Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

AlanDave

Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Nếu chọn tai nghe và nhiều bass thì quên ngay con Beats cho anh.
Chọn lựa thì nên chú ý em XB700 và Sen HD598 vì:
- Hai con này đeo full head và open back tạo cảm giác thoải mái hơn hẳn con Beast kia
- Hai con này có driver được đầu tư kỹ, nhiều ace đã check vs đánh giá rất cao
- Hai con này đeo vào có cảm giác ôm tai hơn, đặc biệt đầu mày lại to nữa :D
- Chọn thì anh vote cho XB700 rồi HD598 vì dòng Sony Extra Bass của Sony được nhiều người nghe nhạc ưa thích, nó còn được đánh giá cao hơn cả Koss DJ 1000 dù cùng tầm giá. Anh là fan của Koss nhưng đánh giá rất cao con này, đã từng nghe thử một lần nhưng mà không hợp với ai đầu bé (tui đầu bé, tai nhỏ đeo có cảm giác nặng). Mua hai con này có tiền nâng cấp thêm cái DAC ngoài nữa là chất âm lên trên zời luôn, bass đánh sướng lắm! Nhưng túm lại là thích bass, dance nhiều thì XB700 - còn thích vocal chiều sâu thì HD598.
Lưu ý nhỏ là dây tai nghe của XB700 là 1.2m còn cáp đi kèm HD598 là 3m, hai cái này thì có thể nâng cấp. Hết ý kiến :D

Chuẩn luôn anh, cám ơn anh nhiều. E nghe hiphop là chủ yếu nên cần bass nhiều ah. Vậy có chỗ nào nghe thử XB700 không anh?

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chuẩn luôn anh, cám ơn anh nhiều. E nghe hiphop là chủ yếu nên cần bass nhiều ah. Vậy có chỗ nào nghe thử XB700 không anh?

Gọi thử hnamshop - 68 Đinh Điền, Phường 2, Quận Tân Bình, Tp.Hồ Chí Minh - 0946427440 xem sao :)

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chủ nhật này thống nhất ở đâu vậy mấy Bác !
Sao nghe nói đi quán cà phê mới đổi gió, sẵn qua nhà Bác Lai làm tí luôn !

Ờ đúng rồi, bữa nghe Bác GENERALS đề nghị một quán cafe mới mở. Vậy CN này anh em ta thống nhất sẽ off ở đâu vậy, Bác Bình, Bác Dân?

Ok! Chiều nay off Sámung xong rồi ra quán bàn vụ này luôn :D

minhbaxi

Active Member

chào các ACE
sáng giờ lu bu nhiều việc quá giờ mới lên quán được đây ,chúc ACE HDSG chiều nay off samsung trúng giải đặc biệt nhé hehe

tonytruong

Super Moderators

dune loại nào a,vậy là cho ra đường 2 thằng kia luôn ah.bán lại 2 thằng đó mua nổi 1 thằng dune ko a Lộc

Quốc em cứ mua con Dune Duo làm tới cho nó lành( 1 tay 2 súng),khi nào em lên SG nói anh,anh alo cho thằng em để giá rẻ nhất luôn :))

Hải Đăng

Quốc em cứ mua con Dune Duo làm tới cho nó lành( 1 tay 2 súng),khi nào em lên SG nói anh,anh alo cho thằng em để giá rẻ nhất luôn :))
Có hoa hồng trong đây không á mà tư vấn nhiệt tình quá lun á :D
Hé hé nói chơi chơi có người ngồi đọc, cười rồi quote comment lại giải thích cho xem :D

tonytruong

Super Moderators

Có hoa hồng trong đây không á mà tư vấn nhiệt tình quá lun á :D
Hé hé nói chơi chơi có người ngồi đọc, cười rồi quote comment lại giải thích cho xem :D

AE HDSG mà em trai cần gì đến HH như em nói thế,thậm chí không muốn cho người ngoài tính giá mắc cho AE mình nữa là tính với toán
( Cho đi hỏi giá ngoài trước rồi cứ alo cho Anh là biết ngay mà :)) =)) )
P/s một xu cũng không nhé :))

Chỉnh sửa lần cuối:

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

XB700 hả anh 2? ở đâu bán vậy anh? :D

Dũng tư vấn em hàng này là chuẩn đó,còn mua ở đâu để Dũng chỉ em đi anh không biết ở đâu bán nửa,Dũng nói anh giận rồi kakaka :)) =))

P/s em có thể chạy ra Tôn Thất Tùng hoặc Bùi Thị Xuân tìm thử em trai,em hỏi thử Cọp có ra Hà Nội không nhờ mua dùm đi ở ngoài đó có hàng này đo em trai.

ở TP/HCM Có 2 địa chỉ này nhưng giá cao quá đến 3tr 1 em :))
-14 Nguyễn Văn Giai, Q.1
- 443/34 Điện Biên Phủ, P.1, Q.3 (Hồ Chí Minh)

Hải Đăng

AE HDSG mà em trai cần gì đến HH như em nói thế,thậm chí không muốn cho người ngoài tính giá mắc cho AE mình nữa là tính với toán ( Cho đi hỏi giá ngoài trước rồi cứ alo cho Anh là biết ngay mà :)) =))
P/s một su cũng không nhé :))

Ơ hay, ai mướn, ai sai, ai biểu giải thích đâu nhể
XB700 giá 2.5 trở lên chứ ko có dưới, giá 2.1 là lúc đô có 19 gì thôi, giờ lên đến đến 21 rồi

minhtuantkh

XB700 giá 2.5 trở lên chứ ko có dưới, giá 2.1 là lúc đô có 19 gì thôi, giờ lên đến đến 21 rồi

Khổ! Vẫn đâu hoàn đó. Thay đến đổi họ đi tu rồi mà vẫn cứ đánh đá cá cầy, hơi tý là nhảy lên tách tách....!

explorer

Well-Known Member

Anh tonytruong đừng có giận. Nhìn kỹ thì thấy Hải Đăng còn giấu 1 dòng chữ trắng trắng ở dưới kìa, bây giờ BOLD lên cho lộ ra nè :

Có hoa hồng trong đây không á mà tư vấn nhiệt tình quá lun á
Hé hé nói chơi chơi có người ngồi đọc, cười rồi quote comment lại giải thích cho xem

AlanDave

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Dũng tư vấn em hàng này là chuẩn đó,còn mua ở đâu để Dũng chỉ em đi anh không biết ở đâu bán nửa,Dũng nói anh giận rồi kakaka :)) =))

P/s em có thể chạy ra Tôn Thất Tùng hoặc Bùi Thị Xuân tìm thử em trai,em hỏi thử Cọp có ra Hà Nội không nhờ mua dùm đi ở ngoài đó có hàng này đo em trai.

ở TP/HCM Có 2 địa chỉ này nhưng giá cao quá đến 3tr 1 em :))
-14 Nguyễn Văn Giai, Q.1
- 443/34 Điện Biên Phủ, P.1, Q.3 (Hồ Chí Minh)

Chắc e nhờ thằng bạn mua trên amazon rồi xách về quá. Thấy trên đó bán có 80$ ah 2 anh ui. :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên