Lộc đả được bé nào đó tặng cho em một cái Galaxy Tát vào mặt :)) chứ không phải Galaxy Tab 2 á :)) =)) ...

Trời ạh! Vậy là chiều mai anh đi off thế nào anh cũng được 1 em mặc bộ sườn Sám rất ... Sung ngồi kế bên đó (Yêu quái đó bác Trường ơi, nhớ mang theo cái áo......kẻo mưa) =))

Ha ha không biết có được như Long nói không hay Anh lại bị giống Lộc thì chạy không kịp á :)) =))

AlanDave

Member

Hahahahahahaha Bác sĩ nói mắt e không sao cả chỉ là cái sẹo cũ thôi. Từ nay nhậu được rồi. :)):)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên